www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

aritoji

23 Sep 2008 12:40

ใช้ phoneone S901 ค่ะ ใส่ Micro SD 2 Gb
ชอบเล่นเกมส์ซิมมากค่ะ อยากได้มาลงไว้ที่เครื่อง
เคยโหลดมาแล้ว แต่ไม่รู้ว่าลงยังไง

อีกอันคือเกม Photo Hunt ค่ะ เคยลงได้แต่พอ Register แล้วมันไม่ผ่านค่ะ
ทั้งที่พิมพ์ชื่ออะไรก็ถูกต้องตามเครื่องหมดทุกอย่าง
แต่ก็ยังใช้ไม่ได้

ใครพอจะแนะนำเกมส์สองอันนี้ ให้ได้มั้งค่ะ
ขอวิธีลงด้วยนะค่ะ (มือใหม่จริงๆ ค่ะสำหรับ PPC เป็นเครื่องแรกเลย)
อีกอย่างก็เพิ่งเป็นสมาชิกห้องนี้ได้ไม่นานด้วยค่ะ
ถ้าลงกระทู้ผิดห้องหรือยังไงก็ต้องขออภัยด้วยนะค่ะ

doanga2007

26 Dec 2010 17:51

หาโหลดเกม .jar จากเว็บ mobile9 ได้เลยครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
อยากได้เกม sim ค่ะ ต้องขอที่ไหนห้องนี้ถูกป่าวค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ