Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 3660 รองรับริงโทน ที่เป็น MIDI ได้หรือไม่คับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4213
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 3660 ???????????? ??????? MIDI ?????????????
วันที่โพสท์ : 21 May 2004 23:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

3660 รองรับริงโทน ที่เป็น MIDI ได้หรือไม่คับ
แล้วรุ่นนี้เปลี่ยนธีมได้ป่าวเนี่ย...
กะลังเก็บตังค์ซื้อ.........คงอีกไม่นาน...
McDO!
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2004 16:44  

ได้ครับ ทำได้แต่ว่าเสียงเรียกเข้า เสียงจิงๆ ก็ได้นะครับ .*Wav อ่ะครับ

Theme เลือกโหลดได้มากมายครับ
zomzan
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : ????????????....
วันที่โพสท์ : 22 May 2004 22:55  

ขอบคุณมากคับ....
อย่างนี้ยิ่งอยากรีบไปซื้อมาใช้เลยนะเนี่ย
McDO!
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2004 09:20  

http://www.geo-mobile.com/nuke/modules.php?name=Forums&file=viewforum&f=17

ไปขอเพลงได้เลยนะครับ จากนั้นนก็ส่งผ่าน DataLink Irda BT ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: