Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ไฟเซ็นเซอร์แดง iPhone 5s

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 21883
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ไฟเซ็นเซอร์แดง iPhone 5s
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2015 20:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมใช้ iphone 5s ครับ ใช้มาได้ 9 เดือน พึ่งสักเกตเห็นความผิดปกติคือ อยู่ดีๆก็มีไฟเซ็นเซอร์แดงข้างๆลำโพงติดตลอดตอนเปิดหน้าจอ ยิ่งเวลากลางคืนเห็นชัดมาก เเต่ตอนกลางวันไม่เเน่ใจ แต่พอปิดหน้าจอเซ็นเซอร์สีแดงก็ดับไป แต่การใช้งานปกติทุกอย่าง เลยอยากทราบว่าทำไมถึงติดครับ....เครื่องผมมันมีปัญหาอะไรหรือป่าวครับ เพราะใกล้จะหมดประกันเครื่องเเล้ว เลยรู้สึกกังวน..ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: