Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sagem MYX-6
 หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 142 / เข้าชม: 59865
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Sagem MYX-6
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2003 23:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ความเห็นของคุณกับ Sagem MYX-6
http://www.siamphone.com/catalog/sagem/myx6.htm
somsak2002
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2003 01:39  

เห็นมีโฆษณาแล้ว ในไทยรัฐนี่ครับ ไม่รู้ราคาเท่าไหร่อะ
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2003 19:35  

มีทั้งกล้องแบบซูมได้ ความละเอียดสูง หน้าจอ 65536 สี เสียงเรียกเข้าแบบ hi-fi ราคาก็คงจะแพงแบบไม่ต้องสงสัยเลยล่ะ
touch
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 04 May 2003 11:29  

ดูแล้วน่าซื้อมากเลย ถ้าราคาไม่ถึงหมื่น ว่ามั๊ย
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????????
วันที่โพสท์ : 05 May 2003 10:23  

touch ผู้เขียน:
ดูแล้วน่าซื้อมากเลย ถ้าราคาไม่ถึงหมื่น ว่ามั๊ย

ช่ายๆ แต่จะไม่ถึงหมื่นจริงเหรอ
ทีโฟน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 May 2003 15:12  

ผมไปทามราคามาที่ร้าน เอ็ม-โมบาย- พนักงานบอกว่า ราคาออกมาแล้วที่หมื่อนห้าพันบาท แต่ตอนออกตลาดอาจจะลดลงอีกหรือเท่าเดิม แต่เก็บตังค์เอาไว้เลยครับคนที่อยากได้ พนักงานเขาบอกว่าราคาจะไม่เกินนี้แน่ๆ 100% ครับ
หนึ่ง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 May 2003 08:18  

ไปดูมาแล้วที่ i-mobile เมื่อวานนี้ 16,500 บาท แต่มีสีเดียว รอก่อนดีกว่า
magka
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 May 2003 16:44  

คิดว่าน่าใช้กว่าโนเกียหรือเปล่า!!!!!เพราะสีสวยกว่า ในโฆษณารับรองเครื่องภายในสามเดือน มันคืออะไร เครื่องเสียบ่อยหรือ????
oakooo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2003 18:42  

แล้วริงโทนแบบ HiFi มันเป็นยังไงหรอ แล้วเสียงมันจะดังหรือเปล่าอ่ะ
GhostBoy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????
วันที่โพสท์ : 20 May 2003 14:17  

magka ผู้เขียน:
คิดว่าน่าใช้กว่าโนเกียหรือเปล่า!!!!!เพราะสีสวยกว่า ในโฆษณารับรองเครื่องภายในสามเดือน มันคืออะไร เครื่องเสียบ่อยหรือ????

เครื่อง sagem เมื่อก่อนเค้าเคยมีปัญหาเกี่ยวกับความชื่นในเมืองไทยอ่ะ ทำให้ตัว mainboard เสียแต่ตอนนี้คงพัฒนาให้ดีขึ้นแล้ว แต่เพื่อประกันความมั่นใจให้กับลูกค้า จึงมีการรับรองเครื่องให้กับลูกค้า หากเสียภายใน 3 เดือนจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ทันทีอ่ะ (อ่านเจอในข่าวอีกที)
Zai~Zai**
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2003 15:20  

ทำไมแค่ 3 เดือนเองอ่ะ ถ้าเดือนที่ 4 เสียยังงี้ก็ซวยเลยอ่าดิ ไม่มั่นใจเลยอ่ะ
superman11
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2003 01:37  

อยากทราบว่าตัวเครื่องมี memory เท่าไหร่อ่ะ ใครรู้บ้างจ้ะ
ก่าว ก๊าว
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2003 13:18  

มี 2.5 ถามมาแย้ว I-mobile ราคาเครื่อง 16,500 ไปซื้อได้เลย
Zai~Zai**
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 16:24  

เปลี่ยนใจมาเอา 3650 ดีกว่าอ่ะ MYX-6 เครื่องก็ไม่ใช่เล็กๆ นะ
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2003 00:43  

Zai~Zai** ผู้เขียน:
เปลี่ยนใจมาเอา 3650 ดีกว่าอ่ะ MYX-6 เครื่องก็ไม่ใช่เล็กๆ นะ

เห็นด้วยอ่ะ วัสดุที่ใช้ใน myx-6 ดูไม่ค่อยสมกับราคาหมื่นกลาง ๆ เลย
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2003 12:11  

3650 ก็ดีอ่ะครับ ใช้ Symbian OS ด้วย ไม่รู้ MYX-6 ใช้ Symbian OS รึป่าว
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2003 22:24  

Nut1113 ผู้เขียน:
3650 ก็ดีอ่ะครับ ใช้ Symbian OS ด้วย ไม่รู้ MYX-6 ใช้ Symbian OS รึป่าว

MYX-6 ไม่ได้ใช้ symbian ครับ เป็นเมนูฟังก์ชั่นธรรมดาทั่วไป ลองดูรีวิวตัวนี้ได้อีกที่ http://www.mobikiss.com
axquest
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2003 22:59  

รูปร่างตลกมาก เหอะ ๆ แต่หน้าจอละเอียดดี สีเยอะด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? 3-4 ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2003 16:41  

โพสต์ไปหลายอันเหมือนกัน มีแต่คนโพสต์แบบไม่ค่อยใช่สมองหลายคน พอเจอคนที่โพสต์แบบตรงๆ ก้อรับไม่ได้เลยลบซะ โดยพวกไม่ยอมรับความเป็นจริง
tung_oh
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2003 08:51  

กำลังจะตัดสินใจซื้อ ~ 15,000 บาท ที่มาบุญครอง คนซื้อใช้แล้วช่วยบอกหน่อยครับ ว่าดี ไม่ดียังไง เทียบกับ Nokia 6610 แล้ว อันไหนเวิร์คกว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2003 11:11  

ดีมากเลยครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2003 13:15  

tung_oh ผู้เขียน:
กำลังจะตัดสินใจซื้อ ~ 15,000 บาท ที่มาบุญครอง คนซื้อใช้แล้วช่วยบอกหน่อยครับ ว่าดี ไม่ดียังไง เทียบกับ Nokia 6610 แล้ว อันไหนเวิร์คกว่า

ถ้าเทียบกัน 6610 แล้วหล่ะก็ดีกว่าแน่ ๆ ครับ ส่วนเรื่องเมนูไทยและการรับ-ส่งข้อความภาษาไทย คงต้องรอปลายเดือนนี้หล่ะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2003 13:22  

กล้องของ MYX-6 ให้ความละเอียด 640*480 pixel มันสามารถเลือกถ่ายที่ความละเอียดน้อยกว่านั้นได้มั้ย และ 2.5 M จะเก็บได้กี่รูป

จอภาพถ้าเทียบกับ Samsung V200 ตางกันยังไง
เก่งครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2003 13:29  

จะมีการเซพภาพ 2 แบบ คือ 1.จะเซพสำหรับโทรศัพท์ 2.สำหรับความชัดสูงเหมาะกับคอมและปริ้นภาพจะชัดครับ
คนชอบลอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2003 10:13  

ดีกว่าแน่นอนครับทั้งเรื่องภาพและเสียงที่ละเอียดและสีที่มากถึง 65000 สี
ถ่ายรูปได้ดีกว่า 7650 ด้วยครับ
ผมว่ามันเป็นทางเลือกที่ดีมากเลยนะครับ สำหรับคนที่ไม่ยึดติดว่าจะต้องเป็นโนเกีย
แต่ไม่มีภาษาไทยนะครับ (ข้อเสียที่ไม่จำเป็นสำหรับผม)
เพราะว่าตอนแรกจะซื้อ 7250 แต่ปรากฎว่าตอนไปซื้อก็ขอให้เค้าลองหยิบ Myx6 มาดู
เปลี่ยนใจเลยฮะ ยังไงถ้าไม่เชื่อก็ลองไปดูตัวจริง ๆ ครับ แล้วจะเห็นด้วยกบผม
เก่งครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2003 11:46  

[quote="คนชอบลอง"]

ดีกว่าแน่นอนครับทั้งเรื่องภาพและเสียงที่ละเอียดและสีที่มากถึง 65000 สี
ถ่ายรูปได้ดีกว่า 7650 ด้วยครับ
ผมว่ามันเป็นทางเลือกที่ดีมากเลยนะครับ สำหรับคนที่ไม่ยึดติดว่าจะต้องเป็นโนเกีย
แต่ไม่มีภาษาไทยนะครับ (ข้อเสียที่ไม่จำเป็นสำหรับผม)
เพราะว่าตอนแรกจะซื้อ 7250 แต่ปรากฎว่าตอนไปซื้อก็ขอให้เค้าลองหยิบ Myx6 มาดู
เปลี่ยนใจเลยฮะ ยังไงถ้าไม่เชื่อก็ลองไปดูตัวจริง ๆ ครับ แล้วจะเห็นด้วยกบผม[/quotใช่ๆ ดีมากครับระบบ ccd ภาพแจ่มมากเสียงก็ขอบอกซัมซูงชิดซ้าย แต่เสียดายนะครับที่ไม่มี java กลับวีดีโอครับ แต่ทุกอย่างมีครบหมด ราคาก็ว่ากันได้ครับ
kongo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2003 14:10  

คิดว่าจะซื้อ MYX-6 แต่อยากรู้ข้อมูลเพิ่ม
แบตเตอรี่ราค่าเท่าไร
มีปัญหาเรื่องความทนทานมั้ยเมื่อใช้ในไทยมั้ย เห็นในมาบุญครองมีกันไม่กี่ร้านและไม่แพร่หลายในเมืองไทย กลัวว่าถ้าเสียจะหาที่ซ่อมยากและแพง ใครทราบช่วยบอกด้วย ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2003 03:55  

เป็นมือถือกล้องในตัว ที่ถูกที่สุดแล้วครับ เหมาะกับคนที่จะเอาไปใช้งานจิงๆ นะ เพราะมันไม่มีลูกเล่นพิเศษไร มากมาย ให้เปลืองแบต เปล่าๆ อ่า
วู่วาม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2003 00:31  

นับว่าเป็นอีกรุ่นนึงที่น่าสนใจนะครับ....
แฟนพันธ์แท้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 14:25  

ตอนนี้เครื่องศูนย์ราคาเหลือ 14900 แล้วครับ แล้วที่สำคัญเมนูเป็นภาษาไทย และสามารถพิมพ์ไทยได้แล้วครับ น่าสนใจมากเลย
ghjk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2003 15:57  

แฟนพันธ์แท้ ผู้เขียน:
ตอนนี้เครื่องศูนย์ราคาเหลือ 14900 แล้วครับ แล้วที่สำคัญเมนูเป็นภาษาไทย และสามารถพิมพ์ไทยได้แล้วครับ น่าสนใจมากเลย

ไปอัปที่ไหนครับบอกหน่อยดิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2003 12:38  

ghjk ผู้เขียน:
แฟนพันธ์แท้ ผู้เขียน:

ไปอัปที่ไหนครับบอกหน่อยดิ

ที่ร้าน i mobile ครับ แถมหน้ากากด้วย
dude
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 12:56  

ตอนนี้เหลือ 11500ละคับ เครื่อง0 คับ ที่มาบุญครอง
yodyoy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 19:58  

อ่าดีจัง ของดี ราคาถูก มีจิงๆ อุอุ ของห่วยๆ สวยแต่รูป ก้อ ลองหันมามอง Sagem กานบ้างนะ
sob
Year's Star

จังหวัด: Chon Buri
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2003 19:21  

The Sagem MYX6 - Get Ready for Photo Messaging
If you like Photo Messaging, you'll love the Sagem myX-6 from Orange. It has an integrated camera with 4-stage zoom, timer and sliding lens cover. Set the timer and photograph yourself with your friends! There's even a special mirror function that allows you to take a self-portrait.

The myX-6's large high-resolution colour screen is also ideal for games. It comes with three installed, but you can always download more from Orange.

When it comes to sound, the myX-6 will be music to your ears. Hi-fi and polyphonic ring tones mean you can choose real music ring tones and alerts to suit your personality or mood.
The Sagem MYX6 at a Glance:
battery life:
- talk time 3.5 hours
- standby 10.0 days

weight: 106g

features:
- Photo Messaging
- WAP
- tri band technology
- built in modem
- built-in camera
- changeable covers
- colour screen
- digital zoom
- downloadable games via wap
- Fax and Data compatible
- GPRS and GSM data connectivity
- hi fi ring tones

http://www.directmobilephones.com/sagem_myx6_index3.htm
sob
Year's Star

จังหวัด: Chon Buri
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2003 19:59  

http://www.e2save.com/dualband.htm

Capture, save and share the best moments of your life with the new Sagem MYX-6. With a built in digital camera and a 65000 TFT colour display the handset has the ability to take great photos which can be sent by MMS technology. A mirror further increases functionality making it simple to take self portraits.

Hi-Fi ringtones
65K Colour Screen
WAP 1.2.1/GPRS
Interchangeable Covers
Built In Handsfree
Multi Media Messaging (MMS)
Downloadable games
Digital Camera

High resolution, full-colour display (65000 colours)
128 x 160 pixels
Built In Digital Camera (640 x 480 res.)
2x, 3x, 4x digital zoom
Sliding Door
Mirror for self portrait
Picture Album
30 Hi-Fi Ringtones
Voice Recorder
Vibrate Alert
GPRS upto 53.6 KBS
Infra Red
M-Services
Multimedia Messaging Service (MMS)
Enhanced Messaging Service (EMS)
Animated screensavers/colour wallpaper
Interchangeable front/back covers
Downloadable games incl. In-Fusio
100 SMS/EMS memory
Currency Converter
Talk Time Up to 4h40
Standby Time Up to 310 hrs
Weight 106g
Dimensions 110 x 46 x 22 mm
Volume 111 cm3
Based on manufacturer's figures

Dual Band
This phone operates on two frequency bands 900mhz and 1800mhz allowing you to use this phone on most networks throughout the world except the United States and Canada which will require a 'Triband' mobile.

Camera
This phone either has a built-in camera or the facility to attach one, allowing you to send pictures to family and friends on the move! (Dependent on network).

Colour Screen
This phone features a full colour screen.

Polyphonic
This phone has the ability to play more than one note at a time making the ringtones much more fun to listen to!

Vibralert
This phone vibrates when you are called or receive a message, which can be very useful in noisy environments.

ข้อมูลไม่ตรงกันเรื่อง Dual Band หรือ Tri Band
Marius
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2003 14:10  

เป็นมือถือที่คุ้มอีกรุ่นเลยครับ
nana2000
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2003 12:21  

menu blacklist นี่ใช้ยังไงเหรอคะ ไม่มีบอกในคู่มือเลยค่ะ แล้วถ้าจะ copy เบอร์โทรจาก sim ลงเครื่องทุกเบอร์นี่ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ
V-Vie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2003 23:44  

กำลังจะตัดสินใจซื้อครับ ขอถามผู้ที่รู้หน่อยนะคับ ช่วยๆกันตอบด้วยนะคับ อยากฟังหลายๆเหตุผล

1.ราคาปัจจุบันนี้เหลือเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเปงราคาของที่ไหนคับ 1 ส.ค

2.ทราบมาว่าไม่สามารถอ่านและพิมไทยได้อ่ะคับ อยากทราบว่าสามารถทำให้พิมและอ่านไทยได้ ได้มั๊ยคับ ถ้าทำได้ ทำที่ไหนคับ ราคาประมาณท่าไหร่

3.เสียงเรียกเข้าเมื่อเปรียบเทียบกับ Sony Ericsson T610 เสียงไหนคุณภาพดีกว่าคับ ชัดเจน ไพเราะ เสียงดัง เสียงไม่อู้อี้อ่ะคับ แบบไหนดีกว่ากัน

4.แล้วหน้าจอของ ซาเจ็มรุ่นนี้ บอกว่าเปง TFT มันคืออะไรคับ ต่างจากหน้าจอทั่วไปยังไงอ่ะ

5.เครื่องสามารถอัพอะไรเพิ่มเข้าไปได้มั่งคับ

6.คิดว่า ซาเจ็มกับ T610 รุ่นไหนดีกว่ากันครับ ขอความคิดเห็นจากหลายๆคนคับ (ไม่นับรวมเรื่องบลูธู๊ช ราคา ความสวยงามนะ) เน้นเรื่องฟังชันการใช้งาน แล้วก้อความสะดวกสบายอ่ะคับ

7.มีงบอยู่ 10000 อ่ะคับ คิดว่าโทรศัพท์รุ่นไหนดีๆมั่งคับ โดยมี คุณสมบัตเหล่านี้อยู่นะคับ
7.1 หน้าจอมากกว่า 4096 สี
7.2 ไม่มีฝาพับ
7.3 ไม่เอาโนเกีย
7.4 เสียงโพลี
7.5 มีหรือไม่มีกล้องก้อได้

ส่วนตัวผมกำลังตัดสินใจอยู่อ่ะคับ เลยอยากได้เนื้อหาของรุ่นนี้และรุ่นอื่นๆที่คิดว่าดีมาเปรียบเทียบกันอ่ะคับ ใครที่พอมีความรู้ก้อช่วยแบ่งปันให้ผมด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2003 02:15  

V-Vie ผู้เขียน:
กำลังจะตัดสินใจซื้อครับ ขอถามผู้ที่รู้หน่อยนะคับ ช่วยๆกันตอบด้วยนะคับ อยากฟังหลายๆเหตุผล

1.ราคาปัจจุบันนี้เหลือเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเปงราคาของที่ไหนคับ 1 ส.ค
-เท่าที่ทราบตอนนี้เครื่อง 0 ที่ mbk ต่ำสุดอยู่ที่ 10500-11500 คับ

2.ทราบมาว่าไม่สามารถอ่านและพิมไทยได้อ่ะคับ อยากทราบว่าสามารถทำให้พิมและอ่านไทยได้ ได้มั๊ยคับ ถ้าทำได้ ทำที่ไหนคับ ราคาประมาณท่าไหร่
-เครื่อง 0 ตอนนี้สามารถทำให้อ่านและพิมไทยได้แล้วครับ ที่ 0 I-mobile

3.เสียงเรียกเข้าเมื่อเปรียบเทียบกับ Sony Ericsson T610 เสียงไหนคุณภาพดีกว่าคับ ชัดเจน ไพเราะ เสียงดัง เสียงไม่อู้อี้อ่ะคับ แบบไหนดีกว่ากัน
-เสียงเรียกเข้าของ myx-6 จะรองรับทั้งแบบ wav และ midi สำหรับเสียงตัวไหนคุณภาพดีกว่ากันคงต้องพิสูจน์เองดีกว่าคับ

4.แล้วหน้าจอของ ซาเจ็มรุ่นนี้ บอกว่าเปง TFT มันคืออะไรคับ ต่างจากหน้าจอทั่วไปยังไงอ่ะ
-หน้าจอแบบ TFT ก็เหมือนกันใน notebook ไงคับ ให้สีหน้าจอที่สดใสแต่จะกินไฟ ซึ่งหน้าจอสีของมือถือตอนนี้มีอยู่ 4 แบบด้วยกันคือ TFD TFT UFB STN

5.เครื่องสามารถอัพอะไรเพิ่มเข้าไปได้มั่งคับ
-คงเป็นเรื่องรูปและเสียงเรียกเข้าครับ

6.คิดว่า ซาเจ็มกับ T610 รุ่นไหนดีกว่ากันครับ ขอความคิดเห็นจากหลายๆคนคับ (ไม่นับรวมเรื่องบลูธู๊ช ราคา ความสวยงามนะ) เน้นเรื่องฟังชันการใช้งาน แล้วก้อความสะดวกสบายอ่ะคับ
-ส่วนนี้คงต้องตอบว่าแล้วแต่ความชอบของแต่ละคนครับ บางคนก็ว่า T610 ดีก่า เจ๋งกว่า บางคนก็พอใจแล้วกับฟังก์ชั่นและราคาที่น่าจะคุ้มค่าของ myx-6

7.มีงบอยู่ 10000 อ่ะคับ คิดว่าโทรศัพท์รุ่นไหนดีๆมั่งคับ โดยมี คุณสมบัตเหล่านี้อยู่นะคับ
7.1 หน้าจอมากกว่า 4096 สี
7.2 ไม่มีฝาพับ
7.3 ไม่เอาโนเกีย
7.4 เสียงโพลี
7.5 มีหรือไม่มีกล้องก้อได้
ตอนนี้ก็มี C100 จากซัมซุงครับ หน้าจอแบบ UFB 65536 สี โพลี 40 ชิ้น ราคาราว ๆ 7500 บาทครับ

ส่วนตัวผมกำลังตัดสินใจอยู่อ่ะคับ เลยอยากได้เนื้อหาของรุ่นนี้และรุ่นอื่นๆที่คิดว่าดีมาเปรียบเทียบกันอ่ะคับ ใครที่พอมีความรู้ก้อช่วยแบ่งปันให้ผมด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2003 17:45  

ส่งภาพเข้าคอมยังไง
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2003 17:59  

Anonymous ผู้เขียน:
ส่งภาพเข้าคอมยังไง

ส่งเข้าคอมฯโดยผ่าน irda ครับ
F4
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2003 22:37  

ซื้อสายอินฟาเรดมาต่อเข้ากับคอมแล้วสามารถส่งข้อมมูลจากโทรซัพท์ลงคอมได้ไหมครับ
dsf
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2003 18:13  

ซื้อ port infra red มาต่อกับเครื่อง แล้วลงโปรแกรม ircomm2k d/l ได้ที่www.ircomm2k.de แล้วก็ใช้ได้ครับ แต่จะให้ดี โหลดโปรแกรมช่วย upload รูปจาก www.sagemthailand.com เพิ่มจะง่ายขึ้นครับ
คนไม่รู้เรื่อง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 00:23  

สายเคเบิ้ล - ดาต้า หาซื้อได้ที่ไหนครับ ทั้งร้านทางต่างจังหวัดและใน กทม
sd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : data cable
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2003 00:00  

ซื้อได้ที่ www.sagemthailand.com
แม็ค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2003 13:21  

17 สิงหาคม 46 ราคาหาได้ต่ำสุดในมาบุญครอง 9,400 บาท แต่ร้านส่วนใหญ่
จะอยู่ที่ 9,500-9,900 บาทครับ ชัวร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2003 08:24  

ผมซื้อมาแล้วครับ 9900 ผมว่าไม่ถ้ายึดติดกับยี่ห้อดังๆๆ sagem ตัวนี้น่าใช่และใช้ดีด้วยครับราคาประมาณนี้คุณภาพขนาดนี้ถือว่าคุ้มมากครับ (เชื่อเหอะ)
g i e
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2003 14:38  

ดีครับ แต่ ไม่รู้จะหาโหลด background หรือพวก ringtone ได้จากที่ไหน T-T
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2003 18:23  

ฟอร์ตอินฟราเรตส่งรูปให้เครื่องอื่นๆได้เลยเปล่า เช่น m320 GD88 N3650 N7650 ทำได้
และส่งเพลงได้เปล่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : good
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2003 18:28  

เจอหลายร้านเลยที่ 9400บาท น่าซื้อมาก คุ้มกับราคาจริงๆ และที่ http://www.thai.net/slink/ จะมีรูปสำหรับเครื่องนี้ให้โหลดกัน เร็วๆนี้ ใครใช้แล้วเป็นไงบอกที
turn back time
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2003 00:03  

ขอบคุณมากค่ะสำหรับข้อมูล
กำลังอยากเปลี่ยนอยู่พอดี รุ่นนี้กับ T310 อันไหนประมวลผลเร็วกว่ากันค่ะ อยากรู้เฉยๆ
SENDO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: good
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2003 03:00  

ซื้อ port อินฟาเรตมาแล้วแต่ยังต่อเข้ากับเครื่องไม่ได้ใครรู้ช่วยเมลล์มาบอกด้วยจะขอบคุณมาก CARTER.K@CHAIYO.COM
Quiksilver Inc.
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: Sydney
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2003 03:02  

ราคากับฟังค์ชั่นตอนนี้ก็พอไปกันได้นะ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2003 03:02  

ต่อ irda เขากับ port usb ของคอมฯ ใส่แผ่นไดรเวอร์ คลิกไปเรื่อย ๆ จนจบขั้นตอน รีสตาร์ทเครื่องใหม่ เวลาจะส่งข้อมูลก็เปิดอินฟาเรดในตัวมือถือและคอมฯครับ
panida26
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : sagem my x-6
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2003 20:48  

now i buy sagem my x-6 from germany 8750 bath thai
i think this good can make nice photo and ling internet many funtion
Vee
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Aug 2003 00:32  

ซื้อมาแล้วคับ เมื่อวันเสาร์ที่ 23 ส.ค ที่มาบุญครองชั้น 3 ราคา 9300 บาท ภาพสวยมากคับ กล้องก้อชัด เสียง ringtone ก้อดี สรุปว่าครบเครื่องครับ

แต่อยากทราบว่าจะดาวฌหลดเกมส์หรือพวกวอลเปเปอร์ใหม่ๆยังไงคับ อยากทราบจริงๆ เกมที่ให้มาน้อยมากเล่นแป๊ปเดียวก้อเบื่อแล้วคับ

มะรู้ดาวโหลดยังไงผมใช้ซิม orange อ่ะ เข้า GPRS หรือ Wap ก้อไม่ได้ สายลิ้งกับคอมก้อไม่มี

อยากรู้ว่ามีวิธีไหนที่จะดาวโหลดเกมใหม่ๆมามั่งคับ ใช้ซิม orange นะ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2003 03:09  

รุ่นนี้โหลดเกมส์เพิ่มไม่ได้ครับ
Veee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2003 19:09  

อยากทราบอีกอย่างครับว่า เวลามีคนส่งข้อความ sms มาให้น่ะครับ มันจะเซฟลงเครื่องใช่มั๊ยครับ แล้วพอสัปดาห์ต่อมา ผมมาเปิดดู ปรากฎว่า ข้อความที่เซฟลงเครื่องนั้น หายไปหมดเลยครับ

ช่วยบอกด้วยครับว่าทำยังไงไม่ให้ข้อความที่ส่งมาหายไป หรือว่า ทำยังไงให้ข้อความที่ได้รับมานั้น บันทึกในซิมการ์ดได้ป่าวครับ ้ต้องปรับแต่งที่ใด ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2003 16:38  

แล้วรับไทย พิมพ์ไทย เมนูไทย ได้มั้ย
00
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2003 20:10  

แล้วรับไทย พิมพ์ไทย เมนูไทย ได้มั้ย

ได้นานแล้วจะ
slink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 16:36  

รับไทย พิมพ์ไทยได้ครับ แต่ที่ปุ่มกดไม่มีตัวอักษรให้ดูต้องใช้เดาเอา หน้ากากก็ยังหาไม่ได้ครับ
tukopi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 22:13  

เมื่อวันศุกร์ 5/9/46 ไปเดิน mbk มา ราคาถูกที่สุดเท่าที่เจอ 8600 บาท
ลงมาจากอาทิตย์ก่อนวันที่ 29 /8/46 ตั้ง 600 บาท (9200)
ราคาเล่นลงทุกอาทิตย์เลย จะซึ้อก็เลยลังเล อยากรู้จังเลยทำไมราคาลงทุกๆสัปดา เลยคัรบ
whazupgal
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 22:33  

เครื่องศูนย์เท่าไหร่แล้วอะคะ

แล้วคุณภาพเป็นไงมั่ง

รับไทย พิมไทยได้ป่ะคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2003 13:17  

ในศูนย์ I-Mobile ซึ่งเป็นตัวแทนจำหน่ายยัง 10500 อยู่ครับ ไม่ทราบราคาปัจจุบันเครื่องศูนย์ที่ขายนอกศูนย์เท่าไรแล้วครับ น่าใช้มากๆๆๆๆๆๆเลย เห็นข้างบนบอก 8600 ในวันที่ 5 นะครับ แล้ววันนี้วันที่ 9 เท่าไรแล้วครับ
s-link
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????? http://www.thai.net/slink/
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2003 11:28  

สำหรับชาว Sagem MYX-6 ที่ http://www.thai.net/slink/ เปิดแล้ว สามารถเข้าไปโหลดภาพได้แล้วครับมีภาพสวยๆเพียบเลย
slink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2003 18:18  

ลองเข้ามาพูดคุยหรือแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันที่นี่ซิ http://www.thaimisc.com/freewebboard/php/vboard.php?user=slink หรือเอารูปที่คุณถ่ายมาอวดเพื่อนๆกันดีกว่า
00
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2003 18:08  

คิดว่ารุ้นนีดีสุดกับราคาแค่นี้
pardem
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2003 20:17  

แล้วสามารถเอาเสียงจากcdมาใส่เป็นริงโทนได้ไหมครับ
pardem
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2003 20:30  

ถ้าหากใช้เสียงcdทำริงโทนได้ต้องทำอย่างไรครับ
แล้วต้องโหลดผ่านอินฟาเรดใช้ไหมครับ
และใช้สายอินฟาเรดที่ใช้กับโนเกีย3650ได้หรือเปล่าครับ
tukopi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2003 22:21  

update ราคา 9300 บาท (18/9/46) ขึ้นมาจากสัปดาห์ ก่อน ๆ มากพอสมควร
ตามข่าวเล่ามาว่า จากราคาที่ลงมาตำกว่า 9000 บาทในช่วงวันที่ 5 มีคนซึ้อกันจำนวนมากจนของเริ่มขาดและราคาขึ้นมาอยู่ที่ 9300-9500 บาท
kendo
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2003 09:48  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
รุ่นนี้โหลดเกมส์เพิ่มไม่ได้ครับ

คุณฉัตรชัยครับ ถ้าจะซื้อรุ่นนี้กับ e365 คิดว่ารุ่นไหนน่าเล่นมากว่าครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2003 17:53  

e365 ดูจะน่าสนใจกว่าตรงที่ความใหม่และคุณสมบัติที่ดูแล้วน่าจะเหนือกว่า myx-6 พอสมควร แต่สิ่งที่เป็นข้อเสียเปรียบของ e365 คือไม่มี Irda แต่ถ้าหากคุณเน้นเรื่องมือถือที่ถ่ายภาพชัด ๆ ผมว่า myx-6 น่าจะเป็นทางเลือกของคุณ
g0
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : sagem
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2003 20:30  

ดีมาก คุ้มมาก ครับ มีที่ปิดหน้าจอกันเลนส์เป็นรอยด้วย สุดยอดครับ เมนูใช้งานง่ายมาก เสียงเรียกเข้าสุดสุดยอด
damn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2003 23:17  

อือ เมื่อวันศุกร์ ( 1 9 / 0 5 / 0 3 ) ไปดูมาค่ะ ราคาอยูที่ 9500 แทบทุกร้าน

เจอร้านนึง 9 2 5 0 อะ ( ก็ 9300 แหละ )

รุ่นนี้ใช้แล้วมีปัญหาไรปะคะ

กะลังจะซื้อในอีก 2 - 3 วันแล้วอะคะ
วีวี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????? ??????
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2003 21:46  

คือผมใช้มือถือ Sagem MYX-6 น่ะครับ
ปัญหาก้อคือ เวลาเพื่อนๆส่ง msg มาให้อ่ะคับ มันก็จะเก็บไว้ในเครื่องเลยน่ะครับ มีวิิธีที่ทำให้มันเก็บลงซิมการ์ดหรือป่าวคับ ช่วยบอกด้วย ปัญหาใหญ่มากๆสำหรับผมเลย

มันเก็บลงเครื่องไม่เท่าไหร่คับ พอซัก 2-3 สัปดาห์ผมมาเปิดดู มันกลับลบไปเองเฉยเลย พวก msg ที่เซฟลงเครื่องอ่ะคับ แย่เลย

ผมจะมีวิธีเก็บ msg ไว้นานๆป่าวคับ พอดีเพื่อนพึ่งส่งมา Happy Birthday คับ อยากเก็บไว้

มีหรือไม่มีวิธีอะไรก้อส่งเมล์ตอบกลับหาผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

vee_ra_met@hotmail.com
นพ39
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???Sagem ??????????????
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2003 11:59  

ผมซื้อ Sagem MyX-6 ไปใช้ราคา 10,200 บาท จากศูนย์ I-mobile
ใช้งานได้ดีมาก โดยเฉพาะการถ่ายรูปที่ต้องการคุณภาพ คิดว่าเหนือกว่า
Nokia และ SonyEricson T610 เมื่อเทียบกับราคาที่ถูกกว่ามาก
God From Hell..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2003 15:56  

พ่อผมซื้อมาแล้ว9พัน9เอง ก็สวยดีนะครับ แต่ใช้กว่าที่คิดไปนิดนึง.
tony
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : myx-6
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2003 17:31  

ผมว่าไม่ดีตรงตามที่บอก ซื้อมาได้ 1 สัปดาห์ เครื่องมีปัญหา เมื่อเวลาชาร์จแบตฯ จะขึ้นเป็นรูปนาฟิกาทราย ไม่ยอมหาย ไปเปลี่ยนที่ศูนย์ ครั้งที่ 2 ยังเป็นปัญหาเดิม ทีแรกเห็นโปรโมกันน่าดู ว่าดีอย่างไร ลองดูละกัน เนื่องจากยุคแรก มีปัญหาทำให้ไม่มีคนซื้อ มาออกรุ่น myx-6เราสนใจซื้อกับมาเจอปัญหา รู้ว่าเซ็งมาก ๆๆๆ ไปติดต่อที่ศูนย์ I-mobile พนักงานยังตอบปัญหาเราไม่ได้แถมตอบก็ไม่เหมือนกันอีกทั้งสาขาและต่างสาขา งง มาก โทรไปCall Center ก็ตอบให้ไม่ได้ โยนกันไปกับโยนกันมา เราว่าคนที่ ได้เครื่องดีถือว่าโชคดี เวลาเปลี่ยนที่วุ่นวาย เวลาจะเปลี่ยนไม่ได้เปลี่ยนให้ทันทีบอกว่า ต้องรอเครื่องเป็นสัปดาห์ ซื่อมายังไม่ทันไร แนะนำว่าให้ใช้เครื่อง รุ่นที่นิยมดีกว่า
คนผ่านมา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2003 20:57  

ผมเพิ่งจะซื้อ Myx-6 มาเมื่อวันศุกร์ เครื่องปกติดีทุกอย่าง แต่ผมมีข้อสงสัยอยากจะถามว่า ผมจะหา Download rington ของ Myx-6 ได้จากที่ไหน(ไม่เอาแบบ Polyphonic นะครับ) เพราะผมหาไม่เจอเลย และอยากจะถามอีกว่าถ้าผมต้องการจะทำ Rington เองจะต้องทำอย่างไร
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2003 21:43  

คงหมายถึงไฟล์ wav ลงหาดูที่ http://www.smart-mobile.com
แจ๊คคุ Khungz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2003 10:18  

ตอนนี้มานกี่บาทอะคับ ??? อยากได้ม้าก ๆ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2003 03:12  

ยังอยู่ที่ราว ๆ 9300-9500 บาทคับ
dd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2003 03:40  

ต่อ irda ของ carve กับ คอมใช้ window xp pro ไม่ต้องลง driver อะไรเลย
ตัว irda จะสามารถอ่านเจอโทรศัพท์ sagem โดยอัตโนมัติ
สามารถ load ภาพไปมาได้เลย รวมทั้ง .wav file ด้วย
ดีมากๆครับใช้งานง่าย ภาพที่รับจากเครื่องจะเก็บไว้ที่ desktop ของ window อัตโนมัติ
DarkStellaR
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????9300-9500 ???????????????????
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2003 18:20  

ร้านไหนเหรอคับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2003 21:10  

โอให้ตอบชื่อร้าน ขอความร่วมมือเดินสอบถามตามร้านละกันนะครับ
มือถือ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 19:42  

ถ้าระหว่าง Nokia 3650 กับ Sagem MYX-6 อันไหนดีกว่ากันคับ ???
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 20:03  

มือถือ ผู้เขียน:
ถ้าระหว่าง Nokia 3650 กับ Sagem MYX-6 อันไหนดีกว่ากันคับ ???

เอาเป็นว่าถ้าพูดถึงเรื่องความคมชัดของภาพที่ได้ myx-6 จะได้เปรียบ 3650 ครับ เพราะถ่ายรูปได้ชัดมาก ๆ ส่วนในเรื่องของฟังก์ชั่นต่าง ๆ 3650 ได้เปรียบอย่างเห็นได้ชัดเพราะใช้ระบบปฏิบัติการซิมเบี้ยน 6.1 ซึ่งจะยืดหยุ่นต่อการใช้งาน
HarD_TimE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2003 17:08  

ซื้อมาวันนี้ 9500 ครับ เครื่องศูนย์ครับ
คนผ่านมา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????...
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2003 00:56  

อยากจะถามว่า MYX-6 สามารถรับ Polyphonic ของ NOKIA ได้หรือเปล่าครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????????...
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2003 03:39  

คนผ่านมา ผู้เขียน:
อยากจะถามว่า MYX-6 สามารถรับ Polyphonic ของ NOKIA ได้หรือเปล่าครับ

ได้คับ
bazoo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2003 16:27  

อยากถามผู้เชี่ยวชาญครับว่า รุ่นนี้ กับ nokia 3360 รุ่นไหนจะดีกว่ากันอ่ะครับในเรื่องของการถ่ายภาพและฟังก์ชั่นต่างๆ ตอบด้วยน่ะครับ
bazoo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2003 16:30  

โทษครับบอกรุ่นผิด sagem my_x6 กับ Nokia 3660 ครับ
hai
Year's Star

หัวข้อ : ???? sagemX6 ????poly(midi) ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2003 21:37  

ผมโหลดเพลงผ่านwapแบบmidiแล้วเสียงไม่เพราะอะคับ เสียงกลองก็ไม่มีอะ ทำไมเป็นแบบบนี้ครับ แต่เสียงwav ใช้ได้ดีครับ
neo_not
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2003 15:43  

มันมี memory (แชร์เปล่า) เท่าไรอะ เกปได้กี่รูป เกปข้อความได้เทาไร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2003 21:19  

ที่ www.thai.net/slink มีเสียงเรียกเข้าไฟลล์ WAVE ให้โหลดแล้วนะครับ เริ่มแรกด้วย ชู บี ดู วับ ของ Potato และ เตรียมใจ ของ บางแก้ว เข้าไปโหลดได้เลยนะครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Nov 2003 21:19  

ที่ www.thai.net/slink มีเสียงเรียกเข้าไฟลล์ WAVE ให้โหลดแล้วนะครับ เริ่มแรกด้วย ชู บี ดู วับ ของ Potato และ เตรียมใจ ของ บางแก้ว เข้าไปโหลดได้เลยนะครับ
jinny
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Nov 2003 10:14  

ตอนนี้ืราคาอยู่ที่ 9,900
kkk่่่่้่้่้่่่jjj
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2003 15:45  

ขอบคุณมากครับ
caty
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2003 16:31  

น่าสนใจครับ แต่คนหันไปมองตัวอื่นกันหมด ผมว่านี่คุ้มค่าที่สุดแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: