www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Gotcho

11 Jun 2008 12:33

คือว่า ผมลงเพลงอะครับ มันมองไม่เห็น พวกชือศิลปิน อัลบั้มเลยครับ
ต้องทำอย่างไร ต้องไปปรับอย่างไร ปกติลงมือถือยี่ห้ออื่น ก็เห็น แต่ทำไม LG มองไม่เห็น งง

เข้าเมนูเพลง พอเข้าเลือก ศิลปิน มันขึ้นไม่รู้จัก เข้า อัลบั้ม มันก็ขึ้นไม่รู้จัก

แต่ลงเพลงในมือถือค่ายอื่น นั้น มองเห็นหมด -*-

แล้วก็ มีโปรแกรมอะไรบ้างครับ ของ LG ขอหน่อยครับ

อีกอย่างคือ เวลาโทรนี้ ลดเสียง เพิ่มเสียงยังไงครับ

ช่วยหน่อยครับ เพิ่งมาเป็นสาวก LG

เริ่มรู้สึกไม่ดีละ แก้ปัญหาไม่ได้ ช่วยหน่อนนะครับ

ขอบคุณครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ผมเพิ่งซื้อ Ku990 มาครับ มีปัญหาจะถาม

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ