Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 BMW MP3 WATCH

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 40 / เข้าชม: 28370
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool!
  พอใช้ - Not Bad
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: BMW MP3 WATCH
วันที่โพสท์ : 01 Jan 2003 10:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

MrPhone ผู้เขียน:
ร่วมแสดงความเห็นของคุณ BMW MP3 WATCH
http://www.siamphone.com/catalog/other/bmw_mp3watch.htm

น่าใช่จังเลย อิอิ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
MrPhone
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : BMW MP3 WATCH
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2004 16:37  

ร่วมแสดงความเห็นของคุณ BMW MP3 WATCH
http://www.siamphone.com/catalog/other/bmw_mp3watch.htm

- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2004 22:22  

โคตรพ่อโคตรแม่เท่ห์เลย สวยถูกใจ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2004 22:28  

สวยครับ ยิ่งขับ bmw ด้วยแล้ว จะเข้าชุดกันมากเลย
boat2531
Year's Star

จังหวัด: อะไรดี
หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 19:27  

ใช้ได้เลยครับ น่าใช้มากๆ เเต่ว่า ถ้าโทรสงสัยต้องใช้หูฟังตลอด
ESPADA GP
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2004 20:22  

น่าใช้มาก อยากได้มากๆ (แต่ต้องระวังตัวกันมากหน่อย)
BriNg
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ...
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2004 21:46  

boat2531 ผู้เขียน:
ใช้ได้เลยครับ น่าใช้มากๆ เเต่ว่า ถ้าโทรสงสัยต้องใช้หูฟังตลอด

เอ่อ แบบว่า ไม่เห็นมีตรงไหนบอกว่าเป็นโทรศัพท์สักนิด .... เข้าจายไรผิดเปล่าอะ
BMW Watch Mp3 อ่านยังไงก็ไม่เป็นโทรศัพท์ซะที
Cool~~
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2004 05:35  

Just got this BMW watch. It's really awesome.
555

Price 10,000 Baht
Fourth_Banmai
Year's Star

จังหวัด: Kampangphet
หัวข้อ : Re: Re
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2004 01:13  

Cool~~ ผู้เขียน:
Just got this BMW watch. It's really awesome.
555

Price 10,000 Baht

BMW นะคุยว่าตัวเองเป็น ศิลปะ แห่งความงามบนเทคโนโลยี
Lamai~Rock~
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2004 20:01  

มันเป็น stereo ใช่มะครับ
น่าใช้มากๆ เลย อยากลองฟังเสียง จัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2004 12:41  

มีขายที่ไหนเอ่ย
วุ้ย ... เหมาะมือ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2004 01:37  

ขายที่ไหน อยากได้ โครตเท่ห์ อยากได้มานานแล้ว BMW รถมันแพง ซื้อนาฬิกาก่อนก้อได้ฟะ
dreams
Year's Star

หัวข้อ : ???????????....
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2004 14:33  

มีขายที่ไหนอะ อยากได้มากๆ อืมไม่ทราบว่ามีขายที่โชว์รูม รถbmw รึเปล่า
toxic-girl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? ok
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2004 09:22  

ซื้อแล้ว....ก้อถือว่าคุ้ม หมื่นเศษๆ ฟังชั่นแค่นี้ก้อถือว่า ok ดีกว่ายี่ห้อหรูๆ ได้แค่โชว์ แนะนำเลย
Imnolution
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2004 21:39  

Twisted Evil มีขายที่ไหน ใครรู้ช่วยบอกที[/b]
aaumyii
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2004 11:50  

ที่ไหนเค้ามีขายย
ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ

อยากได้มากก
แล้วราคานี่ประมาณหมื่นเหรอคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??? ok
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2004 08:32  

toxic-girl ผู้เขียน:
ซื้อแล้ว....ก้อถือว่าคุ้ม หมื่นเศษๆ ฟังชั่นแค่นี้ก้อถือว่า ok ดีกว่ายี่ห้อหรูๆ ได้แค่โชว์ แนะนำเลย

ซื้อที่ไหนบอกหน่อยติดต่อเราด้วย เลี๊ยบ 015104743
Testman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ****ONTEST****??????MP3 ?????!!!!
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2004 19:45  

พอดีผมเห็นเลยสนใจจึงลองค้นหาดูครับปรากฏว่านาฬิการุ่นนี้เป็นของบริษัท LAKS ของประเทศออสเตรียครับ (WWW.LAKS.COM)ซึ่งทางบริษัทอาจรับทำให้กับBMWครับ นาฬิการุ่นนี้มีแบบเดียวครับแต่มีหลายความจุซึ่งมีตั้งแต่ความจุ 32,64,128,256,512 MB ซึ่งราคาก็จะแตกต่างกันไปตามลำดับผมจะพูดถึงรุ่นที่ผมสั่งซื้อมาครับคือ 256 MB ราคารวมค่าส่งก็ 202 ยูโรครับแต่จะมาเสียค่าภาษีนำเข้าอีกคิดเป็นเงินทั้งหมดประมาณ 12,000 บาท ส่วนคุณภาพของเสียงนั้นผมถือว่าน่าจะดีมากเท่าที่เครื่องMP3ในปัจจุบันจะให้ได้เสียงดีพอๆกับ IPod หรือ Zen ของ CREATIVE ส่วนการโหลดเข้าเครื่องก็ใช้เวลาไม่มากครับประมาณเพลงละ 3-5 วินาที สามารถปรับเสียงได้ 4 รูปแบบ ใช้เป็นเครื่องบันทึกเสียงได้ 180 นาที หรือใช้เก็บข้อมูลอย่างอื่นได้เพื่อถ่ายโอน สรุปแล้วประทับใจครับทั้งคุณภาพเสียงแล้วยังเป็นทั้งนาฬิกาพกง่ายไม่เหมือน MP3 แบบอื่นที่ถึงจะเล็กแต่ก็ต้องหาที่เก็บเสียอย่างเดียวใช้โทรไม่ได้ ถ้าเพื่อนๆสนใจลองเข้าไปดูที่เวปไซด์ข้างต้นคิดว่าในเมืองไทยน่าจะยังไม่มีขายครับ(ต้องซื้อผ่านNETอย่างเดียว) ถ้าใครมีอะไรสงสัยสอบถามได้ยินดีครับ 07-2300322 หรือ HOASO@THAIMAIL.COM
pandora
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2004 22:24  

ต้องไปซื้อที่โชรูมป่าวเนี่ย

เวลาซื้อต้องทำ พรบ.ประกันไนบ้างเนี่ยอิอิอิ
AIGO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Awesome
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2004 12:43  

สวยมากเลยแต่น่าเสียดายที่ไม่มีขายเมืองไทย Sad
แต่ไม่เป็นไร เดือน november ก็จะมี mp3 WATCH มาให้คนไทยได้สัมผัส กัน ถึงแม้จะไม่ใช่ BMW ต่างกันแค่ไม่มีวันที่ show และราคาต่ำกว่า7000 บาท Shocked ข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ marketing@chininter.co.th
nazul
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2004 13:42  

how to buy this watch?where can i buy this watch in bangkok?
ESPADA GP
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2004 19:40  

ราคาเท่าไหร่เนี่ย
santrasky
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????? ????????? ?????????? ????????????????????????
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2004 22:01  

สวัสดีคร๊าบ ผมเป็นคนนึ่งที่อยากมีนาฬิกาใหม่ อยากได้รุ่นนี้มาก ใครพอรู้ข้อมูล ช่วยแนะนำ ผมทีคร๊าบ จะขอบพระคุณอย่างสูง อยากรู้ว่า ราคาประมาณเท่าไร ใครที่ซื้อมาแล้วช่วยบอกคุณสมบัติที่น่ะคร๊าบ ขอบคุณครับ ช่วยเมล์บอกที่น่ะครับ santrasky@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้า คร๊าบ..
คุณโชค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2004 09:25  

มีเหมือนกันครับ แบบว่าคล้ายๆ เป็นสินค้านำเข้ายี่ห้อ POWER DISK
USB MP3 WATCH สินค้าใหม่ เป็นทั้งนาฬิกา Flash drive และ MP3
ยี่ห้อ Powerdisk ใช้งานง่ายพกพาสะดวก มีหูฟังให้หรือจะต่อเข้ากับลำโพงก็ได้ สินค้าใหม่
สนใจลองเข้าไปดูที่
link http://www.thaisecondhand.com/_board/co/data/CO2831455.html
Mr.Tx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2004 11:43  

มันไม่ใช่มือถือไม่ใช่รึ มันจะโทรได้อย่างไร่
Mr.Tx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2004 11:43  

มันไม่ใช่มือถือไม่ใช่รึ มันจะโทรได้อย่างไร่
ksomkiat@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????? ???????????????? perfect
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2005 01:10  

ไม่มีขายในเมืองไทยครับ มีขายเฉพาะที่อเมริกาครับ ขนาดผมให้เพื่อนชาวเยอรมันเช็คที่ BMW ซึ่งมีสำนักงานใหญ่อยู่ที่ Munich ยังไม่มีขายเลยครับ ที่ BMW ในเมืองไทยก็ไม่นำมาขายครับ
ตอนนี้ใช้อยู่ทุกวันครับ โดยเฉพาะเวลาเดินทางหรือขึ้นรถไฟฟ้า ไม่ได้มีเจตนาจะอวดโชว์คนอื่นนะ แต่เพราะผมเป็นคนชอบฟังเพลง แล้วก็ไม่ชอบที่จะต้องพกเครื่อง MP3 ก็ใช้นาฬิกาเรือนนี้ เพราะยังไงก็ต้องใส่นาฬิกาอยู่แล้ว ใช้อัดเสียงได้ แล้วก็เก็บไฟล์ข้อมูลทั่วไปได้ด้วย
สามารถปรับแต่งเพลงได้ว่าจะให้เป็น rock jass หรือ classic แบตแยกกันระหว่างนาฬิกากับ MP3 จึงไม่ต้องห่วงว่าถ้าแบต MP3 หมดแล้วนาฬิกาจะหยุดเดิน สามารถชาร์จไฟโดยตรงหรือต่อ usb จากคอมพ์ก็ได้ โหลดเพลงโดยต่อ usb ได้อย่างรวดเร็วครับ
สะดวกดีครับ ใช้แทน flash dive ได้ด้วย บางทีก็นำไฟล์รูปภาพที่ถ่ายจากกล้องดิจิตอลลงไปในนาฬิกา ไม่ต้องพก flash drive เพิ่ม
แต่มีข้อเสียคือ ห้ามนำไปใช้ใกล้น้ำทะเลครับ เพราะจะทำให้ตัวเรือนดำได้
สนใจรายละเอียดเมล์มาคุยกันได้ครับ
ถามครับ..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2005 20:20  

แล้วในอเมริกานี่ซื้อที่ไหนครับ ตามร้านนาฬิกาทั่วไปหรือว่าต้องไปที่โชว์รูมของ BMW
หรือมันจะมีชอปเฉพาะของมัน แล้วมีทุกรัฐเลยรึเปล่าคับ อยากทราบมากครับ ขอบคุณครับ..
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Jan 2005 17:25  

ดูแล้วทันสมัย อยากใช้มากเลย ทันสมัย และ sport ด้วย
ทองก้อน ผู้เขียน:
MrPhone ผู้เขียน:

น่าใช่จังเลย อิอิ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
rasana
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2005 12:23  

อยากได้มากๆ ราคาก็ ok
NK TOGETHER
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2005 07:38  

จ๋วยๆ ^ ^
~{AotTo}~
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Oh! No!
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 01:56  

ของ BM ด้วย จ๊าบหวะ
:: mr Tor ::
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : BMW MP3 WATCH
วันที่โพสท์ : 31 May 2005 12:01  

อยากรู้ที่ชื้อ รบกวนแนะนำหน่อยนะ
chanate
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2005 02:52  

อยากได้นาฬิการุ่นนี้มากครับ จะได้เข้ากันกับรถที่ขับอยู่ ถ้าใครมีแล้วจะขายช่วยลงในกระทู้ด้วยคับ 15000 ผมก็สู้
เจได
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 18:07  

www.golfsider.com ราคา 13000 บาทครับ
PGmX2z
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 19:17  

ต้องไปซื้อที่ไหนอ่าครับ

รบกวน ช่วยบอกผมทีน้า

อยากได้มั๊กๆ เรยอ่าครับ เท่มั๊กมาก Laughing Laughing Cool Cool

ขอบคุนล่วงหน้าครับ
iHacker
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : MP3 and MP4 Memory Wacth
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2007 15:42  

หน้าตาเหมือนกัน แต่เป็นยี่ห้อ Xonix ผมซ้อมาจาก สิงคโปร์ ราคา 3890 (คิดเป็นเงินไทย)
256 MB แต่ก็ต้องยอมรับครับ เสียงดีมากๆ ผมเคยฟังเครื่องเล่น MP3 ทั่วไป พอผมซื้อเจ้าตัวดี นี่มาฟัง เสียงมันคนละเรื่องเลยครับ sterio เพราะสุดๆ ผมโยนเจ้า MP3 ตัวเก่าของผมให้น้องเลยครับ และอีกอย่าง ก็สะดวกด้วยครับ เวลาโหลดเพลง หรือเก็บข้อมูล (บางทียังนึกว่าตัวเองเป็นเจมส์บอน 007 ซะงั้น )
แต่ เวบ นี้เจ๋งสุดๆ ราคาไม่แพงด้วย มีหลายรุ่นครับ

www.it-boyce.blogspot.com

อยากได้.............
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Shocked Shocked Very Happy Smile Surprised [/b][img][/img]
Boyce
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2007 15:45  

aaumyii ผู้เขียน:
ที่ไหนเค้ามีขายย
ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ

อยากได้มากก
แล้วราคานี่ประมาณหมื่นเหรอคะ

เวบนี้ครับ ราคาถูกกว่าหมื่นครับ Laughing
Arrow www.it-boyce.blogspot.com
Boyce01
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Apr 2007 15:48  

:: mr Tor :: ผู้เขียน:
อยากรู้ที่ชื้อ รบกวนแนะนำหน่อยนะ

เวบนี้ครับ

www.it-boyce.blogspot.com
carbath
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : carbath
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2007 23:46  

carbath
car bath
car-bath.com
www.car-bath.com
seed cafe
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: