Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ***พังแล้วครับ inno****

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3996
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ***??????????? inno****
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2004 00:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

มันเปิดติดแต่ก็รวนแล้วก็ค้าง ต้องถอดแบตออก ตอนนี้ใช้ไม่ได้เลยส่งซ่อมจะนานไหม
FARK
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2004 08:11  

ต้องไป เช็ค กับทาง ศูนย์นะครับ ว่า ปัญหา ที่ เกิดมาจากอะไร ถ้า SW มีปัญหา set ใหม่ ก็คงไม่นาน แต่ถ้าจะให้ ดี ให้ส่ง ซ่อม ที่ ศูนย์ ซ่อม โดย ตรงนะครับ จะได้ ไม่ต้องรอนาน
tannguy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2004 14:56  

FARK ผู้เขียน:
ต้องไป เช็ค กับทาง ศูนย์นะครับ ว่า ปัญหา ที่ เกิดมาจากอะไร ถ้า SW มีปัญหา set ใหม่ ก็คงไม่นาน แต่ถ้าจะให้ ดี ให้ส่ง ซ่อม ที่ ศูนย์ ซ่อม โดย ตรงนะครับ จะได้ ไม่ต้องรอนาน

ใช่ i-mobile มั้ยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: