Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 NOKIA 515 อัดเสียงขณะโทรคุยโดยใช้ Bluetooth?ได้ไหม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 26519
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : NOKIA 515 อัดเสียงขณะโทรคุยโดยใช้ Bluetooth?ได้ไหม
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2013 22:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

คำถามเกี่ยวกับโนเกีย 515?

1. อัดเสียงขณะโทรคุย(แบบกดโทรออกพอคู่สายรับแล้วกดอัดได้)โดยใช้บลูทูตได้ไหมและสัญญาณเสียงเป็นอย่างไร ขาดๆหายๆหรือมีเสียงกุกกักไหม เคยซื้อแบบ 2 ซิมมาใช้บลูทูต อัดได้เหมือนกันแต่คุยได้สักพักคู่สายบอกเสียงหายฟังไม่รู้เรื่องเลย ขนาดแบตมีพร้อมและระยะเวลาในการอัดแต่ละครั้งเกินชม.ไหม
2.คุณภาพเสียงจากลำโพงเป็นอย่างไร
3.เล่นเพลงในการ์ดหน่วยความจำได้ไหม

และ จะทำให้โนเกียลูเมีย 620 อัดเสียงขณะสนทนาจะต้องไปโหลดที่ไหนค่ะ เคยโหลดเขาบอกว่าต้องมีไมค์ด้วย รบกวนด้วยค่ะขอรบกวนท่านผู้รู้ ไม่อยากซื้อโทรศัพท์ผิดเป้าหมายเป็นเครื่องที่ 3 ส่งคำตอบหลังไมค์หรือที่ ump_2000@hotmail.com ที่เน้นระบบการอัดเสียงขณะโทรเพราะจะนำไปใช้ในงานค่ะ ขอบคุณมากค่ะราคามันก็แพงอยู่แต่เคยซื้อแบบสองพันกว่ามาใช้ คุณภาพไม่สมราคาเลย คุณภาพเทียบเท่ากับรุ่นละพันเสียดายของ ซื้อแบบเจ็ดพันมาใช้ก็ได้ไม่ครบอีกเหมือนกันเพราะบางอย่างมันยังทำไม่ได้เช่นอัดเสียงโดยใช้บลูทูตไม่ได้หรืออัดเสียงขณะสนทนาไม่ได้ยังไม่รู้จะไปโหลดอะไรมาให้เขาใช้ได้ ขอบคุณค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: