www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

bruze47

01 Jul 2003 18:53

คือว่าตอนซื้อทางร้านก็บอกผมว่าให้ไปโหลดที่ panasonicmobie.com ได้เลย
ผมก็เลยสั่งซื้อเลย แต่พอได้รับสายก็เข้าไปดูปรากฎว่าไม่มีสำหรับ GD55 มีแต่รุ่นอื่น
จนบัดนี้สายก็ยังไม่ได้ใช้งานเลย พอสอบถามทางร้านก็บอกว่าไว้มีเมื่อไหร่แล้วจะเอาลงเว็ป
ให้โหลด ผมก็ได้แต่รออย่างเดียวเลยเป็นเดือนแล้ว
จึงอยากรบกวนเพื่อนๆช่วยให้ความรู้หน่อยครับ ว่าจะใช้โปรแกรมอะไรแทนได้มั่ง
และหาโหลดได้ที่ไหนครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ผมซื้อสาย GD55 มาแล้วแต่ยังไม่มี software อยากทราว่าหาได้ที่ไหนครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ