Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เจ็บใจ!! ซื้อโทรศัพท์ Lava iris 755 ให้น้องแล้วเป็นแบบเน้.......

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 13662
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เจ็บใจ!! ซื้อโทรศัพท์ Lava iris 755 ให้น้องแล้วเป็นแบบเน้.......
วันที่โพสท์ : 07 Dec 2016 20:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

เมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ววันเกิดน้องเราค่ะ แล้วโทรศัพท์น้องเราพังพอดีเราเลยตัดสินใจซื้อโทรศัพท์ Lava iris 755 ให้น้องเราค่ะ วันนั้นนางก็ดีใจใหญ่เลยที่ได้โทรศัพท์ใหม่แต่ยังไม่ทันจะพ้นเดือนเลยค่ะลำโพงแตกแล้ว เพลียใจมาก คือมันสามารถซ่อมได้ไหมคะแล้วถ้าซ่อมต้องไปที่ไหน ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะอยากได้ไวไวค่ะเพราะน้องไม่มีโทรศัพท์ใช้เลย
xxxmooxxx
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เจ็บใจ!! ซื้อโทรศัพท์ Lava iris 755 ให้น้องแล้วเป็นแบบเน้.......
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2016 12:52  

ขอปักรอด้วย เครื่องผมลาวา708ก็ลำโพงแตกเหมือนกันแต่ผมเปิดกระหน่ำเลย!!!
winaithongmun
Year's Star

หัวข้อ : Re: เจ็บใจ!! ซื้อโทรศัพท์ Lava iris 755 ให้น้องแล้วเป็นแบบเน้.......
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2016 14:02  

ส่งเข้าศูนย์อย่างเดียวเลยครับแบบนี้ ไปที่ LAVA Service Center ดูก็ได้ ใกล้ที่ไหนไปที่นั่นครับ
MILDBABY
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Dec 2016 18:05  

ไม่ใกล้ที่ไหนเลย มีทางอื่นไหมค่ะหรือต้องไปชอปที่ซื้ออย่างเดียวTT
suchadabb
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Dec 2016 19:37  

ถ้าไม่สะดวกไปที่ศูนย์ก็ส่งไปรษณีโลดเลยจ้า ถึงจะใช้เวลาหน่อยแต่ก็ง่ายดี ส่งฟรีนะคะ
เอาเครื่องที่เสียแล้วก็ใบส่งซ่อมไป
(เราปรินท์มาจากในนี้ค่ะ https://www.mediafire.com/?9pp5wodxx9b7b70 )

บอกเจ้าหน้าที่เลยเดี๋ยวเค้าแนะนำเองค่ะ ไม่ยากๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: