Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Siemens S65 "Style meets performance"
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 235 / เข้าชม: 129597
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2005 16:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

s65 บันทึกเสียงได้จริงหรือเปล่า และเมื่อเราบันทึกเพลงบางส่วน นำมาเป็นเสียงเรียกเข้าได้ไหม อยากได้เพลงมาก แต่ระบบไม่ระบุS65 ว่ารับรองเพลงที่กำหนดได้
Transform
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2005 16:39  

บันทึกเสียงได้ครับ นำมาทำเป็นเสียงเรียกเข้าได้ด้วย

แต่อยากได้เสียงเรียกเข้าmp3มากกว่า ไม่รู้ทำได้มั้ย

คุณanuroj อย่าเพิ่งรำคาญเน้อ ช่วยตอบหน่อย
Boattamon
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 20:26  

no .mp3 ในตัว S65 ครับ
b_ball
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2005 05:06  

ซีเมนตัวนี้กินขาดโนเกีย6230เลย แต่เรื่องกล้องนะก็กินขาดแล้ว 1.3 ล้านพิกเซลเลย ดูไปที่ล้างมาแล้วชัดมากๆ ขอบอก ส่วน Sony Ercisson เหรอ ไม่รู้ดิ โดยส่วนตัวแล้วผมไม่ค่อยชอบยี่ห้อนี้เท่าไหร่ เพราะของผมชอบพัง ปุ่มจอยสติ๊กทำมาไม่เข็งแรงเลย หลุดออกมาเลย ของเพื่อนก็ด้วย
GrandT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2005 13:53  

ถามคุณ transform ครับ ยังมีจัดประมูลที่ JayMart อีกไหมครับ

หรือถ้าไปซื้อตาม MBK ตอนนี้ มือ1 ราคาอยู่ที่ประมาณไหนน่ะครับ อยากได้จัดเลยครับเนี่ย ^^"a
JunoXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ฉานนกิ๊กเทอ^-^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2005 22:15  

ที่นาซ่า 7650 ครับ
วันนี้ผมเพิ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆ :lol:
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Orange MMS
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2005 17:33  

มีใครใช้ Orange แล้วเคยส่ง MMS ด้วย S65 บ้างครับ
ผม set ไม่เป็นอ่ะ พยามมาหลายรอบแล้ว แต่เล่น GPRS
ส.ส.ส.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2005 13:16  

JunoXP ผู้เขียน:
วันนี้ผมเพิ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆ Laughing

7,650 บาทที่ นาซ่า มีอะไรในกล่องบ้างครับ
.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2005 16:14  

เพิ่งซื้อมาวันอาทิตย์ ที่มาบุญครอง 7,900 บาท ในกล่องมีตัวเครื่อง วอลชารต์ คู่มือ1เล่ม ใบรับประกัน ซีดี แบต1ก้อน แต่เป็นเครื่องศูนย์ I Mobile นะ
ads
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2005 13:45  

วันนี้ผมเพิ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆ Laughing

อย่ามั่วครับ ! 7650 นั่นเป็นราคาในเว็บไซด์
ราคาจริงประมาณ 7800-7900
แล้วก็ตัดแฟลต ไม่มีบลูธูทด้วย
ไปถอยอะไรกันแน่...มั่วนิ่ม Laughing
mewsicbox
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2005 18:04  

ที่ว่าไม่มี bluetooth นี่หมายความว่าไงหรอคับ แค่ไม่มีตัว module ที่ต่อเข้าคอมฯ หรอ?
หรือว่าถูกตัดฟังกชันในตัวโทรศัพท์เลยอะ
lekky25
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2005 00:42  

วันนี้ผมเพิ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆ

อย่ามั่วครับ ! 7650 นั่นเป็นราคาในเว็บไซด์
ไปถอยอะไรกันแน่...มั่วนิ่ม

คุณนั้นแหละมั่ว ราคามัน7650 นั้นแหละคุณ
JunoXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ฉานนกิ๊กเทอ^-^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2005 10:24  

ads ผู้เขียน:
วันนี้ผมเพิ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆ :lol:

ไปถอยอะไรกันแน่...มั่วนิ่ม :lol:

จริงๆครับเราไปดูที่ร้านเลย รุ้จักป่ะร้านนาอ่ะ เข้าไปดูแผนที่ในเวปเค้าก็ได้ จะได้เดินไปดูได้
เห็นๆ ร้านอื่นๆจะอยู่ที่ 7800กว่าๆนี่แหละ ลองไปดูครับๆ
แต่ที่นาซ่า 7650
lekky25
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 13:20  

คือกำลังจะซื้ออะครับอยากถามว่า ริงโทนนั้น เราสามาด นำริงโทนจาด mmc มามาเป็นริงโทนได้หรือเปล่าครับ คือ มี motorola e398 อยู่ครับมันทำไม่ได้ครับ แล้วลำโพงมันอยู่ตรงส่วนไหนครับ เสียงดังฟังชัดหรือเปล่าครับ

ขอบพระคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Siemens S65 "Style meets performance"
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2005 10:29  

อยากทราบว่าเฟิมแวร์ล่าสุด เอาจากที่ไหนคับ ซื้อมาต้องซื้ออุปกรณ์อะไรอีกบ้างคับ อยากรู้ราคาที่แท้จริงเมื่อมีอุปกรณ์ครบชุด และอัพโปรแกรมทุกอย่างคับผม ใครรู้แนะนำหน่อยคับ
PepPe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? S65 ???????????
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2005 14:19  

1. S65 ของผมไหงมันเปลี่ยน ringtone ไม่ได้อ่ะคับ Set เป็นเสียงใหม่แล้วมันก็ยังกลับมาเป็นอันเดิม ย้ายไอ้ ringtone ตัวนี้ไปอยู่ใน MMC แล้ว มันก็ยังดังได้อยู่ดี งงมากเลย
2.ถ้าผมจะซื้อสาย data link นี้ ของปลอมมันใช้โอเคไหมครับ แล้วราคามันต่างกันเยอะมั้ย
ขอบคุณคร้าบบบ
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 00:16  

เมื่อก่อนตอนใช้ ซีเอ็กซ์ ก็เป็นนะครับ
ตอนซื้อมาวันแรก เหมือนยังเซ็ทไม่ถูกที่ครับ
เสียงมันจะดัง เหมือนตอนรถไฟใต้ดินหยุดตามสถานีใช่มั๊ยครับ

แต่ตอนนี้จำไม่ได้แล้วครับว่าเซ็ทยังไง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2005 13:36  

ผมซื้อมาใช้แล้วครับ เสียงเรียกเข้าดังมาก เอาเพลงไฟล์.wave มาทำเป็นเสียงเรียกเข้าก็ได้ เสียงPoly ก็ดังไพเราะดีชัดเจน เสียงสนทนาก็ดังได้ยินชัดเจนดี อาจเป็นเพราะลำโพงใช้เป็นทั้งเสียงเรียกเข้าและเสียงสนทนา กล้องเมื่อลงคอมแล้วไม่ค่อยดีนักแต่ไม่เน้นใช้สำหรับถ่ายแล้วส่งMMSดีกว่า ถ่ายวีดีโอ+เสียงก็ได้ หรือจะไม่มีเสียงก็ได้ ถ่ายแล้วส่งเป็นmms รับส่งmmsกับเพื่อนแล้วไม่มีปัญหาใช้ได้ดี ไอคอนรูปเมนูก็สามารถเปลี่ยนเองได้ผ่านคอมฯไปโหลดมาแล้วทำตามพี่ ๆในเว็บเขาแนะนำ เปลี่ยนได้สนุกดี ถ้าใครมีความรู้ก็สามารถสร้างไอคอนเป็นแบบฉบับของตนเองได้อีก ธีมของซีเมนส์ก็มีเยอะเหมือนกันโหลดมาจากเว็บแล้วโหลดลงมือถือ กดเลือกรูปแบบที่ลงไปมันก็เปลี่ยนให้ง่ายดีไม่ยุ่งยาก และยังมีโปรแกรมให้ทำธีมเองได้อีกนะ ปุ่มต่างๆ ก็มีโปรแกรมให้เซ็ทค่าต่างได้ตามใจ จะให้ปุ่มไหนเป็นอะไรกำหนดได้ตามสะดวกดังใจ เกมจาวา ก็มีให้เล่นมาก โหลดลงแล้วก็เล่นได้ สมุดโทรศัพท์มีให้เลื่อกใช้ 2ที่คือในซิม หรือ ที่อยู่ในโทรศัพท์ เพิ่มข้อมูลได้อีกเช่นเบอร์บ้าน มือถือ ออฟฟิศ อีเมลล์ จัดการข้อมูลนี้ง่ายๆ ด้วย MPM ใช้การได้ดีเหมือนกัน แสดงรูปคนโทรเข้ามา พร้อมเบอร์ กำหนดเสียงเรียกได้ หรือจะกรองสายเรียกเข้าก็ได้ว่า ไม่รับสายของพวกไหน เช่นกลุ่ม หรือ สายอื่นๆ หรือ เบอร์ในซิม ใครโทรมาไม่ติดแน่ ลองดูแล้ว ดีเหมือนกัน รำคาญเบอร์แปลก ๆ ชอบโทรหลงเข้ามา ถามหาคนไม่รู้จัก แม้จะไม่มีMP3 แต่ก็มี Wave ทดแทน ใช้โปรแกรมจาวาฟังเพลงได้แฮะพี่เขาแนะนำ ลองทำตาม ฟังได้เหมือนMP3 แต่ข้อเสียมันกินเนื้อที่เหมือนกัน เพลงหนึ่งก็ประมาณ 2 Mb ใช้โปรแกรม Sox gui แปลงไฟล์เพลงแล้ว ทำเพลงฟัง หรือไว้เป็นเสียงเรียกเข้าก็ง่าย มีปิดเครื่องโทรฯอัตตโนมัติ กำหนดเวลาปิดเครื่องได้ ปิดแล้วถ้าตั้งปลุกไว้มันก็ปลุกให้นะ แต่มันไม่เปิดเครื่องโทรศัพท์ เราต้องเปิดเอง ดูไฟล์วีดีโอ 3G ได้ ผมลองทำดู เอาแผ่นหนังVCDไปแปลงด้วยโปรแกรมนี้ImToo 3G แปลงง่ายมาก เสร็จแล้วก็โหลดลงเมม เปิดดู สิ่งที่ชอบอีกก็คือ T9ไทย พิมพ์ข้อความง่ายดี ปฏิทินมีทั้งแบบรายเดือน ถ้าในวันนั้นมีรายการอะไรที่เราบันทึกไว้มันจะมีข้อความแสดงเป็นตัวเล็กๆด้านล่างให้ดูเหตุการณ์ในวันนั้น ๆด้วย ก็ดีเหมือนกัน หรือจะเปลี่ยนเป็นแบบรายวันก็ดูง่ายดี มีบลูทูธ ส่งข้อมูลได้ดีเหมือนกัน แต่ข้อเสียคือมันจะไม่ถามก่อน มันจะรับหมดเลยใครส่งมามันรับหมดเลย
ที่เล่ามานี้เป็นประสบการณ์การใช้มือถือรุ่นนี้ของผมมาเล่าสู่กันฟัง เผื่อถ้าใครสนใจจะซื้อจะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจครับ
ใครซื้อมาแล้ว ก็แวะไปหาความรู้ หรือ สอบถาม ได้จากเว็บนี้ครับhttp://forsiemens.250free.com/ ผมก็ได้ความรู้มาจากเว็บนี้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2005 11:57  

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วหรอคับ แล้วตอนนี้จะซื้อคุ้มไหมคับถ้าต้องการมือถือที่แค่มีบลูทูธกับส่งmmsได้อ่ะคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2005 00:09  

วันนี้ผมไปเดินมาบุญครองมา หายากมากๆครับ พอจะซื้อ เค้าก็บอกว่าไม่มีสินค้า
1. อยากรู้ว่าถ้าซื้อในตอนนี้ ยังดีอยู่มั้ยครับ หรือถ้าเทียบราคากับแบบอื่นๆ อันไหนจะดีกว่ากันครับ
2. แล้วถ้าเกิดมันประกันของศูนย์ ไอโมบาย มันจะมีปัญหามั้ยครับ
S- 65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2005 03:05  

อยากได้รุ่นนี้เป็นที่สุด
S- 65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2005 03:08  

S- 65 ผู้เขียน:

อยากได้รุ่นนี้เป็นที่สุด

รุ่นธรรมดาดูจืดไปเลย

คนนอกใจ โนเกีย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2005 16:06  

**** "X1" "S65" "CX65" *****
รุ่นไหนเจ๊งกว่ากันอ่ะ ผมแบบว่า ชอบ ถ่ายรูปเก็บความประทับใจ ดูรูปที่ถ่ายๆ ไว้ ตอนเหงาๆ เลยถ้าได้หน้าจอใช้ได้ (ไม่ต้องเพอร์เฟก ก้อได้) ก้อจะแจ๋ว เล๊ย...หรือถ้าอยากอัดรูป หรือ โหลดลง คอม ก้อไม่ เสียความรู้สึก ถ้าอัด วีดีโอได้ด้วยเนี้ย เจ๊งงง ไปเลย..... มีเสียงริงโทน น่ารักๆ (ไม่ค่อยเน้นหรอกตรงเนี้ย) สามารถ ส่ง-รับ รูป ฯ ผ่าน bluetooth หรือ IrDA กับมือถือ อันอื่นได้

**** ใครที่มีคำแนะนำ ให้ผมบ้างไหม? ... น่าจะง่ายกว่า เนอะ, เพราะ ผมแจ้งความต้องการใช้ มือถือแล้ว...

><><> ชอบ X1 เพราะ...
*ท่าทาง ลูกเล่นเยอะดี มี mms ด้วย
*แล้วก้อมี fm/ mp3 ฟังตอนเหงา
*มี bluetooth ที่สามารถติดต่อ กับใครๆ ได้
*มีคนใช้กันมานานแล้ว น่าจะมีอะไรๆ โหลดๆ สนุกๆ ได้ไม่ยาก
*ฟังชั้น ท่าทาง คล้ายๆ โนเกีย
*มีแบบว่า fs call ด้วย น่าเล่นจัง
........เสียดายคือ ท่าทางจะพิมพ์ sms ยาก ..และผมไม่รู้ว่า ถ่ายรูปมาสวยไหม/ หน้าจอสีแสดงรูปสวยเหมือน โนเกีย รึป่าว (ผมเคยใช้3650 กับ 6260, ฝาพับหมุนได้)

><>< ชอบ S65 เพราะ...
* รูปลักษณ์ ภายนอก เท่ห์ ! ( อยู่ในเรื่อง ocean' twevle ด้วย)
*กล้อง ตั้ง1.3 ล้านพิกเซล
*มี Bluetooth, IrDa (แต่ไม่รู้ว่า จะส่ง-รับ กับมือถือ เครื่อง และ รุ่น อื่นได้ไหม) คงได้ละมั้ง
*หน้าจอใหญ่เท่ห์
*มี mmc ด้วย คงเก็บรูปได้เยอะ
*รุ่นนี้ อัดวีดีโอได้ไหมอ่ะ.....ไฟล์นึง นานม๊ะ?
......... เสียดายคือ แต่ว่า ถ่ายรูปมา หน้าจอแสดงรูปสีไม่สด ไม่ประทับใจ เหมือน โนเกีย

><>< ชอบ cx65 เพราะ
* ถ่ายวีดีโอได้ด้วย เยยย้ย้ย้ย้ยยยย.....
*แต่ว่า ความจำในตัวเครื่อง ไม่ได้เปง mmc
*ผมไม่รู้ว่า หน้าจอแสดงสี จะเป็นยังไง อ่ะ ซิ จะชัดไหม-ละเอียด ไหมอ่ะ?
*ดูท่าทางคนใช้เยอะดี เห็นโพสกันเยอะแยะเลย....ท่าทาง จะมีลูกเล่นเยอะแน่ๆ เลย

......... เสียดาย คือ ผมไม่ค่อย ชอบ out looking แล้วก้อ ที่ไม่มี Bluetooth เนี้ย แล้วก้อ ไม่มี mmc แต่ถ้า หน้าจอแสดงสีสวย ก้อ โอเค ถึงยังไง ก้อ คงเก็บรูปไม่ได้เยอะมั้ง .... เห้อ....

!!!!!!!!!!!!! ช่วย ผมเลือกทีนะ ๆๆๆ................... นะ +++!!!!!

ขอบคุณครับ..

คนนอกใจ โนเกีย
โก-อิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? ??????
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2005 23:39  

ตอนนี้ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่อ่ะ

แล้วถ้าเทียบกันระหว่าง โซนี่อิริกสันz520i กับรุ่นนี้ อันไหนน่าซื้อกว่ากัน

ช่วยตอบหน่อยนะค้า ขอบคุนค่า
kolly
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2005 21:35  

kolly
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2005 22:00  

arnis
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2005 13:25  

ระหว่าง S65 กะ CX75
รุ่นไหนน่าใช้กว่ากันค่ะ ไม่เน้นเรื่อง MP3 เท่าไรค่ะ
อยากทราบว่ารุ่นไหนใช้งานง่ายกว่า คุ้มค่ากว่ากันค่ะ
เพราะราคาต่างกันไม่มากเลย
(เพิงเสีย C65 ให้ขโมยไป เลยต้องหาเครื่องมาทดแทน)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2006 21:41  

ตอนนี้ราคาประมานเท่าไหร่อ่ะคะ ใครรุ้ช่วยตอบที Embarassed
KongKon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2006 13:50  

ซื้อที่มาบุญครองอ่ะคับประมาณปลายเดือนมกราคม ปีนี้แหล่ะ 6490 บาทอ่ะคับ มีที่ชาตร์ กะ mmc 65m แค่นี้เองอ่ะ ที่เหลือคงต้องซ้อเองมั้งอ่ะ
KongKon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2006 13:50  

ซื้อที่มาบุญครองอ่ะคับประมาณปลายเดือนมกราคม ปีนี้แหล่ะ 6490 บาทอ่ะคับ มีที่ชาตร์ กะ mmc 65m แค่นี้เองอ่ะ ที่เหลือคงต้องซ้อเองมั้งอ่ะ
ปรเมศร์
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2006 15:06  

ไม่ทราบว่านอกจากมาบุญครองแล้วยังมีขายที่ 0 ไหนบ้างครับ ราคาตอนนี้เท่าไหร่แล้วครับหาซื้อยากมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 20:10  

(BANK) ผู้เขียน:
ฟัง MP3 ได้ทั้งที ไม่มี speaker ก้อแย่สิคับ
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2008 02:24  

เลิศค่ะชอบมาก แต่ไม่ชอบเมนู เมนูปํญญาอ่อนมากค่ะ
สาวกซีเมน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2009 18:53  

รุ่นนี้รับคลื่นได้ดีมากๆ ไปพักรีสอร์ทบนเขาใหญ่ เพื่อนใช้ n70, Sony กับคนอื่นที่ใช้ยี่ห้อต่างๆ มีแต่ seimen ของผมใช้ได้อยู่เครื่องเดียว ยอดมากเลยจอร์ท แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้เพราะฝาหลังมันหลวมแบตเลยไม่แน่น ยังหาอะหลั่ยไม่ได้เลย ติดตัวไว้ใช้ในที่ทุรกันดารดีมากเลย
ยังใช้อยู่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 11:16  

อยากบอกว่า ณ ปัจจุบัน ตัวนี้ของผมยังใช้ได้ปกติดีทุกประการครับ ส่วนตัวผมยกให้เป็นตำนานอีกเครื่องนึงของผมเลย ^^
ct213
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Siemens S65 "Style meets performance"
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2009 12:29  

ตอนนี้เครื่องของผม หน้าจอไม่แสดง ดีสเพลล์ ขึ้นจอสว่าง ก่อนหน้านั้นแฮงค์ บ่อยๆ หรือไม่ก็ดับไปเฉยๆ ถอนถ่านออกแล้วเปิดใหม่ใช้ได้ แต่ตอนนี้ ไม่แสดงหน้าจอเลย ไม่รู้ว่าเป็นที่โปรแกรมหรือไม่ จะอัพโปรแกรมอย่างไร ที่ไหนทำได้บ้าง ผมอยู่ที่เพชรบูรณ์
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: