Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้มาเกือบปีแล้ว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3112
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2003 01:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมว่าในตัวเครื่องมีดีทุกอย่าง

1.ทั้งสีในตัวเครื่องสวย
2.เกมส์มีเยอะเกินบรรยาย
3.ฟังMp3ได้โหลดเท่าไรก็ได้แถมไม่ต้องเสียบหูฟังอีก
4.ฟังFm.ได้อีก
5.ตัวเครื่องยังลำสมัยสุดๆๆๆๆ

แต่มีปัญหาอย่างเดียวแพงเกินไปที่จะรับไหวถึง28000ก้อคงต้องเก็บตังกันชื้ออีกนานนะครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2003 00:56  

เห็นว่าที่ดูไบเปิดตัวที่ 2 หมื่นครับ ส่วนสิงคโปร์จะเปิดตัวที่ 18000 ถึง 23500 เมืองไทยเรามีอยู่ 2 เครื่องครับ แต่คงจะวางจำหน่ายในอีก 2 เดือนข้างหน้า
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????????
วันที่โพสท์ : 11 May 2003 10:15  

P800ที่ใฝ่ฝัน ผู้เขียน:
ผมว่าในตัวเครื่องมีดีทุกอย่าง

1.ทั้งสีในตัวเครื่องสวย
2.เกมส์มีเยอะเกินบรรยาย
3.ฟังMp3ได้โหลดเท่าไรก็ได้แถมไม่ต้องเสียบหูฟังอีก
4.ฟังFm.ได้อีก
5.ตัวเครื่องยังลำสมัยสุดๆๆๆๆ

แต่มีปัญหาอย่างเดียวแพงเกินไปที่จะรับไหวถึง28000ก้อคงต้องเก็บตังกันชื้ออีกนานนะครับ

ใช่ครับ มันค่อนข้างแพงเกินไป 28000 เนี่ย ถ้าเอาไปซื้อ Clie อาจจะดีกว่าก็ได้นะครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2003 16:39  

ขอโทษคับตอนตอบหัวข้อนี้นี่ เปิดกระทู้หลายกระทู้ เลยตอบผิด ขออภัยอย่างแรง ถ้าหากจะซื้อก็ตัดสินใจดี ๆ คับ แต่ว่าฟังก์ชั่นมันก็โอเคนะครับในราคาที่ได้ตั้งไว้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: