www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

phuketee

11 Jan 2007 15:37

ลงโปรแกม แล้ว มันเห็นแต่ pot com 1 ครับเลือกแล้วก็ sys ไม่ได้
แบบจะเข้าไปแก้ไข phone book ในคอมแล้วย้ายลง มือถือ ครับ
ขอบคุณครับ

iamtum

17 Jan 2007 07:22

phuketee ผู้เขียน:
ลงโปรแกม แล้ว มันเห็นแต่ pot com 1 ครับเลือกแล้วก็ sys ไม่ได้
แบบจะเข้าไปแก้ไข phone book ในคอมแล้วย้ายลง มือถือ ครับ
ขอบคุณครับ

ก่อนอื่นจะต้องเสียบ USB เข้ากับมือถือก่อน แล้วกด OK,9,5,2 and OK เพื่อทำการเปิด Modem จากนั้นก็เสียบ USB เข้ากับ Computer จากนั้นก็เปิด LG syn ส่วนเรื่อง port com เครื่องผมเลือกเป็น USB port18

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
lg kg800 pc syn มองไม่เห็น usb ใครตั้งค่าเป็นสอนหน่อย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ