Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบราคาสายดาต้าลิงค์คะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3057
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2004 17:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยตอบด้วยนะคะ คือว่าเพิ่งซื้อวันนี้เองคะ
tangmomo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2004 18:17  

ถ้าใน 0 ก็550บาทขาดตัวค่ะ แต่ถ้าข้างนอกก็แล้วแต่ร้านน่ะ
ว่าเเต่ไปซื้อที่ไหนอ่ะ ยังหาซื้อไม่ได้เลยอ่ะ
chanida_
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2004 16:17  

เพิ่งซื้อมาค่ะ แต่ซื้อพร้อมเครื่อง ซื้อที่เชียงใหม่ค่ะ 12400 ค่ะ ถูกใจไม่มีที่ติค่ะ กำลังหัดใช้ สายdatd link อยู่
chanida_
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2004 13:20  

สั่งทาง พกง.ได้นะคะ ลองเข้าไปดูที่นี่ค่ะ 500 บาท

http://thaidatalink.tarad.com/product.asp?lang=th&cat=19562
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: