www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

mintmodify

02 May 2008 09:21

ที่ไหนขายแบต และที่ชาร์ตในรถยนต์ของ LG KE 600 บ้างครับ???
และราคาประมาณเท่าไรครับ??

ผมใช้เครื่องมานาน 1 ปี
ตอนนี้มีอาการแบตเสื่อมครับ โทรต่อเนื่องได้ 50 นาที เปิดเครื่องแบบไม่รับสายได้ประมาณ 20 ชม. เท่านั้นครับ (อาจจะไม่ถึงด้วยซ้ำ)

ตอนนี้กำลังต้องการหาร้านขายแบตและที่ชาร์ตในรถอย่างด่วนครับ ถ้าไม่เจอนี่ได้ซื้อโทรศัพท์ใหม่แน่ๆเลยครับ Crying or Very sad Crying or Very sad
หากใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ เพราะตอนนี้ลำบากมาก แบตหมดตลอดเลยครับ

ขอบคุณครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ที่ไหนขายแบต และที่ชาร์ตในรถยนต์ของ LG KE 600 บ้างครับ???

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ