Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เลือก Iphone5S, 5C ของค่ายไหนดีค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 17435
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เลือก Iphone5S, 5C ของค่ายไหนดีค่ะ
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2013 21:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

รอ Iphone5s, 5C อยู่ค่ะ รู้สึกว่า รองรับ 4G ด้วยใช่มั้ยค่ะ เลยว่าจะเปลี่ยนเป็นเครือข่ายที่รองรับ 4G ดีไหมค่ะ เครือข่ายที่ใช้อยู่เพลียมากค่ะ เนตวิ่งบ้างไม่วิ่งบ้าง แนะนำด้วยค่ะ Razz
thekiller
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เลือก Iphone5S, 5C ของค่ายไหนดีค่ะ
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2013 21:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าเรื่องเนต ฟันธงเลยครับ หลังจากใช้มาทุกค่าย ทรูเจ๋งสุดแล้วครับ ไม่มีสะดุดเลย Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: