www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

oil210

08 Feb 2007 09:10

เห็นที่โลตัสตั้งราคาไว้ 3990 จนถึงวันที่ 20 กว่าๆกุมภาอ่ะค่ะ
เช็คราคาตามเวปอยู่ที่ 6900
ลองดูสเป็คเครื่องก้อดูดี Razz
กล้อง 1.3 ล้าน มี Mp3
แต่ทำไมเอามาลดราคาเยอะจัง Shocked
รุ่นนี้มีปัญหาอะไรรึเปล่าคะ??
ใครที่ใชุ้รุ่นนี้อยู่รบกวนตอบด้วยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ Embarassed

sutipron

09 Mar 2007 21:56

ใช้มา 1 เดือนแล้วครับ ไม่มีปัญหานะครับ ใช้งานได้ดี ข้อเสียก็ไม่มีช่องเพิ่มการ์ดหน่วยความจำ มีแค่หน่วยความจำในเครื่อง 64 Mb ครับ ซึ่งถ้าไม่ได้เอาไปใช้เก็บเพลงหรือว่า คลิปวีดีโอ ก็ถือว่าพอหน่วยความจำในเครื่องก็พอใช้อยู่ครับ เสียงเพลง Mp3 มีเสียงที่เบา ถ้าต้องการทำเป็นเสียงเรียกเข้าให้ใช้โปรแกรมปรับเสียงให้ดังก่อนแล้วค่อยเอามาใส่ในมือถือ ส่วนการสั่นนั้นถือว่าไม่มากและไม่แรงพอรู้สึกได้ว่าสั่น ข้อเสียอีกอย่างหนึงคือ แบตหมดเร็ว อาจจะเป็นเพราะตัวแบตที่บางและไม่ใหญ่นักทำให้หมดเร็ว (ขึ้นอยู่กับการใช้งานด้วย) นอกนั้นโดยรวมแล้วสมกับราคาครับ ตอนนี้อยู่ที่ 3790 แล้ว

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
มีใครใช้ LG S5200 บ้างคะ?? รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยค่าาา

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ