www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

panda5510

27 Aug 2008 18:57

ผมมี ปัญหา กับ MiniSD Card อะครับช่วยดูหน่อย นะครับ การเชื่อมต่อกับ PC

ึคือ พอใส่ กับโทรศัพท์ N73 ของผม ก็ ใช้ งานได้

แต่พอ ไป ต่อ กับกาดลีดเดอ แล้ว เชื่อมต่อกับ PC แล้ว มันหา กาด MINiSD ไม่เจอ

แก้ยังไงดี ครับ ช่วยหน่อย นะครับ

Sad Sad Sad Sad Sad

Heart_Hacker

02 Sep 2008 19:49

ปัญหาคลาสิกครับท่าน ผมใช้ microSD เสียบกับ card reader ก็งอแงติดบ้างไม่ติดบ้าง

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ผมมี ปัญหา กับ MiniSD Card อะครับ การเชื่อมต่อกับ PC

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ