Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตอนนี้ราคา motorola a768 เท่าไหร่คะ มีขายที่ไหนบ้าง... มี commentไม๊คะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4733
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????? motorola a768 ?????????? ???????????????... ?? comment?????
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2004 23:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามกระทู้คะ ขอบคุณมากคะ Razz
vicious
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2004 00:45  

blisstel 19900 ครับ ใช้อยู่เหมือนกัน comment คือตอนนี้ application ยังมีน้อย
แต่ที่ให้มามันก็พอเพียงสำหรับผมแล้วก็เลยไม่ได้สนใจ แล้วก็กล้องไม่ใช่ vga แต่ผมไม่ค่อยได้ใช้อยู่แล้วถ้าจะถ่ายก็ใช้กล้องถ่ายรูปไปเลย แล้วก็ memory ที่เพิ่มไม่ได้แต่ก็ไม่มีปัญหาอ่ะไรเพราะ 60mb ก็เหลือเฟือ(สำหรับผม) นอกนั้นบอกได้ว่าคุ้มราคามากครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2004 21:05  

ที่ mbk ราว ๆ 19800 คับ
39888
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2004 16:11  

เสียงเรียกเข้าเบามาก สั่นก็ไม่แรง แล้วที่สำคัญ ใช้ระบบปฎิบัติการ Linux อีกต่างหาก เล่นยากคับ
ลองดู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2004 10:44  

รวม ๆ แล้วก้อใช้ได้ดีน๊ะ
เกมส์ ไม่ได้ใช้ เพราะไม่ชอบเล่น
กล้องไม่ค่อยชัด แต่ก้อไม่ค่อยได้ใช้
ส่วนใหญ่จะใช้กล้องดิจิตอลซะมากกว่า
รับส่งเมล์-gprs ได้ดีทีเดียว
แต่ที่ยุ่งยากนิดนึงคือถ้าต้องการโทรจะต้องเปิดฝา
และหน้าจอเป็นแบบสัมผัส จะไม่สะดวกเวลาขับรถ
ซื้อมาใช้ได้ประมาณ 3 เดือน อยากเปลี่ยนแล้วล่ะค่ะ
หากสนใจ เมวมาคุยได้ที่ iko_jan@hotmail.com น๊ะค๊ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: