Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามเพื่อนๆที่จ่ายบิลผ่านแอพฯหน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 4 / เข้าชม: 23233
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามเพื่อนๆที่จ่ายบิลผ่านแอพฯหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2017 19:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพื่อนๆที่จ่ายบิลผ่านแอพฯส่วนใหญ่ใช้แอพฯพลิเคชั่นอะไรกันอยู่ค่ะ ค่าธรรมเนียมเท่าไหร่กันบ้าง
EarnMiMi
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สอบถามเพื่อนๆที่จ่ายบิลผ่านแอพฯหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2017 20:12  

TrueMoney Wallet เลยค้า ฟรีค่าธรรมเนียม ตอนนี้มีโปรโมชั่นรับเงินคืน 30 บาท ถ้า จขกท.จ่ายบิลครั้งแรกนะ อันนี้เราชอบส่วนตัว ทำได้หลายอย่างด้วยฮะ ถ้าอยากลองก็ลองอ่านวิธีตามนี้จร้า http://ext.truemoney.com/pro/bill/all/
Sugareyes
Year's Star

หัวข้อ : Re: สอบถามเพื่อนๆที่จ่ายบิลผ่านแอพฯหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2017 20:42  

ใช้ easyBills ค่ะ ค่าธรรมเนียม 6 บาท ก็ถือว่าโอเคกว่าไปจ่ายตามห้างอะ สะดวกสำหรับเรา แต่ไม่รู้สะดวกสำหรับคนอื่นหรือเปล่านะ 555555555
มีหลายแอพฯค่ะ จขกท.เอาที่เราสะดวก
Kookza
Year's Star

วันที่โพสท์ : 23 Jun 2017 00:05  

เมื่อก่อนใช้แอพฯธนาคารที่จ่ายบัตรเครดิต แต่ครั้งสุดท้ายที่ใช้คือตัดเงิน 2 ยอด หลังจากนั้นมาเลยเลิกใช้เลยค่ะ ทำเรื่องกันยาวๆค่ะ
ตอนนี้ใช้แอพฯ TrueMoney Wallet อยู่ค่ะ สบายใจกว่าเยอะค่ะ
minigirl
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Aug 2017 19:11  

ส่วนมากจ่ายเซเว่น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: