www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

สุรศักดิ์

24 Jun 2003 21:46

...ขอรบกวนท่านผู้รู้ครับผมต้องใช้เวลานานมากเลยครับกับคำถามนี้ผมไม่กล้าที่จะถามกลัวว่าคำถามจะเป็นที่รำคาญสำหรับผู้อื่น..แต่ผมก็ใด้ใช้ความพยายามแล้วครับผมหาดูตามกระทู้เก่าๆว่ามีการพูดถึงโปรแกรมนี้หรือเปล่าปรากฏว่าไม่มีครับแล้วกระทู้ใหม่ๆก็ไม่มีใครถามถึงด้วย....เป็นอันว่าผมรบกวนสอบถามว่าเจ้าโปรแกรมนี้มีใว้เพื่อใช้งานอะไรครับและวิธีใช้ทำอย่างไรครับ...ขอรบกวนเท่านี้นะครับและต้องขอโทษด้วยนะครับกับคำถามของผมที่เกิดความรำคาญกับผู้อื่น...ขอบคุณมากครับ

Tanin

24 Jun 2003 23:25

เป็นโปรแกรมที่ใช้จัดการ File ต่างๆ คล้ายๆกับ Explorer ใน Windows ที่ PC ของเราแหละครับ.. และเพิ่มความสามารถในการจับภาพหน้าจอ, Restart เครื่อง และยังสามารถนำภาพมาทำเป็น Operator Logo ได้ด้วยครับ.. ส่วนวิธีการใช้ผมว่าน่าจะลองหัดเข้าไปเล่นดู ก็จะสามารถทำความเข้าใจได้ไม่ยากครับ..

สุรศักดิ์

26 Jun 2003 22:36

ขอบคุณมากๆเลยครับ..เดี๊ยวผมจะรองใช้ดูครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
โปรแกรมFExplorerใว้ทำอะไรครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ