www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

wanted

26 Jun 2003 10:22

ขอเพลงEternalflame กับเพลงEye on me แบบpoly แบบที่เวลาเรียกเข้าเสียงดังๆหน่อยนะครับ (ผมใช้3530อยู่นะครับ)
เพราะผมเคยโหลดจากsanookแล้วเสียงมันเบามากๆไม่ทราบว่าเดกี่ยวกับเวปหรือเปล่าคับ
(ผมเปิดระดับไว้maxที่เครื่องมือถือแล้วนะ)ไม่ทราบว่าเวปอื่นมันเป็นหรือเปล่าครับหรือว่าเกี่ยวกับอะไรกรุณาช่วยบอกทีครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความกรุณากับผมนะครับ
vitbooks@hotmail.com

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ขอเพลงEternalflame กับเพลงEye on me แบบpolyหน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ