Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia N-GageQD
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 306 / เข้าชม: 568126
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ที่มีนางเงือก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2005 21:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

-:- YoH -:- ผู้เขียน:
เช็คราคามือถือทุกรุ่นเชิญคลิกครับ Arrow http://www.nasaphone.com/pricelist/pricelist.html

ราคาเชื่อถือได้ครับ...เดี๊ยนรับรอง Very Happy

ขอบคุณม๊าก-มากเลยนะครับ แต่ขอถามอีกอย่างครับ โปรแกรม ULTRA MP3 เนี่ยครับ เราให้ที่ร้านมือถือเค้าลงให้ได้ใช่มั้ยครับ ลงแล้ว จะมีผลอะไรกับเครื่องเราบ้างมั้ยครับ คือเพิ่งจะตัดสินใจซื้ออะครับ รบกวนตอบอีกทีนะครับ
Reiครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2005 17:30  

คุนโยครับ ช่วยแอดมาคุยทีครับ
คือผมสนใจจะซื้อรุ่นนี้อ่ะครับ
แต่โง่เรื่องมือถือ
ช่วยทีนะครับ

ray_alian@hotmail.com

ขอบคุนมากๆครับ.

Embarassed Embarassed Embarassed
=penquin=
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2005 21:35  

อยากถามหน่อยค่ะว่า QD เนี่ยเล่น mp3 ได้รึเปล่า เพราะตอนแรกดูจากเวปนี้เข้าใจว่าเล่นได้ พอถามคนขายก็บอกว่าเล่นได้ แต่พอเอาไฟล์ลงเครื่องปรากฎว่าเปิดไม่ได้ เลยโทรไปถามสูนย์โนเกียก็บอกว่า รุ่นนี้ไม่รองรับ mp3
ZEZA-TOM
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2005 12:37  

ไม่รองรับ mp3 ครับ แต่ไปโหลดโปรแกรมมาฟัง mp3 ได้ แต่เสียงเรียกนี่สิครับ ไม่แน่ใจว่าจะเป็น mp3 รึป่าวนะครับ เสียงที่ออกมาเป็น mono นะครับ ไม่ใช่ sterio เอาโปรแกรมลงในไหนเอ่ย ลองลงใหม่มั้ยครับ เห็นเพื่อนลงแล้วฟังได้แต่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
-:- YoH -:-
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 09:17  

=penquin= ผู้เขียน:
อยากถามหน่อยค่ะว่า QD เนี่ยเล่น mp3 ได้รึเปล่า เพราะตอนแรกดูจากเวปนี้เข้าใจว่าเล่นได้ พอถามคนขายก็บอกว่าเล่นได้ แต่พอเอาไฟล์ลงเครื่องปรากฎว่าเปิดไม่ได้ เลยโทรไปถามสูนย์โนเกียก็บอกว่า รุ่นนี้ไม่รองรับ mp3

เล่นMp3..ได้นะ.แต่ต้องลงโปรแกรมเพิ่มงับ..ถ้าเครื่องมาเดิมๆไม่ได้ลงอะไรเพิ่มเลยมันจะอ่านไฟลเอ็มพีสามบ่ได้จ้า
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 09:24  

ZEZA-TOM ผู้เขียน:
ไม่รองรับ mp3 ครับ แต่ไปโหลดโปรแกรมมาฟัง mp3 ได้ แต่เสียงเรียกนี่สิครับ ไม่แน่ใจว่าจะเป็น mp3 รึป่าวนะครับ เสียงที่ออกมาเป็น mono นะครับ ไม่ใช่ sterio เอาโปรแกรมลงในไหนเอ่ย ลองลงใหม่มั้ยครับ เห็นเพื่อนลงแล้วฟังได้แต่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่

เสียงเรียกเข้ารองรับสูงสุดแค่.WAVไม่ถึง.Mp3 เสียงเป็นโมโน..ส่วนโปรแกรมทำเสียงเรียกเข้าให้เป็นMp3อันนี้ก็ใช้โปรแกรมของพวก6600มาลงได้จ้า...(แต่ไม่เคยลองนะ..อิอิ)

แต่ขอถามอีกอย่างครับ โปรแกรม ULTRA MP3 เนี่ยครับ เราให้ที่ร้านมือถือเค้าลงให้ได้ใช่มั้ยครับ ลงแล้ว จะมีผลอะไรกับเครื่องเราบ้างมั้ยครับ คือเพิ่งจะตัดสินใจซื้ออะครับ รบกวนตอบอีกทีนะครับ

ลงได้เลยจ้า..ไม่มีปัญหาอะไรเลย...ใช้ง่ายด้วย Very Happy
ZEZA-TOM
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 09:34  

ขอบคุณครับคุณโย ไม่ทราบว่าคุณโยยังอยู่รึป่าวเอ่ย ทำไมต่ายถึงโหลดโปรแกรม mp3 player ไม่ได้ก้อไม่ทราบครับ เพื่อนบอกว่า โปรแกรมนี้ดีก่า อุลตร้า เพราะอุลตร้าเสียงแตกจริงป่าวครับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 00:40  

ขอบคุณครับคุณโย ไม่ทราบว่าคุณโยยังอยู่รึป่าวเอ่ย ทำไมต่ายถึงโหลดโปรแกรม mp3 player ไม่ได้ก้อไม่ทราบครับ เพื่อนบอกว่า โปรแกรมนี้ดีก่า อุลตร้า เพราะอุลตร้าเสียงแตกจริงป่าวครับ

จะว่าUltraเสียงแตกมันก็แตกนะ..ถ้าเปิดดังๆอ่ะ.. Confused ลองอันอื่นดูมั่งก็ได้ไม่เสียหายหรอกงับ..ใช้ดีก็มาโพสบอกเพื่อนๆละอย่าอุ๊บอิ๊บไว้นา..หุๆๆ
[O]rigina[L][P]rankste[R[
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? QD ??????mp3 ?????? ?????????????? Mp3 ???????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2005 11:48  

มีคำถามหลายข้านะครับฝากรบกวนด้วย
ข้อ 1. คือว่า ผมซื้อ QD มาครับ แล้วที่นี้ผมเข้าใจว่า เครื่องเล่น MP3 ได้ ตอนนี้ผมซื้อ แผ่น MMC 256 มาแล้วครับ เพื่อเอามาเก็บเพลง แต่ว่ามันไม่สามารถเล่นได้น่ะครับ ผมอยากได้โปรแกรมที่ช่วยให้เครื่องผมเล่น และ ฟัง MP3 ได้มั้นครับ ผมไปที่ร้าน แล้ว คิดค่าโปรแกรมแพงมากเลยครับ ผมอยู่ที่ ระยองครับ ไปกรุงเทพไม่ค่อยสะดวกครับ
ใครมีช่วยส่งโปรแกรมมาให้ผมได้มั้ยครับ ส่งทาง mail ก้อได้ครับ OriginaL___PranksteR@hotmail.com
ข้อ 2. ตัวโปนแกรม Audio Manager คืออะไรหรอครับพี่ ใช้ใน QD หรือว่า ใช้ใน PC ครับ มันมีหน้าที่เอาไว้ทำอะไรครับ ช่วยอธิบายให้ที
ขอบคุณมากๆนะครับที่ชาวยผม เครื่อง QD นี้ผมซื้อมาแค่ฟังเพลง กับ เสียงเรียกเข้าเท่านั้นครับ ทั้ง MMC ด้วย แต่ว่ายังใช้อะไรไม่ได้เลบยครับ รู้สึกไม่คุ้มครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ ช่วย ตอบ ทาง E-Mail ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ
hJA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : RSMMC-MMC
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2005 03:12  

ผมอยากทราบว่า RS-MmC (แบบหักครึ่ง) มันแตกต่างยังไงกับMMC มันสามารถใช้กับQDได้มั้ย แต่ทางร้านที่ผมซื่อมือถือมาเขาบอกว่าใช่ได้แต่ผมไม่แน่ใจแล้วมันแตกต่างกับ SD ยังไงช่วยบอกด้วยครับ ผมว่าจะซื่อแบบหักครึ่งแต่ไม่แน่ใจช่วยบอกด้วยขอบคุณครรับ
Nickaza
Year's Star

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2005 16:38  

คือว่า ยางครอบเครื่องผมทำหาย นี่ของแท้เท่าไร ของปลอม เท่าไร แตกต่างกันยังไงเหรอครับ ??

Mp3 , Wma จะเล่นผ่านโปรแกรม Recoder ได้มั้ย ?
HjA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 00:37  

ผมอยากทราบว่า RS-MmC (แบบหักครึ่ง) มันแตกต่างยังไงกับMMC มันสามารถใช้กับQDได้มั้ย แต่ทางร้านที่ผมซื่อมือถือมาเขาบอกว่าใช่ได้แต่ผมไม่แน่ใจแล้วมันแตกต่างกับ SD ยังไงช่วยบอกด้วยครับ ผมว่าจะซื่อแบบหักครึ่งแต่ไม่แน่ใจช่วยบอกด้วยขอบคุณครรับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2005 16:25  

ผมตอบรวมๆให้ทุกคนที่ถามมาหลังจากโพสหลังสุดของเลยนะครับ

โปรแกรมเล่นMp3นั้นQDไม่มีในตัวนะครับ ต้องโหลดลงเพิ่มเอง สามารถโหลดได้ในหน้าก่อนๆครับ ดูตามโพสที่มีชื่อผมนะครับจะได้หาง่ายๆ วิธีลงโปรแกรมผมก็ทำไว้ให้อ่านอย่างละเอียดแล้วเช่นกันลองเปิดหาดูนะครับ(ถ้าจำไม่ผิดลองเปิดหน้า2-3ก่อนน่าจะเจอครับ) ชื่อโปรแกรมUltraMp3 นะครับ

Rs-MMCสามารถใช้แทนMMCได้ครับ เพียงแต่ต้องดูว่าRs-MMCรุ่นที่จะซื้อมันใช้ไฟเท่าไหร่เพราะมันมี2รุ่น คือรุ่นธรรมดา(ใช้กันทั่วๆไป) กับรุ่นใช้ไฟ1.8V(ถ้าจำไม่ผิดนะ)รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ใช้กับโนเกีย6630ซึ่งผมก็ยังไม่เคยได้ลองใช้ครับ เลยอยากแนะนำให้ซื้อรุ่นแรกแทนเนื่องด้วยว่าราคาถูกกว่าและสามารถใช้กับQDได้แน่นอนครับ

***Rs-MMCคือMMCรุ่นย่อขนาดเท่านั้นเองครับ ซึ่งเวลาเราซื้อRs-MMCนั้นจะมีAdapterแถมมาให้อยู่แล้วเมื่อต่อกับAdapterแล้วเอาไปเทียบขนาดกับMMCจะเห็นได้ว่ามีขนาดเท่ากันเด๊ะครับผ้ม***
HjA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2005 11:59  

ขอบคุณครับ แล้วQDเวลาเปลียนธีมทำไงครับ หรือว่าไม่มีครับ
แชท
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 02 May 2005 16:23  

แล้วQDสามารถอ่านไฟล์ .txt ภาษาไทยได้รึเปล่าครับ?
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: .
วันที่โพสท์ : 02 May 2005 18:43  

แชท ผู้เขียน:
แล้วQDสามารถอ่านไฟล์ .txt ภาษาไทยได้รึเปล่าครับ?

ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะอ่านไม่ได้นะครับไม่แน่ใจอ่า Crying or Very sad
HjA ผู้เขียน:
ขอบคุณครับ แล้วQDเวลาเปลียนธีมทำไงครับ หรือว่าไม่มีครับ

อันนี้ตอนที่ใช้QDผมไม่ได้เปลี่ยนธีมเลย ก็เลยจำไม่ได้ครับ(วันนี้ไม่สร้างประโยชน์เลยเรา Crying or Very sad )
Kik-kok
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : QD ?????????.Jpeg ??????????????
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 15:55  

ต้องลงโปรแกรมอะไร?..เพิ่มหรือเปล่า
ผมลองเอาไฟล์.jpgขนาด640x480 ใส่เข้าไปมันดูไม่ได้
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: QD ?????????.Jpeg ??????????????
วันที่โพสท์ : 10 May 2005 11:47  

Kik-kok ผู้เขียน:
ต้องลงโปรแกรมอะไร?..เพิ่มหรือเปล่า
ผมลองเอาไฟล์.jpgขนาด640x480 ใส่เข้าไปมันดูไม่ได้

ดุได้นะครับ..ของผมดูรูปไซด์800x600หรือใหญ่กว่านี่แหละ(ไซด์ของวอลเปเปอของคอมอ่ะครับ)..ยังดูได้เลยนา Confused
^_______^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2005 16:37  

n-gage ตัวใหม่เมื่อไรจะมาซะที Question
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2005 10:24  

Tik_s ผู้เขียน:
รองรับ mp3 แต่เล่น mp3 ไม่ได้เหรอครับ งง????
สรุปยังไงครับ ใครเข้าใจช่วยบอกทีจ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2005 11:50  

Anonymous ผู้เขียน:
รองรับ mp3 แต่เล่น mp3 ไม่ได้เหรอครับ งง????
สรุปยังไงครับ ใครเข้าใจช่วยบอกทีจ้า

ลงโปรแกรมเล่น mp3 ไงครับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 12:06  

ลงโปรแกรมเล่น mp3 ไงครับ

ลองเปิดกลับไปหน้าก่อนหน้านี้ดูครับ..มีโพสที่ผมลงวิธีจัดการแทบทุกอย่างของเอนเกจอยู่...ละเอียดมากพอดูเลยครับ...ลองเปิดกลับไปอ่านดูเองนะครับ...ผมอธิบายไว้ยาวเลยอ่ะ(เขียนใหม่มะไหว..อิอิ)
Pop LA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 18 May 2005 18:21  

1. อยากทราบว่าเอ็นเกจรุ่นเเรกยังมีขายอยู่เปล่า ที่ไหน
2. จริงๆชอบรุ่นสอง เเต่จาใช้หูฟังเเบบไหนหมายถึงเอฟเอม ของโนเกียปล่าวครับ
3. โปรเเกรมเอ็มพีทรี โหลดที่มาบุญใช้ได้จริวหรือปล่าว
4. ราคาถูกสุดมือหนึ่งอยู่ที่เท่าไร เห็นออเรนขาย 6900 บาท
ถ้าตอบทางโทรศัพท์ได้จาดีครับ หรือยิงเบอร์มาที 02-9471854 กด 2
ขอบคุณครับ
sanorios
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? Show ???????????????
วันที่โพสท์ : 19 May 2005 12:52  

รูป Show เวลามีคนโทรเข้ามามีหรือป่าว ถ้ามีเป็นแบบไหน
เอารูปตามที่เราต้องการได้หรือป่าว ประมาณว่ารูปถ่าย
sanorios
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 20 May 2005 14:04  

รบกวนสอบถามคนที่เคยใช้ว่า เวลาโทรคุยทั่วไปไม่ทราบว่าเสียงลำโพงดังชัดเจนหรือไม่
กลัวเวลาอยู่ที่เสียงดังมากๆจะไม่ได้ยิน อีกอย่างคือ speaker phone เสียงดังชัดหรือป่าว
เวลาใช้คุยแบบนี้ทางคู่สนทนาฝั่งโน้นเค้าได้ยินเราชัดหรือไม่ครับ

***ถ้าไม่ Work รบกวนแนะนำรุ่นที่เสียงลำโพงที่ใช้ฟังคู่สนทนาดังชัดเจนหน่อยครับ
เอาแบบ Function ที่ว่าคุ้มกับราคาครับ ขอบคุณ
dna
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? QD ???????????????????? ...
วันที่โพสท์ : 26 May 2005 01:00  

คือว่า เคยใช้ n-gage 1 อ่ะนะครับ แต่บอกดีหาย

เห็นเค้าว่า ตอนนี้มีแต่มือ 2 ก็เลยไม่อยากซื้อ .. ว่าจะซื้อ QD

คือว่า ตัวแรกเนี้ยะ เท่าที่เคยเล่น มันจะลงโปรแกรมได้ทั้งหมด(เท่าที่ลงอ่ะนะครับ)

แต่ว่า เท่าที่ อ่านๆ สเปกเครื่อง หรือ ตามบอร์ดและเวบต่างๆเนี้ยะ

มันจะทำให้เข้าใจว่า ตัวแรกเนี้ยะ จะทำได้ทุกอย่าง (ลงโปรแกรม เล่นเกม ฟังเพลง ฯลฯ)

QD เนี้ยะ จะได้แต่เล่นเกม (แต่เคยดูบ้างเวบ ที่มีวิธีการลงโปรแกรม ในนั้นก็มีรุ่น QD นะ)

ยังไงก็อยากได้ความมั่นใจก่อนซื้ออ่ะนะครับ ..

คือสรุปเลยว่า QD กะ ตัวแรก เป็นอย่างที่ผมเข้าใจหรือเปล่า ยังไงก็ช่วยหน่อยนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????? QD ???????????????????? ...
วันที่โพสท์ : 26 May 2005 21:06  

dna ผู้เขียน:
คือว่า เคยใช้ n-gage 1 อ่ะนะครับ แต่บอกดีหาย

เห็นเค้าว่า ตอนนี้มีแต่มือ 2 ก็เลยไม่อยากซื้อ .. ว่าจะซื้อ QD

คือว่า ตัวแรกเนี้ยะ เท่าที่เคยเล่น มันจะลงโปรแกรมได้ทั้งหมด(เท่าที่ลงอ่ะนะครับ)

แต่ว่า เท่าที่ อ่านๆ สเปกเครื่อง หรือ ตามบอร์ดและเวบต่างๆเนี้ยะ

มันจะทำให้เข้าใจว่า ตัวแรกเนี้ยะ จะทำได้ทุกอย่าง (ลงโปรแกรม เล่นเกม ฟังเพลง ฯลฯ)

QD เนี้ยะ จะได้แต่เล่นเกม (แต่เคยดูบ้างเวบ ที่มีวิธีการลงโปรแกรม ในนั้นก็มีรุ่น QD นะ)

ยังไงก็อยากได้ความมั่นใจก่อนซื้ออ่ะนะครับ ..

คือสรุปเลยว่า QD กะ ตัวแรก เป็นอย่างที่ผมเข้าใจหรือเปล่า ยังไงก็ช่วยหน่อยนะครับ

n-gage1 มีfm ลำโพงสเตอรีโอ ที่เหลือก็คล้ายๆกันครับ แต่ว่าQDลำโพงเป็นmono และไม่มีfmครับ แต่ถ้ายังตัดสินใจไม่ได้ล่ะก็ เวปไซท์ที่แนะนำคือwww.flashfly.netครับ ที่นี่มีแต่ให้
คนหล่อที่สุดในประเทศไทย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? N-gage QD ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2005 21:43  

Confused อยากได้จังเลย ตอนนี้ เวลานี้ วันนี้ เดือนนี้ ปีนี้ N-gage QD ราคาเท่าไหรบอกผมที ผมจะเอา รกำฟ601ของผมไปเทิร์นเป็น N-gage QD อยากได้จังเลยยยยย Laughing [/b]
dna
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2005 22:41  

ขอบคุณมากนะครับ .. สำหรับคำแนะนำ .. Wink
bom123
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2005 08:43  

ทำไมเวลาเสียบสมอลทอล์กแล้วเสียงยังลอดออกมาจากลำโพงได้อีกอ่ะครับ ช่วยตอบทีเเล้วมีวิธีแก้ยังไงครับ เอาไปฟังบนรถปอ.ไม่ได้เลย เกรงใจเค้า ขนาดปรับเสียงให้เบาสุดยังดังเลยครับ
C-com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2005 18:39  

Confused Confused ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วครับ ถ้าจะซื้อศูนย์ไหนให้ของแถมเยอะๆครับ Confused Confused
rich
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2005 07:04  

อยากถามว่า

1.ใส่เอ็มพี3 ลงตัวเครื่องยังไง
2.ทำให้เมนูเป็นภาษาไทยได้ป่าว
3.แสตนด์บายได้นานกี่วัน

ช่วยตอบด้วยค่ะ เพราะกำลังตัดสินใจว่า จะซื้อดีไหม
เคยใช้อยู่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2005 01:17  

ใช้ เอนเกจ1 อยู่ดีกว่ามาก เล่นเกมส์ดูหนัง ฟังเพลง โดยเฉพาะเพลงฟังหูนี่เสียงเยี่ยมเลย ไอ้QD น่ะเอาของน้องมาใช้ไม่ได้เรื่องตัดฟังชั่นไปเยอะ ไอ้พวกบอกqd ดีกว่าเพราะหาซื้อNG1ไม่ได้อ่ะดิ มีแต่ย้อมแมว หาไม่ได้เลยมาโวยวายว่าNG1 ไม่ดีเราโชคดีจังที่ยังไม่ขาย NG1 ไปไม่งั้นเสียดายแย่เลย Laughing
poobass_7
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2005 02:15  

Update...ราคาล่าสุด 26/07/2005
เครื่องศูนย์ M-Link 6,150 ในกล่องแถม 2 เกมส์ SegaRally , Sonic
ไม่มี mem และ USB/BT ซือ้ที่ mbk ชั้น 4 ฝั่งโตคิวครับ เป็นร้านขายส่งมือถือ
ซื้อตัวการ์ด Readder มาด้วย "บิลเลียนตั้น" 350 บาท...จบข่าวครับ
Very Happy
อยากรู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2005 14:34  

คนข้างบนซื้อร้านอะไรครับ บอกหน่อย

เราดูที่มาบุญครองร้าน nasaphone ตั้ง 7,160 บาทแหน่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????????? ngage ?????? mmc 512 ??????????
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2005 00:01  

ทราบหรือไม่ครับว่า ngage รองรับ mmc 512 ได้ไหมครับ
อยากได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? N-Gage QD ???????????????????? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2005 16:06  

อยากทราบราคา N-Gage QD ตอนนี้ราเท่าไหร่ครับ กำลังตัดสินใจจะซื้อ
ช่วยบอกร้านด้วยนะครับ และอยากรู้ร้านที่เชื่อใจได้ครับ
ฟลุ๊ค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????MP3???????
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2005 19:17  

หาไห้หน่อยจิ อยากได้มักเรย ร้านไกล้บ้านๆส่วนไหย่ไม่มีอ่ะ[/b]
Baby_Goa|
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????????? ngage ?????? mmc 512 ??????????
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2005 22:49  

ทราบหรือไม่ครับว่า ngage รองรับ mmc 512 ได้ไหมครับ

ไม่ได้ ได้มากสุด 256k
Baby_Goa|
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Sep 2005 22:50  

เซ็งรูปวะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2005 14:26  

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil เซ็งรูปวะ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
DewKung
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2005 21:21  

อยากรู้ว่า
1. ถ้าซื้อจาก J MART เค้าจะให้ใบเสร็จมารึเปล่าครับ คือว่าตอนซื้อก็ลืมดูอะ ตอนนี้หาอยู่อะครับ ไม่รู้ว่าทำหายหรือว่าเค้าไม่ได้ให้ พึ่งซื้อมาสดๆเลย
2. แล้วเวลาส่งให้ศูนย์โนเกีย ต้องใช้หลักฐานอะไรบ้างรึเปล่าครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????????? N-Gage QD ???????????????????? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2005 15:55  

อยากได้ ผู้เขียน:
อยากทราบราคา N-Gage QD ตอนนี้ราเท่าไหร่ครับ กำลังตัดสินใจจะซื้อ
ช่วยบอกร้านด้วยนะครับ และอยากรู้ร้านที่เชื่อใจได้ครับ

nasa มาบุญครอง 7000 ถ้วนคับ 8/10/48
ฮาโหล
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2005 12:38  

ถ้าจะซื้อ QD มือ 2 ต้องดูไรเป็นพิเศษไหม ครับ

แล้วมือ 2 ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่
rosebud
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: แถวๆพระราม 3
หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2005 15:54  

ฮาโหล ผู้เขียน:
ถ้าจะซื้อ QD มือ 2 ต้องดูไรเป็นพิเศษไหม ครับ

แล้วมือ 2 ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่
ประมาณ 5000-6000 ครับ
Mahan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2005 07:49  

ผมว่า โทรศัพท์ NGAGE QD ถ้าเอา MP3 เสียง stereo ซื้อเครื่องเล่น mp3 เลยไม่ดีกว่าหรอครับ เสียงดีกว่า ใช้สะดวกกว่าอีก ดีกว่าด้วย Laughing Laughing
หมูก๊ะเก๊ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2005 07:52  

โฮ่ๆๆ ผมว่าซื้อ NGAGE QD อหนึง่งเลยจะไม่ดีกว่าหรอคับ ราคา 6890เอง Arrow
...เจน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2005 01:41  

6900 ไปถามมาวันนี้
.....jjj
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2005 02:17  

จะซื้ออ่ะ แล้วราคาทั้งหมดเท่าไร ถ้าจะให้ฟังวิทยุ และเล่น mp3 ได้อ่ะ ช่วยบอกด้วย
เด็กจันทบูร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? ??????? ???????????????
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2005 11:00  

แล้วเมื่อไหร่จะมีแบบถ่ายรูปได้ออกมาสักทีล่ะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเดะ :oops:
:| :| อยากได้เอนเกจเพราะดีไซน์สวยแต่ไม่ใช่เพราะเกม แล้วจะมีไหมเอนเกจที่ถ่ายรูปได้ง่ะ :roll: :roll: :smt015
ss_ss
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2005 22:00  

วันนี้ผมไปเจอ n-gage รุ่นแรก มือ1 มาด้วยครับ ถามไปถามมาว่าเหลือได้ไงร้านบอกว่าเป็นเครื่องโชว์ ของครบสภาพ 100% เลย ผมเห็นมากับตา หน้าจอยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลย
ขาย 7 พัน แพงมะ
ปอลอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2005 14:41  

Shocked จะซื้อละนะ Shocked
Mr.PuncH
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นิวยอร์ก ซิตตี้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2005 00:24  

แต็ก ผู้เขียน:
ผมว่าที่ใช้ 4096 ก็เพื่อประหยัด แบตเตอรี่ ให้มีการเล่น เกมส์ ได้นาน ๆ มั้งครับ

ที่ตัด MP3,FM เพื่อให้ราคาถูกลงเจาะกลุ่มเป้าหมายที่เป็นเด็ก ๆ ให่ผู้ปกครองสามารถตัดใจซื้อให้ลูกได้ (เพราะหากราคาใกล้เคียงเกมส์บอย แต่สามารถติดต่อว่าลูก ๆ อยู่ไหนก็เป็นการดีก่า)

ดูจากรูปแบบการ Design แล้วเค้าไม่ได้ออกแบบให้เข้ากับวัยพวกคุณ ๆ เลย อิอิ

ปล.พวกเด็กอายุเยอะ รอ รุ่น 3 ดีกว่า 555555

N Gage QD รุ่นนี้ 6 หมื่นกว่าสีนะคับ แต่จะ 4096 สีเมื่อเล่นเกมคับ เพราะเกมมันแค่ 4096 แต่รุ่นนี้ นับว่า ห่วยแตกมากๆ ไม่ควรซื้ออย่างยิ่ง รอรุ่น 3 ดีก่า
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Nov 2005 17:37  

Baby_Goa| ผู้เขียน:

ใช้ได้นะคะ เครื่องที่ใช้ก็ใส่ 512MB อยู่
ผ่านมา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2005 13:37  

1gb ก็ ใช้ได้ครับ ^ ^
p_p
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : X700 ??? N-Gage
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 14:34  

ราคาตอนนี้มันพอๆกันเลยค่ะ อยากทราบว่าถ้าจะซื้อ รุ่นไหนดีกว่ากันคะ
ชอบ 2 รุ่นนี้ตรงที่เปง Symbian ค่ะ
ถ้าใครเคยใช้ทั้ง 2 รุ่นก็ดีเลยค่ะ ลองเปรียบเทียบให้หน่อย Shocked
p_p
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : X700 ??? N-Gage
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 14:34  

ราคาตอนนี้มันพอๆกันเลยค่ะ อยากทราบว่าถ้าจะซื้อ รุ่นไหนดีกว่ากันคะ
ชอบ 2 รุ่นนี้ตรงที่เปง Symbian ค่ะ
ถ้าใครเคยใช้ทั้ง 2 รุ่นก็ดีเลยค่ะ ลองเปรียบเทียบให้หน่อย Shocked
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Nov 2005 18:57  

ss_ss ผู้เขียน:
วันนี้ผมไปเจอ n-gage รุ่นแรก มือ1 มาด้วยครับ ถามไปถามมาว่าเหลือได้ไงร้านบอกว่าเป็นเครื่องโชว์ ของครบสภาพ 100% เลย ผมเห็นมากับตา หน้าจอยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลย

ที่ใหนๆ บอกมาที เมลมาที่ atthaphon_s@hotmail.com
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2005 07:28  

ที่ใหนๆ บอกมาที เมลมาที่ atthaphon_s@hotmail.com

ไม่มีหรอกครับรุ่น1อ่ะเลิกผลิตไปนานแล้ว

ถ้ามีมือ1จริงๆ...เค้าขายแพงกว่านั้นก็มีคนซื้อครับ..ถ้ามันมือถือ1จริงๆ Confused

ปล.ลงชื่อร้านที่เค้าหลอกคุณไว้ด้วยก็ดีนะครับ...เพื่อนๆจะได้ไม่เดินไปเฉียด..บอกตรงๆว่าหลอกกันกินอย่างงี้ไม่เจริญหรอกครับ Confused ...เกิดเป็นคนดีๆไม่ชอบ..ชอบเป็นเดรัจฉานซ่ะงั้น..แย่จริงๆ Confused
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : gage QD ??? ??? orange ???????????
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2005 02:23  

Sad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : gage QD ??? ??? orange ???????????
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2005 02:25  

gage QD ใช่ ซิม orange ได้เปล่าอ่ะ Sad
QD
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 09 Dec 2005 22:00  

ใช้ได้ครับ ของผมก็ใช้อยู่
ลาว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2005 12:50  

N-gage QD Silver ราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรหรอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2005 03:13  

ผมหน้ากากรุ่นเก่าสวยกว่าซิลเวอร์นะ มันดูลงตัวและคลาสสิคกว่า ตระกูล n-gageนี่ถือว่าเป็นโทรศัพท์ที่เจ๋งมากๆสมราคา เล่นเกมส์ด้วยปุ่มบังคับ8ทิศทางไม่มีรุ่นไหนทำได้ รุ่นแรกกับรุ่น2มีดีคนละแบบ แต่ที่เหมือนๆกันเลยคือหน่วยความจำในเครื่องน้อยมากๆเซ็งทุกที่เวลาส่งบลูตู๊ด น่าจะมีซัก10Mก็ยังดี Sad ว่าแต่รุ่นใหม่เมื่อไรมันจะออกซักทีวุ๊ย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2005 13:34  

vagaz ผู้เขียน:
แล้ว N-Gage QD ไม่มี FM, MP3 แบบ N-Gage รุ่นแรกหรอคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2005 03:00  

vagaz ผู้เขียน:
แล้ว N-Gage QD ไม่มี FM, MP3 แบบ N-Gage รุ่นแรกหรอคับ
มีอะแต่ต้องลงโปรแกรมเอา แต่ขอบอกเสียงห่วยแตกมาก เอาไว้ดูหนังเล่นเกมส์หนะดีที่สุดแล้ว
bb_boy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2005 00:47  

คือจะซื้ออะคับ ผมอยากถามว่า
1. รองรับพวกพิมพ์ไทย แล้วก็ ภาษาไทยไหมคับ (แบบว่าไม่ต้องลงเพิ่ม)
2. เวลาลงโปรแกรมที่เอาไว้เล่น mp3 เนี่ยคับลงยากไหม แล้วเวลาลงนี้มันจะใช้เนื้อที่ในเครื่องหรือ MMC คับ
3. เครื่องนี้สามารถดูหนังได้เลยไหมคับ เป็นพวกไพล์วีดีโออะคับ (ถ้าลงนี้ใช้โปรแกรมอะไรคับ) แล้วจะกินเนื้อที่มากเปล่าคับ
4. n-gage รุ่นใหม่จะออกมาตอนไหนหรอคับ(ถ้าไม่นานมากผมจะได้รอ)

สุดท้ายนี้ก็ ขอบคุณมากคับที่ตอบนะคับ
อยากรู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : -
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2006 22:54  

N-GageQDดูหนังได้อะป่าวฮะ
กินหญ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????blutooth ????????????????????????? n'gage qd ????????
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2006 20:48  

คือผมเป็นคนชอบขี่จักรยาน เวลาออกทางไกลพกโทรศัพท์ปด้วย ส่วนมากจะไว้ในเป้เพราะกลัวล่วงหาย เวลามีคนโทรเข้าหยิบลำบากมาก พอมีคนโทรเข้าเวลาจะรับต้องจอดจักรยานแล้วก็เปิดกระเป๋าเพื่อที่จะหยิบก็ใช้เวลาพอสมควร ... อยากทราบว่ามีหูบลูธูทรุ่นไหนบ้างที่รองรับn'gage qd ได้บ้างครับ
disket
Year's Star

จังหวัด: ร้อยเอ็ต
หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2006 22:05  

ราคาเท่าไดไทรู้ผมจะขอคุณ
disket
Year's Star

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2006 22:08  

เอ็นเกจคิวดีราคาตอนนี้ราคาเท่าไร ไครตอบจะขอบคุณมาก (อ่า....ขอบคุณคร้าบ Very Happy )
disket
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2006 22:13  

akecom1
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2006 02:45  

disket ผู้เขียน:
เอ็นเกจคิวดีราคาตอนนี้ราคาเท่าไร ไครตอบจะขอบคุณมาก (อ่า....ขอบคุณคร้าบ Very Happy )

6730 บาท
sebe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2006 21:35  

ขาย N-GAGE QD เหลือประกัน6เดือน+เมม256m+1เกมแท้ +ที่ชาร์จ+คู่มือ+ซีดี+หูฟัง

5200 บาท

096150514
Plz
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2006 20:58  

kiki c.m ผู้เขียน:
สวยดีนะ ออกแบบได้สวยกว่ารุ่นก่อนๆ แต่ไม่ซื้อดีกว่า(เพราะอยากได้แบบถ่ายรูปได้)
The Yong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2006 06:31  

โทรศัพท์ก็คือโทรศัพท์ครับ อยากได้ mp3 ก็ซื้อเครื่องเล่น mp3 แทนสิครับ ตอนนี้ราคาก็แค่ พันกว่าบาทเอง อยากได้กล้องด้วยก็ซื้อกล้องดิจิตอลมาใช้สิครับ ในโทรศัพท์ตัวนึงจะเอาฟังค์ชั่นให้ครบๆเลยมันก็คงจะไม่ไหวนะครับ เพราะผมว่า QD นี่ออกมาเพื่อเน้นเล่นเกมโดยเฉพาะนี่นา
komaku
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2006 17:06  

มีกล้องมานเจ๊งง่ายไม่ใช่รึ(ได้ยินมา)
samphone
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ????????????????????????( ??? )
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2006 01:15  

เพื่อนผมซื้อ เอนเกจรุ่นนี้แหละ และพอมันเบื่อก็ไปเปลี่ยนเป็นไอโมบาย
แต่ตอนแรกก็อยากได้ แต่พ่อไม่ให้เพราะมันกระจอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2006 21:50  

สวัสดีครับทุกคน
ถ้าใครมีปัญหามือถือ อยากถามเกี่ยวกับปํญหามือถือต่างๆ ระดับพื้นฐาน ระดับกลาง
ผมตอบให้ได้ครับ ผ่านทาง msn
เมล์ vipmbphone@hotmail.com
เคยลองตอบในบอร์ดแล้วแต่บางทีคิดว่าตอบผ่านทางmsn น่าจะเร็วกว่า
ก็ลองแอ๊ดมาถามได้นะครับ
ผมเองก็ศึกษาเกี่ยวกับมือถือมาพอสมควร ถ้าผมรู้ก็ยินดีช่วยเหลือครับ
มักจะออนตอนกลางคืนนะครับ ขอบคุณครับ
RainyMiLL
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 21 Apr 2006 09:56  

ฟันธงเลยว่า ได้ mmc 512ได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 10:16  

qd เวลาซื้อเราต้องตรวจสอบยังไงบ้างครับ เดินไปเห็นกะจาซื้อแต่ไม่แน่ใจอะครับ Wink
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2006 03:32  

RainyMiLL ผู้เขียน:
1G ก็ได้นะตัวเอง ของผมใช้ DV-rs1G สะใจเลย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 May 2006 03:33  

RainyMiLL ผู้เขียน:
1G ก็ได้นะตัวเอง ของผมใช้ DV-rs1G สะใจเลย
ลืมบอกว่าตอนฟอร์แมตเซ็งมาก นานจัด
กิบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 1233
วันที่โพสท์ : 21 May 2006 13:13  

LiZZy ผู้เขียน:
ราคาไม่น่าจะแพงเลยนะ แต่โดยรวมดูแล้วดีกว่ารุ่นก่อน

สวัสดีด่ะ

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2006 18:53  

[quote="ฉัตรชัย"]mp3 หากจะฟังคงต้องลงโปรแกรมเพิ่มนะครับ ส่วนเสียงที่ได้จะเป็นแบบ mono[/quote]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2006 08:51  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
mp3 หากจะฟังคงต้องลงโปรแกรมเพิ่มนะครับ ส่วนเสียงที่ได้จะเป็นแบบ mono
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Embarassed Razz Shocked
semi-human
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฏร์ธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2006 22:55  

ถ้าฟังMP3กับถ่ายรูปได้ จะซื้อเลย...
ด่วน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ด่วน
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 02:19  

ขายเอ็นเกจ QD ราคา 4000 บาท อุปกรณ์ครบ สภาพใหม่90% สนใจโทรมาคุยกันก่อนได้ 058179044 ตั้ว
aekzaaa
Year's Star

จังหวัด: เลย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2006 17:29  

ของป๋มใส่ mmc 2G แย้วนะ
Jazz Royale
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2006 12:50  

Ngage QD ใส่เมม MMC มากกว่า 256 ได้มั้ยครับ เครื่องจะแฮงค์มั้ยครับ
กำลังอยากซื้อมาใส่ซัก 512 ครับ

แล้วถ้าเปลี่ยนใช้ RS MMC ได้มั้ยครับ แล้วความจุมากกว่า 256 ได้มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 21:03  

ประกันหมดแล้วคับ เครื่องไม่มีปัญหาใช้มาปีนึง จอเป็นรอยใช้มาเยอะ

มีเมม256 ลง เกมแล้ว แต่ ไม่ได้ลงmp3

ขาย3000นะคับ ใครอยากได้ลองโทรมา แถวเดอะมอลงามวงวานยิ่งดีนะคับ

0815750922

ที่ขายเพราะอยากเทิร์นหนะคับใช้มาปีนึงแล้ว

เมลมาก็ได้นะคับ metoo_l3enz@hotmail.com
scholarly-se
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2007 19:06  

ขายไปแว้วคับ ยางหลุดง่ายมากๆเลยคับ

จะไปสอย se k550i แว้วคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2007 06:46  

ยางมันย้งยง่ายมากๆๆเลยอ่าคับ เด๋วผมว่าจาเอาถุงเท้าคาร์สันมาใส่ให้มันละจาได้เลิกย้วยซะที(อิอิอิอิ) แต่มันถูกใจโคตรเหมาะกับคนจนๆอย่างผมเหอเหอ ใช้มาปีกว่าแระแก่แต่ยังมีไฟ สุดยอดๆๆ ถ้าเครื่องมันเล็กกว่านี้อีกนิสนึงแล้วก็ Stereo นะเพอร์เฟคเลย เอ็มพีสามไม่ได้ไม่ต้องง้อโนเกียมันหรอกที่อยากจาง้อนี่คือขอเสียงสเตอรีโออย่างเดียวก็ให้ไม่ได้เนอะ ดูน้ำใจผู้ผลิต จาว่าไปแล้วมานก็น่าจาอัพเฟิร์มแวร์เป็นซิมเบี้ยนรุ่นใหม่ๆได้มั่งเนอะปรามาณว่า 9.0 อารายอย่างเงี้ยะ
Amaking
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2007 11:01  

มือ 1 ยังมีอยู่ป่าวหว่า

ราคาประมาณเท่ารายอะ
scholarly-se
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2007 17:09  

มือ1ไม่มีแล้วอ้ะ ไม่เคยเห็นเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2007 17:26  

เมื่อไรจะมี N-Gage รุ่นใหม่ออกมาเนี่ย ผู้ผลิตหายไปไหนหมดแล้วอ่ะ
พวกพัฒนาไปไหนนะ จะวาเจ๊งก็คงยังไม่เจ๊งนะ คนยังรอรุ่นใหม่อยู่นะเนี่ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: