www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ALONE_7360

26 Aug 2008 08:08

ซื้อมาแล้วอยากได้เกมส์มันๆ

อยากได้The sim2 ด้วย

ใครมีก้อช่วยลงให้ด้วยนะ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ธัญญ์นรี ศรีนิล

26 Aug 2008 13:31

เปิดเครื่องแล้วเครื่องชอบค้าง เป็นอย่างนี้ 2 รอบ เพิ่งซื้อเมื่อ23/08/51 ที่โลตัส นครชัยศรี
เจอเหตุการณ์แบบนี้ควรทำไงดีคะ....
ขอคำตอบจากผู้รู้ด้วยค่ะ Rolling Eyes Rolling Eyes

taeyspain

26 Aug 2008 17:28

ถ้าคุณมีเวลาว่างไปที่ศูนย์ เพื่ออัพเกรดซอฟแวร์ใหม่ ดีกว่าครับผม

หนุ่มเจียงใหม่

27 Aug 2008 05:49

ALONE_7360 ผู้เขียน:
ซื้อมาแล้วอยากได้เกมส์มันๆ

อยากได้The sim2 ด้วย

ใครมีก้อช่วยลงให้ด้วยนะ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ไปอ่านดูได้ครับ ผมอัพเกมไว้ให้โหลดมากกว่า 50 เกมแระครับ ทุกเกมลองกะ 626 แล้วว่าเล่นได้แน่นอน
*******แต่ห้ามลงคราวเดียวมากกว่า 15 เกมนะครับ เด๋วเครื่องจะแฮงค์เอา********
ก้อบริหารเอานะครับ เกมไหนไม่ถูกใจก้อเอาออกไว้นะครับ

<<เวบบอร์ดของชาว 626 ครับ . . คลิกเลย>>

เกมเก่า ๆ ที่เคยลงไว้ให้ก้อกลับไปค้นหน้าก่อน ๆ เอานะครับ

ธัญญ์นรี ศรีนิล ผู้เขียน:
เปิดเครื่องแล้วเครื่องชอบค้าง เป็นอย่างนี้ 2 รอบ เพิ่งซื้อเมื่อ23/08/51 ที่โลตัส นครชัยศรี
เจอเหตุการณ์แบบนี้ควรทำไงดีคะ....
ขอคำตอบจากผู้รู้ด้วยค่ะ Rolling Eyes Rolling Eyes

มันเป็นตอนเปิดเข้าเครื่องเล่นเพลงรึป่าวครับ ถ้าใช่ มันไม่ใช่แฮงค์หรอกครับ มันอัพเดทรายชื่อเพลงครับ ต้องปิดมันก่อนนะครับ ไม่งั้นเข้าทีไรก้อจะอัพเดททุกทีครับ มันเลยช้า

newcool55

03 Apr 2009 09:50

อยากได้เกมnsf

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
อยากได้เกมส์ที่ TV626 เล่นได้อ่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ