Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Free My Apps ให้คุณได้โหลดแอพดีๆ ที่ต้องเสียตังไปใช้ฟรี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 16312
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ตรัง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Free My Apps ให้คุณได้โหลดแอพดีๆ ที่ต้องเสียตังไปใช้ฟรี
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2013 05:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

สำหรับคนที่อยากได้ itune gift card เพื่อซื้อแอพใน app store
หาได้ง่ายๆจาก เว็บ Free my apps ขออธิบายเกี่ยวกับ Free my apps ก่อนละกัน
Free my apps คือแอพที่ไว้สะสมแต้ม เพื่อแลกของรางวัล เช่น itune gift card
ซึ่งมีในราคา
10$ (ใช้ 3000 แต้ม)
15$ (ใช้ 4500 แต้ม)
25$ (ใช้ 7500 แต้ม)
50$ (ใช้
15000 แต้ม)

ถ้าจะเติม gift card ให้เปลี่ยน apple id ให้เป็น us ก่อน
ตามนี้ๆ >> http://www.iphone-droid.net/change-....a-iphone-ipod/ << * ในวิธีเปลี่ยน ตรงช่อง itune gift card ไม่ต้องใส่ก็ได้นะครับ เว้นว่างไว้เลย

และก็ซื้อสติ๊กเกอร์ไลน์ได้ด้วยย

--- วิธีการใช้ ---
1. เปิดในsafariเข้า http://m.freemyapps.com/share/url/293e02f6 นะครับ

2. จากนั้นก็กด Get Started เลยครับ แล้ว Okay

3. มันก็จะลิ้งค์ไปที่ Install Profile ในหน้า Setting แล้วกด Install ครับ
(ไม่ต้องกลัวว่าโดนแฮคข้อมูลหรือทำอะไรกับเครื่องเรา นะครับ เพราะเขาต้องยุ่งกับเราในส่วนนี้
ว่าเราได้โหลดแอพสปอนเซอร์ของเขาจริงรึป่าว แล้วได้เล่นเกิน 30วินาทีรึป่าว ครับบบบ)

4. เมื่อ install เสร็จแล้ว ก็จะลิ้งค์กลับไปที่ Safari นะครับ ให้เรากด Add to home screen ครับ เราก็จะได้ลิ้งค์ของเวบนี้อยู่ในหน้าจอของเรา เปรียบเสมือนเป็นแอพนึงเลยครับ

5. หลังจากนั้น คุณก็ทดลองโหลด app ที่ให้แต้มเรา ก่อน 1 แอพนะครับ แต่ละวันจะมีแอพมาเรื่อยๆ ซึ่งไม่เหมือนกันในแต่ละวันนน บางวันก็ 5 แอพ บางวันก็ 10 แอพ แล้วแต่สปอนด์เซอร์

6. เมื่อแอพโหลดเสร็จ เข้าไปเล่นสักหน่อยครับ เพียงแค่เปิดแอพไว้ 30 วินาที หรือจับเวลาซัก 1 นาทีก็ดีครับ เพื่อความชัวร์...

7. กดออกแล้วกลับไปดูหน้า Free my apps ของเรากันครับ ก็จะขึ้นแต้มเลย ตามแต่ละแอพที่เขาระบุเลยครับว่าได้กี่แต้ม /...

8. เมื่อสะสมครบ ก็กดแลกที่เมนู gift เลยครัฟฟฟฟฟ

ตอนนี้ผมทำได้3วันได้ เครดิต 3000กว่าเเล้ว แหะๆ

ถูกลิขสิทธิ์ 100เปอเซนครับ

บางคนสงสัย เอ๊ะ ! ทำไมจะแจกกันง่ายจัง มีบริการแอบแฝงหรือป่าว ซึ่งผมเองก็คิดอย่างนั้น
แต่พอได้ลองใช้ก็รู้ว่า Free my apps คือแอพที่ให้เราโหลดแอพใน app store (แอพฟรี) และเราจะได้รางวัลตามแอพ
ซึ่งแต่ละแอพได้ไม่เท่ากัน เช่น 100 125 400 500 แล้วแต่สปอนเซอร์
ที่เค้าให้เราโหลด ก็คือเพื่อเพิ่มชื่อเสียงให้กับแอพนั้นๆ ซึ่่งเราโหลด ละเข้าไปในแอพเพียง 30 วินาที ก็ได้แต้มแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: