Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 MTEL ME701

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 11 / เข้าชม: 7515
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : MTEL ME701
วันที่โพสท์ : 11 May 2004 22:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ MTEL ME701
http://www.siamphone.com/catalog/mtel/me701.htm
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 15:20  

ไม่รองรับจาวาอย่างที่คิดจิงๆด้วย แต่ก้อยังรองรับ MMS ตัวนี้เห็นในโคสะนาในหนังสือพิมพ์ก้อชอบมาก การออกแบบจะมีโครงร่างคล้าย Samsung P400 ทีเดียว ราคา 9900 บาทคับ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 19:21  

สุดยอดครับ แม้ว่าจะหรูไม่เท่า P400 ก็ตามครับ
จอหมุนๆไดคล้ายๆ ครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2004 21:45  

เห็นตัวจริงมาแล้ว ออกจะดูเหมือนของเล่นไปหน่อย แต่ดูจากสเปคแล้วก็ดีนะคับ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2004 11:36  

ไอ้หน่วยความจำ700เคแยกเฉพาะภาพถ่ายเนี่ย ผมอยากรู้ว่าแล้งริงโทนมันจะเอาไปเก็บไว้ไหนอ่ะครับ สเปคแปลก ๆ ครับแต่เมื่อดูราคาแล้วก็คงโอเคมั้ง
สนใจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2004 22:41  

สนใจจะซื้อ ME 701 i ช่วยบอกข้อดี ข้อเสีย ให้รู้หน่อยนะค่ะ อยากรู้คนที่ใช้แล้วรู้สึก
ยังไงบ้าง ดีหรือไม่ดีอย่างไรช่วยบอกหน่อย กำลังตัดสินใจจะซื้ัอเห็นราคาแค่ 7,000 ต้นๆ
น่าลองดู หวังผู้รู้ช่วยแนะนำนะค่ะ
mannnn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2004 19:58  

Surprised ผมซื้อเมือ่วันที่ 23 ต.ค. 47 ฟังกํชั่นดีครับ แต่ถ่ายรูปยากไปหน่อย ต้องกลับห้วกลับหางตั้งหลายทีกว่าจาถ่ายได้ ถ้าเป็นเหตุการณ์กระทันหันคงถ่ายไม่ทันแน่ๆ แต่เครื่องนี้เด่นที่ลำโพงครับ ชัดแจ๋ว มากๆๆๆ เสียงดีมากๆ โดยเฉพาะเสียงแหลม ยังกะลำโพงตัวใหญ่ๆเลย (ที่จริงลำโพงรุ่นนี้ก็ใหญ่กว่าชาวบ้านเค้าอยู่แล้วครับ) อ้อ ลืมบอกไปผมซื้อในราคา 7,900 ครับกล้องก็ ok ครับ ชัดเจนดี แต่ปุ่มกด 4 ทิศทางนั้น กดยากไปนิดนึง ต้องกดย้ำๆหน่อยนึง เพราะปุ่มมันเล็กครับ
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2004 17:36  

ทรงมะค่อยสวยอะ
จ๋าจ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2005 18:38  

ไม่ดี สีตัวเครื่องลอกง่ายมาก เวลาใช้นานๆแล้วฝาพับจะปิดไม่สนิท ตอนนี้ของเราลำโพงด้านหลุดไปแล้ว เครื่องของเราหลุดเป็นชิ้นๆๆเลย
เทพเจ้าดาวเหนือ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Dec 2005 15:07  

ตอนนี้เราใช้รุ่นนี้อยู่นะ ก็โอเคนะ สวยดี ราคาแค่ 3900 เท่านั้นเอง สงสัยตกรุ่นมั้งแต่ก็ดูหรูหราไฮโซมากนะ เพื่อนยังทักเลย
ปแวดขี้ตอนเช้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีอาไรจาบอก
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2006 22:41  

เอาคือง่ายๆนะ
ไม่ได้มีอัคติอาไรมากมายนะเเต่ไช้แปปเดียวน่าจอเเตกกระจุยกระจายหาซ่อมก็ม่ะมีไห้ซ่อนเพราะเบรน์ไม่ดังหรือเปล่าอันนี้ม่ะรู้นะลำโพงไหญ่ดีเเต่เสียงออกมาเท่าหีมดน่าเกลียดมากสีก็ลอกง่ายเสาอากาศก็หักง่ายหมุนไปหมุนมาก้พังสรุปเเค่จับเเม้งก็เเตกเป็นเสี่ยงๆๆเเล้ว Sad Sad
ปแวดขี้ตอนเช้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีอาไรจาบอก
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2006 22:41  

เอาคือง่ายๆนะ
ไม่ได้มีอัคติอาไรมากมายนะเเต่ไช้แปปเดียวน่าจอเเตกกระจุยกระจายหาซ่อมก็ม่ะมีไห้ซ่อนเพราะเบรน์ไม่ดังหรือเปล่าอันนี้ม่ะรู้นะลำโพงไหญ่ดีเเต่เสียงออกมาเท่าหีมดน่าเกลียดมากสีก็ลอกง่ายเสาอากาศก็หักง่ายหมุนไปหมุนมาก้พังสรุปเเค่จับเเม้งก็เเตกเป็นเสี่ยงๆๆเเล้ว Sad Sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: