www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Aree-Yong

22 Feb 2008 22:37

กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะได้ป่าวครับท่าน
คือไอฝาหลังไม่เท่าไหร่ครับแต่ไอกรอบ(กาบ)ด้้านหน้านี่สิมันแกะยังไงครับท่าน
คือพอดีผมไปเห็นกรอบ(กาบ)สีเงินมาครับท่าน
เลยสรุปว่าน่าจะเปลี่ยนกรอบ(กาบ)ได้อ่ะนะครับ

ปล.ขอเทสแบบมีรูปจะยิ่งดีนะครับท่าน ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยแล้วกันครับ Very Happy

tar_2800

25 Feb 2008 11:20

kyoung ผู้เขียน:
กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะได้ป่าวครับท่าน
คือไอฝาหลังไม่เท่าไหร่ครับแต่ไอกรอบ(กาบ)ด้้านหน้านี่สิมันแกะยังไงครับท่าน
คือพอดีผมไปเห็นกรอบ(กาบ)สีเงินมาครับท่าน
เลยสรุปว่าน่าจะเปลี่ยนกรอบ(กาบ)ได้อ่ะนะครับ

ปล.ขอเทสแบบมีรูปจะยิ่งดีนะครับท่าน ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยแล้วกันครับ Very Happy

รุ่นที่ไม่ได้ออกเเบบมาให้เปลี่ยนหน้ากากได้ง่ายๆ วิธีก็ ไขน๊อต 4-6 ชิ้น (ค่อยๆ ทําล่ะ) เเล้วก้อเปลี่ยน เเล้วก้อไขปิด เสจสิ้นพิธีครับ

Aree-Yong

27 Feb 2008 02:10

งั้นเอาไว้ก่อนครับท่าน
ถ้าถึงกับไขน็อตขอบายก่อนดีกว่า(เก็บเอาประกันไว้ใช้ยามยากดีกว่าเน้อ) Very Happy

pickerman

03 Mar 2008 13:33

เปลี่ยนได้ครับ มีขาย ราคาเท่าใดไม่รู้ รอกรอบของรุ่น evolve ดีกว่า ปุ่มน่าจะกดง่ายกว่านะ

Aree-Yong

05 Mar 2008 03:57

อ้างถึง:
เปลี่ยนได้ครับ มีขาย ราคาเท่าใดไม่รู้ รอกรอบของรุ่น evolve ดีกว่า ปุ่มน่าจะกดง่ายกว่านะ

เห็นด้วยครับเพราะผมว่ามันดูราบเรียบกว่ารุ่น C ซะอีกครับท่าน

ปล.เด๋วว่างๆอาจจะไปดูกรอบแท้ที่ศูนย์ก่อนว่ามีรึเปล่า(ภาวนาให้มีเน้อท่าน)

mp007

14 Jan 2012 13:31

link ตามนี้เลย...

http://www.youtube.com/watch?v=GIzpiIXbJjk

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะเปลี่ยนได้ป่าว

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ