Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 simens s57

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4224
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : simens s57
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2003 16:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมกำลังสนใจซีเมนส์ s57 มาก เห็นว่ามีสองรุ่นคือ s55 กับ s57 อยากทราบว่าแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ ผมเห็นในโฆษณาทางทีวี มีสีทองด้วย แต่ไปดูที่ศูนย์ ais แล้ว มีแต่รุ่น s57 แล้วก็มีแต่สีเทา ไม่รู้ว่า ทั้งสองรุ่น เปลียนหน้ากากได้หรือเปล่าครับ และ รุ่นไหนแพงกว่ากันครับ พอดีผมเพิ่งเข้ามาดุเวปนี้ เจอ sony ericson t610 ก็น่าสนใจเหมือนกัน ไม่ทราบว่าจะมีขายเมื่อไหร่ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
[PhanTom]
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2003 20:52  

S55 เป็นรุ่นที่ขายเฉพาะในต่างประเทศเท่านั้น
ส่วนในไทยจะเป็นรุ่น S57
ทั้งสองรุ่นนี้เหมือนกันเลยต่างกันที่ประเทศที่วางจำหน่ายแค่นั้น
ขอแจม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2003 23:48  

[PhanTom] ผู้เขียน:
S55 เป็นรุ่นที่ขายเฉพาะในต่างประเทศเท่านั้น
ส่วนในไทยจะเป็นรุ่น S57
ทั้งสองรุ่นนี้เหมือนกันเลยต่างกันที่ประเทศที่วางจำหน่ายแค่นั้น

เพิ่มเติมให้อีกนิดนะ รุ่นS55 มีบลูทูธ ส่วน S57 นั้น ไม่มีจ้ะ อันนี้คอนเฟิร์ม ซีเมนต์เค้าตัด
ออฟชั่นนี้ออกไป ไม่รู้ทำไม คงเรื่องของราคามั้ง สมุดโทรศัพท์ของทั้ง 2 รุ่นนี้ ไม่สามารถ
โชว์เบอร์ในเครื่องและในซิมการ์ด พร้อมกันได้ ต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ซึ่งเรารู้สีกว่าไม่เวิร์คมาก ๆ
jeabkabom
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2003 14:59  

s57มีเมนูไทยกะส่งmsไทยได้ไหมครับ
M&M
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2003 20:13  

เมนูไทย smsไทยได้
t610
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2003 17:51  

ไม่น่าเกิน มิ.ย.46 นี้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: