Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตอนนี้ที่ Shop True มี iPhone5s 16 gb สีทองมั้ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 22896
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตอนนี้ที่ Shop True มี iPhone5s 16 gb สีทองมั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2013 23:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

วันก่อนผมไปถามที่เดอะมอลล์บางกะปิบอกว่าหมด มีแต่รุ่น 64 gb อยากได้แต่ 16 gb อ่ะครับ รอมานานแล้ว อยากได้ของไวๆ
mate007
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ตอนนี้ที่ Shop True มี iPhone5s 16 gb สีทองมั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2013 11:19  

เมื่อวานผมไปถอยมาแล้วครับ ที่เดียวกับ จขกท. พนักงานบอกว่ามีครบทุกขนาดนะครับ สีทองก้อมี จ่ายไป 23,900 บาท เลือกแพค 899 ครับ ผมใช้งานเยอะ แนะนำนิดนึงครับ ก่อนซื้อให้ลองเล่นให้ถูกใจเลย ไม่ต้องเกรงใจพนักงานครับ เลือกเครื่องนานเค้าก็ไม่มีบ่น รอได้ ประทับใจน้องๆที่ศูนย์เดอะมอลล์บางกะปิเมื่อวานนี้มากครับ
natta11
Year's Star

หัวข้อ : Re: ตอนนี้ที่ Shop True มี iPhone5s 16 gb สีทองมั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2013 17:03  

ฝากขายหน่อยค่ะ
เปิดจอง ไอโฟน5s 16G เครื่องหิ้วนำเข้าจากอเมริกา ถูกกว่ามาบุญครองแน่นอน(บางร้านมีปลอมค่ะ) ที่ศูนย์เกือบ23,900บาทแพงที่เดียว ไม่รับผ่อนเงินค่ะ ไม่ใช่ของปลอมค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ รับประกันที่ศูนย์ทรู 1 ปีค่ะ

ลูกค้าบอกว่าเสียใจมากที่ซื้อมาแพง สมน้ำหน้าเลย...เศร้า
สีขาว/สีดำ 17,900 บาท พร้อมฟรีติดฟิลม์
สีทอง 19,900 บาท พร้อมฟรีติดฟิลม์
แต่ไม่ฟรีลงโปรแกรมค่ะ มีภาษาไทยและภาษาอังกฤษด้วยค่ะ อุปกรณ์ได้ครบสมบูรณ์ค่ะ

เริ่มจอง 6 เครื่องเท่านั้น พอครบแล้วปิดจองเลยค่ะ
ใครจองมาก่อนเริ่มโอนเลยค่ะ นัดเฉพาะกทมเท่านั้นค่ะ เวลานัดเปิดดูเช็ดเครื่องตรวจสอบได้เลยค่ะ ว่าเป็นของแท้มั้ย
ลูกค้านัดรับสินค้าแล้วไม่มีปัญหาไรเลย ไม่เคยไม่มีปัญหาด้วยค่ะ
(อย่ามาถามว่าแท้มั้ยๆอยู่นั่น รำคาญ เพราะตอบชัดขนาดนี้แล้วคร่ะ )
ห้ามจองเล่นๆๆเด็ดขาด แบล็กสิลแน่นอนค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: