www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

LiagQuigo

21 Dec 2007 22:43

คือว่าผม อยู่ออสอ่ะครับ จะนำกลับไปปลดล๊อคที่ไทยเพราะว่ากำลังจะกลับแล้ว

แต่ว่าไม่แน่ใจว่าปลดล๊อคได้หรือป่าว รบกวนผู้รู้ตอยทีนะครับ

เป็นเครื่องของ three 3 อ่ะครับ

ไม่ได้ผมอาจจะขายให้เพื่อนที่นี่ ไปใช้อ่ะครับ Razz

tar_2800

24 Feb 2008 21:35

aun9 ผู้เขียน:
คือว่าผม อยู่ออสอ่ะครับ จะนำกลับไปปลดล๊อคที่ไทยเพราะว่ากำลังจะกลับแล้ว

แต่ว่าไม่แน่ใจว่าปลดล๊อคได้หรือป่าว รบกวนผู้รู้ตอยทีนะครับ

เป็นเครื่องของ three 3 อ่ะครับ

ไม่ได้ผมอาจจะขายให้เพื่อนที่นี่ ไปใช้อ่ะครับ Razz

ขายให้เพื่อนที่ออสดีกว่าครับ เครื่องนอกเมืองไทยไม่ประกันให้ เมนูไม่ใช่ภาษาไทยด้วยครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ถามเรื่อง LG u990 หน่อยครับ ปลดล๊อคเครื่องนอกได้มั้ย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ