Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ปัญหาของ nokia lumia620

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 29038
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ปัญหาของ nokia lumia620
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2013 09:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทำอย่างไรจึงจะสามารจัดการไฟล์ที่รับจากบลูธูทให้ย้ายไปเก็บในที่ๆต้องการได้ มีปัญหาในการจัดการไฟล์ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์และย้ายไฟล์ได้ ตั้งเพลงเป็นเสียงรอสายก็ไม่ได้ ใครทราบวิธีแก้ไขปัญหาเหล่านี้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ
diawkhuan
Year's Star

จังหวัด: เชียงราย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ปัญหาของ nokia lumia620
วันที่โพสท์ : 19 May 2013 03:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

เท่าที่ทราบนะครับ คุณต้องเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ เพื่อสร้างโฟลเดอร์ขึ้นมาจัดเก็บไฟล์ครับ โทรศัพท์ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ได้ครับ ผมใช้720อยู่ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: