www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

alfakit

24 Oct 2005 22:09

คือใช้ lg g262 อยู่ พอเชื่อมต่อคอมผ่าน usb แล้ว โดยใช้อุปกรณ์ที่แถมมาให้ ปรากฎว่า connect ไม่ได้ ทั้ง ๆ ที่ติดตั้งโปรแกรม และ driver ที่แถมมาให้เรียบร้อยแล้ว มีใครพอจะรู้มั๊ยครับว่าทำไม

เชษ

08 Nov 2005 03:59

alfakit ผู้เขียน:
คือใช้ lg g262 อยู่ พอเชื่อมต่อคอมผ่าน usb แล้ว โดยใช้อุปกรณ์ที่แถมมาให้ ปรากฎว่า connect ไม่ได้ ทั้ง ๆ ที่ติดตั้งโปรแกรม และ driver ที่แถมมาให้เรียบร้อยแล้ว มีใครพอจะรู้มั๊ยครับว่าทำไม

ปิดมือถือก่อนเสียบสายลิงค์ และระหว่างเชื่อมต่อหรือป่าวคับ

g262 มี mini ad card นี่ครับ น่าจะใช้ card reader ในการเชื่อมต่อจะดีกว่า
ไวและสะดวกกว่ามากมาย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ขอถามผู้รู้หน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ