Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal (HUTCH)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 12 / เข้าชม: 10823
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool!
  พอใช้ - Not Bad
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal (HUTCH)
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 14:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/x609.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 10 Aug 2004 18:28; ทั้งหมด 2 ครั้ง
จิม
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 14:51  

รุ่นนี้ไม่ค่อยมีกระเด่นเท่าไรเลยนะครับ
ดูออกจากเรียบๆ ในการ Function การใช้งาน ขนาดเครื่องก็ใหญ่กว่า Samsung S300
นิดเดียว แถมจอภาพก็มีเฉพาะด้านในอีกนะ คิดว่าออกมาเป็นรุ่น LowCost นะครับ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 16:49  

style SS จอสวย เสียงเพราะ อย่างอื่นอย่าคิดมาก
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 20:31  

อยากให้ประสิทธิภาพเข้าข่ายกับมือถือที่เรียกว่า CDMA มากกว่านี้อ่ะ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2004 22:21  

ไม่มีไรน่าตื่นเต้น ตื่นตาตื่นใจเลย น่าจะสร้างจุดเด่นมากกว่าแค่ดีไซน์และรหัสเรียกรุ่นต่างออกไปนะ
นายก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????...
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2004 10:52  

คือผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกันน่ะครับ ของฮัทฮ์ครับ คือว่าไฟหน้าจอที่เขาบอกว่ากระพริบ 7 สีน่ะ ของผมไม่เห็นกระพริบเลยครับ เขาตั้งตรงไหนกันครับ แล้วผมอยากได้สาย data link ของรุ่นนี้ด้วยครับ พอจะหาซื้อได้จากที่ไหนครับ พอดีพออยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่ค่อนสะดวกไปที่ ฮัทฮ์ ช็อป เท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ 063389468
สน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal (HUTCH)
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2004 16:48  

Laughing Confused รุ่นนี้มานแตกต่างกะเจ้า X430 ตรงไหนอ่ะ ฟังก์ชั่นเหมือนกันเ๊ด๊ะ...เลย ที่ไม่เหมือนกันก็แค่CDMAที่ใช้HUTCH อ่ะ....ราคาเปิดตัวก็เท่ากันด้วย(แต่X430ก็น่ารักอะนะเราก็ใช้อยู่)
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2004 19:29  

X609คู่แฝดX430 ในแบบ CDMA (แต่ส่วนตัวชอบX430มากว่า)
jirakdream
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2004 08:37  

ทำไมเหมือนกับ X430 เลยละ แต่ทว่าก็น่ารักดีเหมือนกัน
dfgdfg
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : fdfg
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2004 09:22  

เครื่องสวยดีแต่เกลียดhutch
อิ๋ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2005 19:57  

เครื่องสวยดี จอสีด้วย
ชนากานต์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal (HUTCH)
วันที่โพสท์ : 09 Dec 2005 18:23  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung SCH-X609 - the Compact hippest Terminal
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/x609.htm

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2006 18:03  

แพงจังเลยตั้ง9000งั้นไปซื้อโนเกีย6060ดีกว่า แต่ชอบตรงที่ไฟข้างหน้ากระพริบถึง7สีอ่ะครับ มันน่าจะมีจอแสดงผลข้างนอกครับ เพื่อนผมใช้อยู่จุดเด่นมีอยู่นิดส์เดียวคือจอสีกับหน้าจอหน้า7สี เสามันเหลี่ยมอ่ะ ไม่ชอบเลย อยากได้เครื่องเล็กอยากทราบว่ารุ่นนี้ใหญ่หรือเล็กครับ(ของจริงนะ) แต่ยังไงผมก็รักซัมซุงและโนเกียอยู่ดีอ่ะครับ 555+ ยังไงก็ตอบคำถามผมด้วยนะครับ บาย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: