www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

zuunzantist(znowbleach)

12 Jun 2003 02:07

อยากรู้จังเลยว่า hutch จะเอา LG kh5000 เข้ามาไทยเมื่อไหร่ ใครรู้รึได้ข่าว วานบอกทีนะครับ เพราะรุ่นที่มีวางตลาดตอนนี้รูปร่างมันบอบบางและดูแปลกๆตายังไงไม่รู้ แต่ก็ดีอ่ะนะzuunzantist@hotmail.com

เมย์จัง...

12 Jun 2003 12:32

zuunzantist ผู้เขียน:
อยากรู้จังเลยว่า hutch จะเอา LG kh5000 เข้ามาไทยเมื่อไหร่ ใครรู้รึได้ข่าว วานบอกทีนะครับ เพราะรุ่นที่มีวางตลาดตอนนี้รูปร่างมันบอบบางและดูแปลกๆตายังไงไม่รู้ แต่ก็ดีอ่ะนะzuunzantist@hotmail.com

....อยากรู้ด้วยคนค่ะ แล้วเคยได้ยินว่ามันเป็นรุ่นที่ดีว่า คุณสมบัติเยอะกว่ารุ่นซันโยจริงเหรอคะ แล้วอย่างนี้วันหลังซันโยไม่กลายเป็นรุ่นที่โดนโละเหรอคะสำหรับระบบฮัทช์...

zuunzantist(znowbleach)

12 Jun 2003 15:09

ช่าย...ถถถถูกต้องคร๊าบบบบ!ผมดูโทรศัพท์รุ่นอื่นๆในระบบ cdma ที่ยังไม่นำเข้ามามันมีแต่ดีๆทั้งนั้นเลยอ่ะ ทั้งลูกเล่นและรูปร่าง

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
LG- KH5000?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ