Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 IRDA ของ Samsung V205 มีปัญหาขอถาม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3936
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : IRDA ??? Samsung V205 ????????????
วันที่โพสท์ : 01 May 2003 20:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากรู้ว่า Infrared ของ Samsung สามารถส่ง/รับจากยี่ห้ออื่นได้ไหม
เรามีปัญหาส่ง/รับไม่ได้ เช่น จาก Nokia จะส่ง Business Card มาก็ไม่ได้

สรุปเราจะทำอะไรกับ Infrared ได้บ้างเนี่ย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ
ไข่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2003 02:31  

ใช้เป็น โมเดม กับ ดาต้าลิง กับ คอมพิวเตอ อ่ะ.....top741@hotmail.com
kAtwOmAn
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: IRDA ??? Samsung V205 ????????????
วันที่โพสท์ : 16 May 2003 16:29  

Palm ผู้เขียน:
อยากรู้ว่า Infrared ของ Samsung สามารถส่ง/รับจากยี่ห้ออื่นได้ไหม
เรามีปัญหาส่ง/รับไม่ได้ เช่น จาก Nokia จะส่ง Business Card มาก็ไม่ได้

สรุปเราจะทำอะไรกับ Infrared ได้บ้างเนี่ย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ

ทำโดยผ่านทางอินฟราเรด ไม่ได้ค่ะ ไม่น่าเชื่อใช่ไหมคะ ส่ง business card ยังไม่ได้เลยแย่จัง เราเคยใช้ GD88 อะไรที่ v200 ทำไม่ได้ เชื่อไหม GD88 ทำได้หมดเลย ยกเว้นจาวา เพราะไม่รองรับเหมือนกัน

อินฟราเรดของ v200 หรือ V205 เอาไว้ต่อเชื่อมกับคอมพิวเตอร์เพื่อโหลดเพลงและรูปภาพและใช้ต่ออินเตอร์เน็ตแทนสายโทรศัพท์บ้านไงคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: