Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ตั๋วคอนเสิร์ต i-am แรง 4G จะหาได้จากไหน?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 3 / เข้าชม: 18077
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ตั๋วคอนเสิร์ต i-am แรง 4G จะหาได้จากไหน?
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2015 00:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นแว๊บๆในเพจของ The Voice ว่าจะมีคอนเสิร์ตกันอะค่ะ
ชื่อคอนเสิร์ต i-am แรง 4G Concert ของทรู
ในเพจบอกให้กดรับรหัส แล้วจะมีข้อความตอบกลับ
เราไม่เห็นได้รับข้อความอะไรเลยค่ะ เดาว่าเต็มแล้วหรือเปล่า?
มีใครรู้วิธีชิงตั๋วคอนเสิร์ตนี้ บ้างไหมคะ? อยากได้ตั๋วมากค่ะ
แนต
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากได้ตั๋วคอนเสิร์ต i-am แรง 4G จะหาได้จากไหน?
วันที่โพสท์ : 02 May 2015 00:48  

มีกิจกรรมชิงความเร็วฯ ของทรูอะครับ เห็นว่าเพิ่มของรางวัลย่อยเป็นบัตรคอนเสิร์ตนี้อยู่
supalai
Year's Star

หัวข้อ : Re: อยากได้ตั๋วคอนเสิร์ต i-am แรง 4G จะหาได้จากไหน?
วันที่โพสท์ : 02 May 2015 01:16  

ได้บัตรจากการกดรหัสเหมือนกันค่ะ แต่ได้ข่าวว่าถ้าส่งรูปแล้วติด # อะไรซักอย่าง ก็ได้ลุ้นเหมือนกันนะคะ ลองดู
tantam
Year's Star

วันที่โพสท์ : 02 May 2015 01:30  

ต้องเล่นเป็นกิจกรรม "ล่าความแรง" นะคะ เพิ่มของรางวัลจริงค่ะ เพื่อนเราเพิ่งได้มา 2 ใบ ใบละ 2500 แหน่ะ

ถ่ายรูปแล้วติด #4GCover #TrueMoveH4G แค่นี้อะค่ะ โพส เฟสบุคกับ IG ค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: