Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยที่ครับ ขอร้องน้าา

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 26212
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยที่ครับ ขอร้องน้าา
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2012 22:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมอัพเดตซอฟเเวร์โนยเกียเอ็กซ์เจ็ดอ่าคับ เเล้วพออัพเสร็จ มันจะขึ้นให้ใสรหัสพินมาครับ ผมไม่รู้อ่าคับทำไงดี เเล้วอีกอย่างนึงนะคับ อัพเดตเสร็จ ผมเสียบหูฟังเเล้วมันไม่ติดอ่าคับ ลองมาหลายอันเเล้วก็ไม่ติดอยู่ดี ช่วยทีน้าครับบบ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: