Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบวิธีทำ poly ringtone ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4397
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? poly ringtone ????
วันที่โพสท์ : 01 May 2003 01:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าเรามี midi อยู่แล้ว ต้องใช้โปรแกรมอะไร convert ลงเครื่องครับ ใช้ v200 ในซีดี ไม่มีโปรแกรมแปลงให้เราเลย(หรือผมหาไม่เจอเองหว่า) ช่วยบอกวิธีทำให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ชมภู่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2003 16:23  

ง่ายที่สุดเล็กที่สุด สะดวกที่สุด น่าจะเป็นโปรแกรม PSM380e นะคะ หาโหลดได้ที่ไหน จำไม่ได้แล้ว (คนอื่นช่วยบอกด้วย)
พอได้มาแล้วไว้หนูจะมาบอกวิธีใช้แบบคร่าวๆ อีกทีนะ

ตอนนี้กำลังเซ็งกับ T400 ที่ไม่มีสายดาต้า ไม่อยู่ในอารมณ์ ทำเพลงค่ะ
จะซื้อก็ไม่กล้า กลัว ซื้อเสร็จ บริษัทแถม เลยได้แต่รอ ....
ไม่รู้ราคาคุยรึเปล่าที่บอกจะแถม น่ะ
arm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 01 May 2003 18:46  

พอดีโหลดได้จาก mobikiss ครับ ไม่ทราบว่าโปรแกรมใช้งานยังไงครับ ช่วยสอนด้วยนะครับ
axquest
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 30 May 2003 17:48  

arm ผู้เขียน:
พอดีโหลดได้จาก mobikiss ครับ ไม่ทราบว่าโปรแกรมใช้งานยังไงครับ ช่วยสอนด้วยนะครับ

ลองดูที่ Menu ของโปรแกรมแล้วอ่าน Help ดู
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: