Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วงนี้ AIS หั่นค่าโทรรายเดือน 50% เหรอคะ ??

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 6 / เข้าชม: 14862
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วงนี้ AIS หั่นค่าโทรรายเดือน 50% เหรอคะ ??
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2015 18:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นเพื่อนเรามันไปเปลี่ยนซิมเป็นรายเดือนที่ช๊อป AIS แล้วมาเมาท์ให้ฟังใหญ่เลย แต่ก็ยังเชื่อครึ่ง ไม่เชื่อครึ่ง เพราะนางชอบพูดอะไรเว่อร์เกินจริงไปนิสสสซะทุกเรื่อง เลยขอมาถามเพื่อนๆ ใน Board นี้ดีกว่าว่ามีจริงอย่างที่นางบอกเป่าคะ ถ้ามีจริงนี่เยี่ยมเบยย Rolling Eyes
Munie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วงนี้ AIS หั่นค่าโทรรายเดือน 50% เหรอคะ ??
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2015 19:59  

เหะ!! มีโปรแบบนี้ด้วยเหรอเราไม่เห็นจะรู้เรื่องเลย ตกข่าวๆ มารอฟังข้อมูลด้วยคน Surprised
Karara
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วงนี้ AIS หั่นค่าโทรรายเดือน 50% เหรอคะ ??
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2015 20:24  

โปรนี้รึเปล่าคะแต่เราว่าน่าจะใช่นะ เค้าสงวนสิทธิ์เฉพาะคนใช้ วัน-ทู-คอล แล้วเปลี่ยนไปเป็นเอไอเอสรายเดือนเท่านั้นน้า แต่อย่างคุ้มเลยลด 50% กันทั้งแผง อย่างโปรสูงสุดจาก 999 เหลือแค่ 500 บาทเอง และกีมีแจกฟรีมือถือ AIS Lava ไปให้ใช้กันด้วยล่ะค่ะ คุ้มมากหากใครคิดจะเปลี่ยน

Piwe
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 21 Aug 2015 15:26  

เสียดายง่ะ พอดีใช้รายเดือนของ AIS อยู่แล้ว ได้ใช้กันแบบครึ่งราคาตั้ง 1 ปีแหนะ แถมได้มิอถือ Lava ไปใช้ฟรีอีก ตาร้อนผ่าวๆ Shocked
Jackky
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Aug 2015 08:08  

เดียวต้องไปดูก่อน http://goo.gl/Nhtcg9
Kitkatty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2015 17:35  

อื้มม ขอบคุงน้า เดี๋ยวเราเอา sim 1-2-Call คุณแม่ไปเปลี่ยนให้ดีกว่า ปกติเราเติมให้เดือนละ 5 ร้อย ใช้เป็น iSmart 300 บาทน่าจะโอเครกว่า และก็จะได้เอาโทรศัพท์ใหม่มาให้คุณแม่ใช้ด้วย คุณแม่จะได้ไว้ Line คุยกับหลานๆ ได้ สะดวกๆ หน่อย Wink
Vorcx
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Aug 2015 12:54  

กำลังอยากเปลี่ยนโปรไปใช้รายเดือนอยู่พอดี เจอข้อมูลเด็ดเลยแหะแจ่มๆ ดีนะแวะเข้ามาอ่านทู้นี้ก่อนออกจากบ้าน Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: