Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ย้ายไปค่ายไหนดี ที่มีแพ็คเกจคุ้มๆบ้างค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 24357
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ย้ายไปค่ายไหนดี ที่มีแพ็คเกจคุ้มๆบ้างค่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2014 01:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
toshikio
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ย้ายไปค่ายไหนดี ที่มีแพ็คเกจคุ้มๆบ้างค่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2014 17:25  

ย้ายไป AIS มั้ยค่ะ ช่วงนี้ลดค่าโปรรายเดือน 3G iSmart 50% เลยค่ะ
มีให้เลือกหลายแบบอยู่นะ
pazz77
Year's Star

หัวข้อ : Re: ย้ายไปค่ายไหนดี ที่มีแพ็คเกจคุ้มๆบ้างค่ะ
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2014 00:57  

แบบที่ คห.ข้างบนว่าก็เวิร์กคับ
จขกท. สามารถเลือกรับเครื่อง Nokia Asha 503 ฟรีเลยก็ยังได้
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Jun 2014 11:51  

true ค่ะ ใช้ 4G ฟรีถึงสิ้นปี แถมลดรายเดือน50%นาน 2 ปี คุ้มมาก
PonyPony
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2014 14:13  

AIS ค่ะ

แถมมีแอพดีๆ อย่าง AIS mPAY MasterCard ที่สามารถซื้อของโดยไม่ง้อบัตรเครดิตได้อีกด้วย

จะเล่นเกม จองตั๋วหนัง โหลดแอพ หรือซื้อของ ทำได้หมดเลย แถมยังตั้งค่าควบคุมค่าใช้จ่ายได้ด้วย ระบบจะเตือนทุกครั้งที่มีการสั่งซื้อ ถูกใจมว๊ากกกก!!!
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: