Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG C1100

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 16 / เข้าชม: 17516
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : LG C1100
วันที่โพสท์ : 21 Jan 2005 03:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ LG C1100
http://www.siamphone.com/catalog/LG/c1100.htm

~Ultragirl~
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2005 15:53  

ราคาประหยัดมาก ไม่รู้ว่าทำไมทีรุ่นยั่งเงี๊ยะดันมี MMC คิดได้ไงเนี้ย แทนที่จะเอาไปอยู่ในรุ่นที่ต้องการหน่วยความจำเยอะๆนะ อันนี้กล้องก้ไม่มี MP3 ก้ม่ะมี สำหรับคนที่อยากใช้จอสี ไม่เอาลูกเล่นมากมาย ก้โอเคเนอะ
DCiM
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : - -*
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2005 12:34  

เอา MMC ไว้เก็บอะไรดีล่ะ

...

แต่ราคา ก็คุ้มค่าอยู่นะ เหมาะสำหรับคุณผู้หญิง ตัวเล็กๆ แอบกิ๊บเก๋หน่อยๆ

ไม่มีอินฟาเรด ก็ดีนะ
ใช้ LG7030อยู่ มีอินฟาเรดก็ช้ำใจ ส่งกับเครื่องใครก็ไม่รับ
ส่งได้แต่กับคอม -*-
Phoenix_dew
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 20:31  

เพิ่ม หน่วยความจำได้ด้วยเหรอครับ ข้อมูลไม่ผิดแน่นะครับ
akalaku
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2005 04:42  

ผมซื้อมาแล้ว...ไม่มี mmc นะ
แต่อยากรู้วิธี set GPRS ของเครื่อง
ใครรู้บอกที หำะยังไงก็ไม่ได้ Crying or Very sad
JavaX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2005 13:32  

แล้วรุ่นนี้ พิมพ์-อ่าน SMSไทย/มีเมนูไทย มั๊ยครับ
Oilman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? spec ???
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2005 11:31  

ได้เมลล์บอก webmaster ไปแล้วว่า รุ่นนี้จอด้านนอกไม่มี ก็ยังไม่แก้ไขเลย
cvs
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : svcs
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2005 13:28  

พิมพ์-อ่าน SMSไทย/มีเมนูไทย ได้ครับ
อมิตา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2005 18:30  

พิมพ์ไทยได้บ่?
Siamphone
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??? spec ???
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2005 15:11  

Oilman ผู้เขียน:
ได้เมลล์บอก webmaster ไปแล้วว่า รุ่นนี้จอด้านนอกไม่มี ก็ยังไม่แก้ไขเลย

ข้อมูลที่แคตตาล็อกปรับไปแล้ว
ตาโต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????????
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2005 11:59  

อมิตา ผู้เขียน:
พิมพ์ไทยได้บ่?

มีฮะ ฟังก์ชั่นเขียนข้อความ ได้ทั้ง SMS และข้อความมัลติมีเดียเลยล่ะ
ราคาถูกมาก แถมให้อีกนิด จอชัดพอๆกับ samsungE610เลยน๊ะ
dualcore
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? T9 ??????? ????????????
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2005 22:55  

ไม่รู้ว่า เขาทำมาให้สะดวก หรือลำบากขึ้นกันแน่ -_-" สำหรับผมนะครับ ตอนนี้ ปิด T9 ภาษาไทย ไม่ได้เลยครับ กด "ก" มันบังคับไป "ค" ตลอดเลย จนปัญญาแล้วครับ
kuriako
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2005 08:19  

ไม่รู้ว่า เขาทำมาให้สะดวก หรือลำบากขึ้นกันแน่ -_-" สำหรับผมนะครับ ตอนนี้ ปิด T9 ภาษาไทย ไม่ได้เลยครับ กด "ก" มันบังคับไป "ค" ตลอดเลย จนปัญญาแล้วครับ

ถ้าจะเปลี่ยนเป็น พิมพ์ไทยปกติ ให้กดปุ่ม # กดธรรมดาไม่ต้องกดค้างไว้นะมันจะกลายเป็นแทรกสัญลักษณ์แทนมีทั้งพิมพ์ไทยและอังกฤษและตัวเลขเจ้าค่ะ Very Happy ....
bridsri
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2005 21:40  

กด # ค่ะ แล้วจะเปลี่ยนภาษาค่ะ มี ตัวเลข ไทยธรรมดา และก้อ E ทั้งพิมพ์เล็ก พิมพ์ใหญ่นะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2005 17:12  

อยากทราบว่าจะนำรูปจาก CD มาลงในมือถือได้อย่างไร
nongsompoy
Year's Star

จังหวัด: เลย
หัวข้อ : 11
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2006 15:18  

ในมือถือรุ่นนี้มีความพิเศษอะไรบ้างค่ะมีmmcตรงไหนค่ะใช้ด้านหลังหรือป่าวเคยแหย่ดูมีรูอยู่แต่ทำไงใช้ไงค่ะโหลดภาพได้ป่าวรับภาพได้ป่าวค่ะ Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: