www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

por7685

25 Jul 2008 22:52

คือ เครืองผมต่อ net ติดแล้วแต่เปิดเวปไม่ได้ครับ ขึ้นว่า the address valid please check address and try again แต่ผมก็เช็ค address แล้วมันก็ถูกนะครับ ต้องแก้อะไรรึเปล่าครับ

ALEK CHOI

03 Oct 2008 05:30

por7685 ผู้เขียน:
คือ เครืองผมต่อ net ติดแล้วแต่เปิดเวปไม่ได้ครับ ขึ้นว่า the address valid please check address and try again แต่ผมก็เช็ค address แล้วมันก็ถูกนะครับ ต้องแก้อะไรรึเปล่าครับ

ลองไปที่ wi-fi setting>wireless>connect>network adapters>internet

wake_girl

03 Feb 2009 08:28

ทำอย่างไรไม่ให้มันต่อจีพีอาร์เอสจะเล่น wifi อะคะ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
รบกวนถามผู่้รู้เกี่ยวกับ wifi ครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ