Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Hutch sanyo VS Nokias

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3836
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Hutch sanyo VS Nokias
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 03:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าใครที่มีรายละเอียดหรือว่ารูปถ่ายตัวอย่าง ช่วยกรุณาลงด้วยนะคะ เพราะว่าตอนนี้กำลังอยากได้โทรศัพท์ใหม่ แต่ยังลังเลอยู่เลยค่ะ 3650 ติดที่มันใหญ่ ส่วนHutch ก้ยังไม่ค่อยแน่ใจซักเท่าไหร่เลยค่ะ
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2003 14:34  

แนะนำให้ใช้ Hutch ดีกว่าครับ ระบบ CDMA ของ Hutch มีการส่งข้อมูลด้วยความเร็วสูงครับ ดีกว่าปกติ ขนาดของ Sanyo SCP-550 ก็เล็กดี ฯลฯ
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2003 20:20  

ผมคิดว่ารอให้เครือข่ายครอมคลุม บริการเสริมออกมาเยอะๆก่อนดีกว่านะ
มือใหม่
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ?????? Hutch
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 03:18  

คิดอยู่้เี่นี่ย ค่ะ ว่าจะรออีกซักปีดีไหม ให้สัญญาณ ครอบคลุมกว่านี้
เพราะตอนนี้ โปรโมชั่นดีจริง แต่ใช้ได้แค่ ธ.ค. 46 กลัววปี 47 โปร แพงมาก ก็สู้ราคาไม่ไหว

สำหรับตอนนี้ข้อดี คือ
1. ได้ลด ค่ารายเดือน 30% สำหรับนิสิต --สบายเลย ใช้โปร 880 ลด 30% เหลือ แค่ 600 กว่า ๆ เอง โทรได้ 300 นาทีด้วย (แต่หมดเขต 31 พ.ค. แล้วนะ)
ตอนนี้ใช้ GSM อยู่ ก็โทรได้แค่ 400 นาทีเอง เหมา 800 บาท แถมเศษวินาทีปัดขึ้ฃนหมด โหดจะตาย
2. ได้คูปอง ลด 4000 บาทสำหรับซื้อ คนต่อไป ก็คุ้มนะ ไปขอซื้อต่อ หรือ หาคนหาร
ประหยัดอีก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: