Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โปรแลก iphone 6 , 6+ มาใหม่แล้วนะคะ แถมยังแลกรุ่นอื่นได้อีกด้วย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 23020
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โปรแลก iphone 6 , 6+ มาใหม่แล้วนะคะ แถมยังแลกรุ่นอื่นได้อีกด้วย
วันที่โพสท์ : 20 May 2015 01:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือเราได้ข่าวล่ามาใหม่ที่ไม่เคยมีใครรู้มาก่อน รู้มาแบบฟรุ๊คๆ 5555 เพราะเราดันไปพูดเล่นกับพนักงานมา เรากะจะเอาเครื่องไปแลก 6plus ก็เลยพูดเล่นว่า ?เอาไอ 4 ไปแลก iphone3 ได้มั๊ยคะ พนักงานก้อตอบไม่ได้ค่ะ แล้วเราก้อไล่รุ่นไปเรื่อยๆจะถึง iphone5c พนักงานตอบว่าได้ค่ะ? เราก้อเลยถามรายละเอียดยิบมาซะ สรุปได้จริง เอา iphone4 หรือ 4s เอาไปแลกเป็น iphone5c แทนได้ ถ้าเงินไม่พอซื้อ iPhone 6 , 6 plus แค่เพิ่มเงินแค่พันบาทนิดๆ หรือถ้าคนที่ไม่มีเครื่องแลก จะซื้อใหม่เลยก็จ่าย 5100 บาท หรือผ่อนก้อได้นะ 20 เดือน เดือนละ 728 บาท พอคูณออกมาจะได้หมื่นกว่าๆ ไอ้เจ้าหมื่นกว่าๆเนี่ย รวมเป็นค่ารายเดือนล่วงหน้าเรียบร้อยแล้วนะคะ แลกได้ทุกสาขานะคะ ใครสนใจลองๆไปถามดู
Nov2
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โปรแลก iphone 6 , 6+ มาใหม่แล้วนะคะ แถมยังแลกรุ่นอื่นได้อีกด้วย
วันที่โพสท์ : 20 May 2015 15:27  

เอาเครื่องเก่า ไปแลก 5c หรือเอา 5c ไปแลกรุ่นใหม่นะคะ งงๆ ไม่คุ้นเลยว่ามีโปรเอารุ่นเก่าไปแลก 5c ด้วย ตกข่าวหรอเนี่ย
chaiwatdh
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ : Re: โปรแลก iphone 6 , 6+ มาใหม่แล้วนะคะ แถมยังแลกรุ่นอื่นได้อีกด้วย
วันที่โพสท์ : 21 May 2015 01:05  

จริงป่ะนี่ เพิ่งรู้ว่าแลก5cก็ได้ด้วยยย อยากใช้ 4G แต่ไม่มีเครื่องแลก ไปซื้อ 5c ดีกว่าใช้ 4g ได้เหมือนกัน
babygold
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 23 May 2015 20:38  

เคยเอาไปแลก เครื่องเป็นรอยเลยอดไป ใครสนใจซื้อต่อบ้าง

http://www.taladfone.com/detail/49466
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: