www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

moooaa

22 Jun 2008 22:58

1. ผมใช้เจ้าโปรมแกรม Dvix converter ย่อหนังจากดีวีดีแล้วไฟล์มันก็ยังเยอะอยู่เลยประมาณ 500-600 M แล้วมันกว่าจะย่อเสร็จก็นานมาก 2 ชั่วโมงขึ้นไป มีโปรแกรมไหนที่ย่อได้ไฟล์เล็กกว่านี้และเร็วกว่านี้ไหมคราบ
2. แล้วผมก็ใช้เจ้าโปรมแกรม contens manager ย้ายไฟล์ที่ย่อมาลงเครื่องมันก็นานอีกนั้นแหละประมาณ 2 ชั่วโมง ( ผมทำถูกหรือป่าว ) มีวิธีไหนที่ทำได้เร็วกว่านี้ไหมคราบ
ขอความกรุณาด้วยคราบมือใหม่
3. ผมใช้เจ้าviewtyถ่ายรูปแล้วมันค้างอะครับมันเกิดจากอะไรหรือ ? ค้างแล้วกดอะไรไม่ได้เลยต้องถอดแบตออกสถานเดียว ช่วยด้วยคราบงง

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ช่วยตอบด้วยคราบ KU990 viewty

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ