Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Guardian Cross!! เกมส์ใหม่น่าเล่นจากค่าย SQUARE ENIX ห้ามพลาด!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4601
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Guardian Cross!! เกมส์ใหม่น่าเล่นจากค่าย SQUARE ENIX ห้ามพลาด!!!
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2012 18:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

เกมส์ใหม่เอาใจสาวกFinal Fantasy ครับ แนว Card Battle Game
เกมใน ios (iphone,ipad) นะครับ ใคร android ก็รอหน่อยครับจะมาเร็วๆนี้
มีทั้งระบบลุยQuest หาของ
ระบบ Hunt จับMonster ต่างๆมาเป็นการ์ด
ระบบ ลุยโคลอสเซี่ยม แข่งขันกับผู้เล่นอื่นเพื่อแย่งRare Card ต่างๆ
ระบบ Enhance เพิ่มLevel ให้กับGuardian
เกมพึ่งเปิดวันสองวันเองครับ ก็มีกิจกรรมแจกการ์ดของ FF กิจกรรมหา Siver Sliam ครับ คร่าวๆตัวอย่างภาพในเกมครับ

Link โหลดเกมครับ
http://itunes.apple.com/us/app/guardian-cross/id534082757?mt=8

ลงเกมเสร็จก็อย่าลืมใส่ Invitation ID นะครับ จะได้การ์ด Rare มา1 ใบ กับเงินในตอนเริ่มเกมมาพอสมควรครับ พลาดแล้วจะเสียใจ(เหมือนผม 555 ก็เลยต้องมาหาอยู่นี่ไง )
Invitation ID - SX61226
ขอให้สนุกกับเกมนะคับผม Very Happy
anakal13
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Guardian Cross!! เกมส์ใหม่น่าเล่นจากค่าย SQUARE ENIX ห้ามพลาด!!!
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2012 18:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอบคุณล่วงหน้านะ

ชวนกันเล่น ช่วยกันเล่น
ช่วยใส่โคท LV50485

แล้วได้ card rare
แล้วมาช่วยกันเล่นนะ

ลอง add มาคุยกัน เผื่อช่วยๆกันได้
ขอบคุณมากครับ
B.
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: