Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แนะนำ Apple iPhone 5s 16GB ราคาเพียง 16,700

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 23904
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำ Apple iPhone 5s 16GB ราคาเพียง 16,700
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2014 19:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีคร้าบบบบบบบบ
แนะนำสินค้าราคาพิเศษสุดๆ จาก Priceza วันนี้ขอเสนอ
iPhone สามรุ่นด้วยกัน กับ Priceza Grand Sale
ที่จะลดราคากันสุดๆ ตั้งแต่ 1 - 9 กันยายนนี้
แถมของมากมาย อยากรู้มีอะไรบ้าง ไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่นะครับ http://goo.gl/Ja3GvJ

ลดสุดๆ!!!

Apple iPhone 5s 16GB
จาก 23,900 บาท ตอนนี้มีร้านค้าที่ขายได้ถูกที่สุด อยู่ที่ 16,700 บาทครับผม
ดูเพิ่มเติมคลิ๊กที่รูปเลยจ้าาา

_________

เริ่มที่ ราคาน่าตกใจ Apple iPhone 4S 16GB จากราคาตัวเต็มครั้งนั้น 19,500
ตอนนี้ลดกระหน่ำเหลือเพียง 8,800 บาท เท่านั้น!!
ใครอยากลองเทียบราคา สนใจ คลิ๊กที่นี่!!!

และ

Apple iPhone 5 16 GB เท่ากัน
ตัวนี้จาก 23,900 บาท เหลือเพียง 10,500 เท่านั้นครับบบบบบ
สนใจ คลิ๊กที่นี่!!!

_________

นอกจากนี้ ยังมี iPad อีกนะครับ

iPad mini ราคาสบายๆ ไม่ถึงหมื่น
เพียง 9250 บาท ก็ได้แล้ว

กับ Apple iPad mini 16GB (Wi-Fi)

สนใจ กดเข้าไปดูรายละเอียดของแต่ละร้านได้เลยครับ
มีร้านค้าถึง 23 ร้านให้ได้เลือกเปรียบเทียบกัน

สนใจ คลิ๊กกกกกก

และขาดไม่ได้ ตัวนี้คนถามหาเยอะ มว๊ากกกกก

>>>> Apple iPad Air Wifi 16GB <<<<

ดีไซน์โฉบ ทัสมัย ดูดีมากๆ ถึงมากที่สุด
ราคา อยู่ที่ 15,500 บาท (ลดมาจากราคาเกือบหมื่นเจ็ด)

สนใจคลิ๊กที่รูปได้เลยจ้าา

ไปยังหัวข้อ: