Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Preview : The Sims Bustin’ Out

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 13 / เข้าชม: 19150
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - GAME IN ACTION! (ให้คะแนนเกมนี้)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - Good - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  แย่ - too Bad - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Preview : The Sims Bustin? Out
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2004 21:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ความเห็นของคุณกับ The Sims Bustin’ Out
http://www.siamphone.com/ngage/game/thesim/index.htm

Preview by : Koori (kornmond007@hotmail.com)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 19 Aug 2004 15:58; ทั้งหมด 2 ครั้ง
๐Manika ComputerCustomer๐
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2004 22:55  

มาโหวตให้แล้วเน้ออ เยี่ยมเลยน้องกร พรีวิว ทำสวยดี แต่อัปเดทช้าไปโหน่ยนะ อยากช่วยจัง ^^
Koori
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2004 15:19  

-ขอบคุณมากนะคับ-
นายแอ้
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2004 15:31  

อ่ะ โหวตๆ
smartphone
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2004 10:18  

เอ่อ แบบว่ายังไม่มีเกมส์เล่นเลยครับ เลยไม่รู้ว่าจาให้คะแนนยังไง ............. :cry:
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2004 23:20  

Shocked แผ่นนี้ราคาประมาณเท่าไรคะ Shocked
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2004 01:43  

990o
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2004 01:46  

เล่นเกมส์นี้ไม่เป็นค่ะใครเล่นเป็นสอนเราหน่อยได้ป่ะฝากเบอร์ใว้หรือโทรมาบอกวิธีเล่นเกมส์ที่017039100จะขอบคุณอย่างสูงค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2004 01:51  

ซื้อn-gageมาได้จะเดือนแล้วแต่ยังไม่รู้เลยว่าทำอะรัยได้บ้างวิธีส่งเกมส์ให้กันเค้าส่งกันยังงัยค่ะใครรู้วิธีบอกด้วย Rolling Eyes เกมส์the sim เล่นยังงัยช่วยบอกด้วยนะค่ะโพส์ใว้หรือโทรมาที่017039100ก็ได้ค่ะ พลอยนะ
อิ๋ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2006 09:59  

อยากเล่นเกมส์ the sims มากๆหาซื้อที่ห้างไหนค่ะช่ายบอกและมีเบอร์โทรสั่งซื้อหรือป่าวค่ะอยากเล่นมากๆค่ะ Wink Laughing Shocked [/b]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ^^
วันที่โพสท์ : 14 May 2006 06:36  

๐Manika ComputerCustomer๐ ผู้เขียน:
มาโหวตให้แล้วเน้ออ เยี่ยมเลยน้องกร พรีวิว ทำสวยดี แต่อัปเดทช้าไปโหน่ยนะ อยากช่วยจัง ^^
Razz Wink Cool Laughing Surprised Sad Smile Very Happy Shocked Confused Cool Laughing Mad Razz Embarassed Crying or Very sad Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink Exclamation Question Arrow Neutral Neutral
ภมรพรรณ (มอน)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ชอบ The sims มั่กมากเลยคะเล่นทุกวันเลยคะ
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2006 11:47  

ชอบเดอะ ซิม มั่กมากๆ ชอบเล่นมันสนุกดีใครได้เล่นตลอดชอบมันมากเลยนะ
จากมอน อุดรธานี นางสาว ภมรพรรณ กันตะบุตร ปวช 3.2 โรงเรียนโปลีเทคนิคอุดรธานี
Very Happy Very Happy Very Happy Smile Smile Smile Surprised Surprised Surprised Confused Confused Confused Laughing Laughing Laughing Razz Razz Wink Wink Neutral Neutral [/b] Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
my1angel
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
หัวข้อ : 0.0 **
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2006 19:41  

ชอบๆๆๆๆ มั่กมาเลย แต่ยัง งงกะ การเล่นอยู่ค่ะ Very Happy
n81
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ..
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2009 22:14  

ทำไงดีคะคือเราซื้อมือถือมาแล้วมันมีเกมส์มาให้แล้วพอเราอัพเดตเฟิร์มแวร์แล้วเกมส์มันหายไปอะคะ เราจะแก้ไขยังไงดีคะ มือถือรุ่นn81อะคะ

คัยรู้ช่วยเราหน่อยนะคะ

แอดมาที่เมลก็ได้

tey_mike16@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: