Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Capture app ฟรีรึเป่ล่าค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 8 / เข้าชม: 10182
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Capture app ฟรีรึเป่ล่าค่ะ
วันที่โพสท์ : 13 May 2015 14:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นว่าได้พื้นที่เพิ่มสูงสุด 100 GB ถ้าเป็นลูกค้า Dtac เลยอยากจะถามว่าต้องเสียค่าใช้จ่ายในการเพิ่มพื้นที่รึเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่าา
JoeSa65
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Capture app ฟรีรึเป่ล่าค่ะ
วันที่โพสท์ : 14 May 2015 16:37  

ถ้าจำไม่ผิด Capture เป็น app ฟรีนะครับ แล้วก็ถ้าใช้ Dtac อยู่แล้วจะมีข้อความเข้าไปแจ้งเลยครับว่าได้พื้นที่เพิ่มเท่าไหร่ เด๋วไปสืบรายละเอียดมาให้อีกทีครับ ^.0
ICEice
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Capture app ฟรีรึเป่ล่าค่ะ
วันที่โพสท์ : 14 May 2015 17:21  

จะรออย่างตั้งใจค่ะ 555+++ ขอบพระคุณอีกครั้ง Very Happy
JoeSa65
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 May 2015 22:11  

รายละเอียดประมาณนี้ครับ

>> ระบบเติมเงินจะได้รับสิทธิ์การใช้งาน Capture App 25GB

>> ระบบจดทะเบียน จะได้รับสิทธิ์การใช้งาน Capture App ตามค่าบริการโปรโมชั่นหลักดังนี้

- น้อยกว่า 500 บาท รับสิทธิ์การใช้งาน Capture App 25 GB

- มูลค่า 500 - 899 บาท รับสิทธิ์การใช้งาน Capture App 50 GB

- มูลค่า 900 บาทขึ้นไป รับสิทธิ์การใช้งาน Capture App 100 GB

*** ลูกค้าค่ายอื่น 2 GB
FamilyGuy
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 18 May 2015 13:56  

โอ้วว แจ่มแมวมากเลย กำลังจะตั้งกระทู็ถามเรื่อง app นี้อยุพอดี ( มือใหม่ )
ParaMaya
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2015 18:03  

ถ้าเป็นลูกค้าดีแทคได้พื่นที่เพิ่มฟรีคะ ได้ฟรีตามเรทราคารายเดือน เราก็ได้ฟรีมา 100GB จ้า :lol:
Johnplusatmbbn
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2015 22:06  

ใช้ยากไหมครับแอปนี้ เคยลองใช้ icloud แล้วมึนๆ ?????????????????????????
JoeSa65
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 27 May 2015 22:25  

Johnplusatmbbn ผู้เขียน:
ใช้ยากไหมครับแอปนี้ เคยลองใช้ icloud แล้วมึนๆ ?????????????????????????

รีวิว วิธีใช้ Capture App อย่างละเอียดโดยเซียน it ครับ

http://www.freeware.in.th/app/19277

ใช้ง่ายชิวๆๆ แนะนำเลย
Kob_Obb9693
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 May 2015 09:46  

แอพนี้ใช้ฟรีนะ ใช้ไม่ยากด้วย แค่โหลดมา ใส่เบอร์ โยนรูปใส่แออพได้เลย ง่ายดี เราก็ใช้อยู่ลองดูนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: