Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีใครเคยใช้บริการเติมเงินอัตโนมัติใน AIS eService บ้างมั้ยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 14031
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีใครเคยใช้บริการเติมเงินอัตโนมัติใน AIS eService บ้างมั้ยคะ
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2016 22:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีไปอ่านเจอจากเว็บมติชนมาเลยสนใจอ่ะค่ะ นี่ๆ http://www.matichon.co.th/news/266583

เราใช้แบบเติมเงินอยู่ด้วย บางทีก็ลืมว่าเงินหมดทำให้โทรออกไม่ได้ มีแบบเติมอัตโนมัติมาก็เลยอยากลอง

แต่ก็กังวลว่าจะถูกตัดเงินรัวๆ ไม่รู้มีแบบตั้งค่าลิมิตการเติมได้มั้ย ใครรู้ช่วยเราหน่อยน๊าา
katti
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มีใครเคยใช้บริการเติมเงินอัตโนมัติใน AIS eService บ้างมั้ยคะ
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2016 20:26  

อ่าวว มีเติมตังออโต้ด้วยเหรอฮะ ปกติก็ตู้บุญเติมหน้าเซเว่นปราจำ มีแบบนี้ก็น่าจะสะดวกดี
xyz246
Year's Star

หัวข้อ : Re: มีใครเคยใช้บริการเติมเงินอัตโนมัติใน AIS eService บ้างมั้ยคะ
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2016 10:47  

ปกติระบบพวกนี้ควรจะตั้งค่าได้นะครับ ว่าจะเติมเท่าไหร่ ตัดยอดสูงสุดได้แค่ไหน หรือโทรถาม call ก็น่าจะมีคำตอบนะครับ
brittany
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Sep 2016 22:19  

กำหนดได้จร้า เราเพิ่งสมัครเลย ได้ค่าโทรฟรีมา 100 บาทด้วย เมื่อก่อนก็อาการเดียวกัน โทรออกไม่ได้ตอนรีบๆ หงุดหงิดสุดๆ แต่จะให้ไปใช้รายเดือนก็ดูจะไม่คุ้ม มีเติมผ่านบัตรเครดิตได้รีบใช้เลย
lissa
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Sep 2016 22:40  

ขอบคุณมาก ๆ ค่า ได้ตัดสินใจได้สักที ลาก่อน #เงินหมดโทรไม่ได้ อิอิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: